Diallo: Rais ajaye awe dikteta mzalendo

Diallo: Rais ajaye awe dikteta mzalendo

Hakuzungumzia Uraia wa Katibu wake Mkuu? Mbona ni Raia wa Somalia? Kwa kweli CCM Ilipo fikia ni Ukingoni kabisa, kama Kikao cha Kuangalia Utendaji wa kazi kinageukam kuwa kikao cha Kuzungumzia Siasa basi kwisha kazi,

Aliposema kuna watu wameshika uongozi ndan ya chama alimanisha katibu mkuu wake yaani Kinana akakwepa akajifanya ni wilaya ili wasimuulize
 
kweli kama tungekuwa na Rais dekteta hakika mimi ningeanza na waliomtumia sms za matusi SPIKA na wale waote walidiriki kumkashfu rais kuwa ni dhaifu na maneno mengine ya kipuuzi kama hayo wote wangeozea segerea.
usipate shida we gamba, anza na diallo mwenyewe kwa ku implicate kuwa rais wa sasa ni legelege mpaka nchi imefikia hapa.
 
Dah!kweli nyani haoni kundule!

Sent from my BlackBerry 9780 using JamiiForums
 
Ni nzuri sana awe dikteta ili akamate na vyeti vyako feki vya udaktari maana huyu JK amekuachia uendelee kuitwa Dr.; udokta ni mwepesi kiasi hicho ehee. Tena nafikiri na mkuu wa polisi awe dikteta maana huyu wa sasa ameshindwa kukuchuklia hatua za kufoji vyeti; hapo vipi.....?hapo sawa? :A S-heart-2:tena kama atatokea upinzani tutamwambia aanze na wewe, Nagu, na wenzio waliokubali kurudia masomo mzumbe pale ili sekta ya elimu iwe na adabu kidogo haiwezekaji mjipatie vyeo vyote hivyo kwa kujiita madokta wakati sio kweli; chezea udr wewe, acha bana.!!!!!!!!!!!!
 
Dialo si useme tu waharifu ni pamoja na kampuni ya Kaa mbali na Tembo, hivi mwanza ccm nanyi mnasema mna mkiti wa chama wa mkoa kweli??? Katika watu wote waliopo mza huyu ndiyo amefiti kwelikweli kwenye nafasi ya uenyekiti???? Kweli shishiem kwishiney. Maana mambo yote aliyoyasema yanaiweka uchi ccm yake na yeye mwenyewe na mavyeti yake ya kufoji. Ningekuwepo kwenye hicho kikao ningemuuliza swali kwamba unataka raisi dikteta ili akukamate maana huyu legelege amekuachia pamoja na kujiita Dr.wakati siyo Dr weye.:dizzy:
 
hata mimi natamani raisi wa tanzania awe dikteta lakini kwa manufaa ya taifa zima na watanzania wote. awe mwenye maamuzi magumu na kuwafanya watanzania kuwajibika na kuleta maendeleo tanzania.
sio dikteta wa kutumia dola kuwaumiza watanzania na kuwalinda mafisadi na kujikusanyia mali.
dictatorship for development.
 
Hiyo ni kusema "Rais wa CCM aliyeko madarakani kashindwa kazi".....

Kesho utamsikia akisema tuna rais msikivu na bwana maendeleo.

Nilishaacha kuamini maneno ya viongozi wa CCM hata kama jambo alisemalo ni tamu masikioni.
 
Hiyo ni kusema "Rais wa CCM aliyeko madarakani kashindwa kazi".....

Kesho utamsikia akisema tuna rais msikivu na bwana maendeleo.

Nilishaacha kuamini maneno ya viongozi wa CCM hata kama jambo alisemalo ni tamu masikioni.

hili ni kweli na halina ubishi
 
Mh mbona kama anaiponda serikali na usalama wa taifa indirectly? Ngoja aitwe Magogoni kufafanua kauli yake.
 
Alilosema ndugu Mwenyekiti ni wazo lake binafsi au ni wazo la CCM?
Naanza kupata wasiwasi kuwa huenda yeye kama Mwenyekiti anateleza kwa vitendo hayo mawazo yake kwa yale yalioyo chini ya mamlaka yake.
Na kwa mantiki hiyo anakosoa Sera za chama chake, Chama cha Mapinduzi ambacho kauli mbiu yake ni kuhubiri usawa wa demokrasia kwa wote.
 
Well said Diallo awe kama Dr Slaa au th likehood of Kagame
 
Hatuhitaji rais dikteta tunahitaji rais mwenye akili,moyo wa uzalendo,mkweli na anayemuogopa mungu basi.Dikteta awe mwenyekiti wa CCM maana huko ndiko wanamuhitaji zaidi,tuliobaki tunahitaji rais mzalendo,mwenye uchungu na raslimali za nchi yake na huruma kwa watanzania maskini.
 
Nimeamini kimtokacho mtu ni kile kilichoujaza moyo wake. Huyu Bwana ni bonge la dikteta, yaani kama angepata nafasi ya kuwa Rais tungekoma. Wale aliofanya nao kazi wanamtambua hafai kabisa huyu Dialo
 
Back
Top Bottom