Diallo: Rais ajaye awe dikteta mzalendo

Diallo: Rais ajaye awe dikteta mzalendo

Kwa staili tanzania inavyoenda ni hatari, ufisadi angalia kagoda, deep green,richmond, rada,maliasili zinaporwa, elimu inashuka, epa, tanesco wanaagiza nguzo nje wakati zipo mafinga, mgao wa kupanga, usalama wa taifa umeoza, jeshi la polisi lilikosa weledi hivi kutumia mamilioni kumkamata munge kisha kesho yake anapewa dhamana utafikiri ni jambazi ni uthibitsho wa jeshi letu kukosa weledi, raisi muoga hawezi kushughulika changamoto hizi tunataka raisi mwenye maamuuzi magumu ingawa wengine watakuona dikteta ila utaikomboa inchi hii vinginevyo ???????????????
 
Ufisadi mbaya zaidi upo katika halmashauri ambako ni karibu na wananchi

Sent from my BlackBerry 8520 using JamiiForums
 
Kwa staili tanzania inavyoenda ni hatari, ufisadi angalia kagoda, deep green,richmond, rada,maliasili zinaporwa, elimu inashuka, epa, tanesco wanaagiza nguzo nje wakati zipo mafinga, mgao wa kupanga, usalama wa taifa umeoza, jeshi la polisi lilikosa weledi hivi kutumia mamilioni kumkamata munge kisha kesho yake anapewa dhamana utafikiri ni jambazi ni uthibitsho wa jeshi letu kukosa weledi, raisi muoga hawezi kushughulika changamoto hizi tunataka raisi mwenye maamuuzi magumu ingawa wengine watakuona dikteta ila utaikomboa inchi hii vinginevyo ???????????????

Tumewazoea. Hamna jipya.
 
We unafkiri kwann Gaddafi aliwa kauzu!!?
 
tena awe na visasi, awe mtemi, gangwe, maana nishaona demokrasia na maendeleo havikai pamoja.
 
Rais anawaambia mawaziri wake ni upepo mbaya subirini utapita wakati wananchi tunaumia
 
hivi umeme ukikatika huoni shida, garama za maisha zikipanda huwa hazikuathiri, maji shida wewe haikuguzi acha kubakwa mawazo yako na ccm mafisadi

wewe unadhani ugumu wa maisha ni Tanzania tu kwa sasa? Huoni kuna economic crisis kwa sasa ktk nchi za dunia ya kwanza?
 
wewe unadhani ugumu wa maisha ni Tanzania tu kwa sasa? Huoni kuna economic crisis kwa sasa ktk nchi za dunia ya kwanza?
Kwa hiyo kama jirani yako shoga/msagaji basi na wewe unataka kuwa hivyo kwa vile jirani ni wa hivyo? Bana eee idadi ya watu wanaotenda kosa, haiwezi kuhalalisha kosa..
 
Back
Top Bottom