Half american
JF-Expert Member
- Sep 21, 2018
- 46,410
- 114,823
Unamaanisha nn mkuu... problem with snow flakes!
😅
Unamaanisha nn mkuu... problem with snow flakes!
😅
Ndo kuzidiwa kwenyewe huko ni kama walitekwa. Sasa ole wao itokee vita waombe msaada wetuHalafu wakatumwa kuua
Tena shukuru Mungu kwa kuposti video clip ile!!?JW walikuwa wanatuchora tuu
Mpaka hapa nchi ipo uchi, akij8tokeza adui akaivamia ataonekana kama MkomboziNdo kuzidiwa kwenyewe huko ni kama walitekwa. Sasa ole wao itokee vita waombe msaada wetu
Msaada gani kutoka kwako nyumbu promax?Ndo kuzidiwa kwenyewe huko ni kama walitekwa. Sasa ole wao itokee vita waombe msaada wetu
Hapo watu wanavunja maduka?? Uwe unashirikisha ubongo wako hata kidogo mkuuSina cha kulaumu, walaumiwe ikiwa tu maandamano yalikua ya amani, ila maandamano yaliyojaa uhalifu ni ngumu kuyalinda, unamlinda vipi mtu anaevunja maduka ya watu na kuiba? Unamlinda vipi mtu anaharibu mali za watu na miundombinu?
Kila mtu akubali makosa yake.
Ulitaka wawalinde vibaka waliokuwa wanaiba mali za watz na kuharibu miundombinu ya umma?JW wametusaliti
Biashara yangu mimi mwenyewe imevunjwa na nimeibiwa kila kitu, tafuta njia nyingine ya kutetea hoja yako hii unayoleta hatapatikana mshindi maana na mimi nitaleta video ya mali zilizoibiwa na kuharibiwaHapo watu wanavunja maduka?? Uwe unashirikisha ubongo wako hata kidogo mkuu
Kutofanya kitu sio sumu, sumu ni aliyemimina njugu ili kuhalalisha 98% ya gizaWakati hao Policeccm wanaua raia wasiohusika hata kwenye maandamano hao JWTZ wamefanya nini? Au Wamefurahia
Kabisa yakijirudia yale ya MKIRU watapata wafuasi wengi sana.Mpaka hapa nchi ipo uchi, akij8tokeza adui akaivamia ataonekana kama Mkombozi
Jaribu mkuu watu wako kazini acha unyumbu wakufuata kila kitu hata cha ovyo.Kabisa yakijirudia yale ya MKIRU watapata wafuasi wengi sana.
Acha kunitisha we msenge.Jaribu mkuu watu wako kazini acha unyumbu wakufuata kila kitu hata cha ovyo.
Hakukuwa na maandamano bali kulikuwa na wezi na majambazi ambayo yalidhibitiwa na vyombo vyetu vya ulinzi na usalama. Wewe endelea kubeba mabox huko ugaibuniAcha kunitisha we msenge.
Si mlisema watu hawatoandamana mbona waliandamana?
Halafu kuhusu ugaidi anayeweza kupambana nao acha tuchapane wenyewe tu.
Huko marekani na Israel kwenye maendeleo makubwa ya sayansi na teknolojia wanapigwa matukio seuze nchi ya hovyo kama Tanzania.
Mkiendelea kushupaza shingo zenu yatawafika ya kuwafika shauri zenu.
Yaan.... kuna watu watumbafu aisee!