Diallo: Rais ajaye awe dikteta mzalendo

Diallo: Rais ajaye awe dikteta mzalendo

Vizuri sana kama hata ccm wenyewe mmepata kuliona hilo wasije wakawa wanalalamika CDM peke yao
 
Hivi anataka ashuhudie udikteta gani zaidi ya kung'oa watu kucha, meno na kukata vidole? Kubambikizia watu kesi za kisiasa kw msaada wa vyombo vya dola ni jambo dogo?

Kweli si kila mtu anafaa kuwa kiongozi!

Hayo ni majungu na hayana ukweli wowote, udikteta mzuri ni ule huyu kaleta upuuzi huu kamata weka ndani hapo mambo yatakwenda.
 
Hivi anataka ashuhudie udikteta gani zaidi ya kung'oa watu kucha, meno na kukata vidole? Kubambikizia watu kesi za kisiasa kw msaada wa vyombo vya dola ni jambo dogo?

Kweli si kila mtu anafaa kuwa kiongozi!

du mwanangu umenena!
 
huyu alishashika nafasi kubwa alifanya nini, na anasema nini

na kuna haja wasomi kuchunguza aidha tume, hawa raia wentzetu wanaoamka asubuhi apange mstari achague jambazi

kuna tatizo sugu mahala flani
 
Ina maana shughuli za maendeleo zinazoendelea hamzioni? endeleeni na kufumba macho yenu, CCM yenyewe inachanja mbuga.

We mawazo yako na ya yule jamaa aliyesema Bungeni kuwa uchumi wa nchi unashuka kwa sababu kwenye noti kuna picha ya wanyama hamtofautiani kabisa.
 
Anajua udikteta ulivyo lakini? Dikteta atataifisha mali zake na kumfunga jela, atafungia vyombo vya habari na mitandao ya jamii kama JF, n.k. Kinachotakiwa ni proper vetting. Na katika hili usalama wa taifa nao utendaji uangaliwe upya maana sidhani unasaidia ktk kupata viongozi safi (mfano ndani ya vyama siasa - maana uozo wote unaanzia huko).
 
Kumbe inajulikana mukulu hakupatikana kihalali ila tume iliamua kutangaza yeye ni mshindi? Diallo jiandae kuishi bila meno wala kucha maana watakuwa wameshakaa kikao kuhusu wewe
 
Amezungumza vema kabisa mie mwenyewe natamani sana tuwe na rais wa nchi ambae ni dikteta atuchape viboko kama vile china tutashika adabu na uchumi wetu utakua kwa kasi sana
 
Hivi anataka ashuhudie udikteta gani zaidi ya kung'oa watu kucha, meno na kukata vidole? Kubambikizia watu kesi za kisiasa kw msaada wa vyombo vya dola ni jambo dogo?

Kweli si kila mtu anafaa kuwa kiongozi!

Wanaofanya hivyo siyo madikteta bali ni majambazi. Dikteta ni yule ambaye atasimamia sheria zilizopo na atakayeenda kinyuma awajibishwe. Dikteta vilevile anaweza kuamrisha mambo yaende kwa mpangilio fulani na mtu asibishie.
 
Kama mnataka Rais dikteta mnahangaika kuandika katiba mpya ya nini?

Dikteta haongoza kwa kufuata katiba na sheria...
 
Ina maana shughuli za maendeleo zinazoendelea hamzioni? endeleeni na kufumba macho yenu, CCM yenyewe inachanja mbuga.
Ushabiki mwingine haunaga tija mkuu. Angalia point aliyosema Diallo, nchi hii haitakiwi kuwa hapa ilipo. Ilitakiwa iwe sawa na nchi kama South Korea, Malaysia, Singapore you name it..., weka pembeni ushabiki toa hoja. Hayo maendeleo unayosemea ni yapi yasiyowanufaisha wananchi wote?
 
anayememsema dialo hapa ni lowassa . hata mimi naunga mkono .
 
Ina maana shughuli za maendeleo zinazoendelea hamzioni? endeleeni na kufumba macho yenu, CCM yenyewe inachanja mbuga.
Ushabiki mwingine haunaga tija mkuu. Angalia point aliyosema Diallo, nchi hii haitakiwi kuwa hapa ilipo. Ilitakiwa iwe sawa na nchi kama South Korea, Malaysia, Singapore you name it..., weka pembeni ushabiki toa hoja. Hayo maendeleo unayosemea ni yapi yasiyowanufaisha wananchi wote?
 
Hivi anataka ashuhudie udikteta gani zaidi ya kung'oa watu kucha, meno na kukata vidole? Kubambikizia watu kesi za kisiasa kw msaada wa vyombo vya dola ni jambo dogo?

Kweli si kila mtu anafaa kuwa kiongozi!

Udikteita anaousema Diallo kweli ni ule wa kuuwa demokrasia kabisaa kwa kuhakikisha hakuna jimbo wala kata itakayochukuliwa na upinzani na kuongeza ajira ya wanaong'oa kucha na kuwabambikiza kesi watu. Tanzania hahitaji rais dikteita bali rais mwenye maamuzi, udikteita ni kutofuata sheria wala utawala bora. Sheria zilizopo zikisimamiwa huo si udikteita. Kiongozi kushindwa kutumia madaraka yake kusimamia uongozi wa sheria haina maana kwamba anafuata democracy au siyo dikteita bali ni mzembe na mtenda dhuluma kwa wenye haki. Kama unajijua huwezi kusimamia katiba iliyokuweka madarakani kwa nini unagombea urais?
 
mwenye cv ya d alo atupatie aya cmaneno ya uzima
 
Back
Top Bottom