Stephen Ngalya Chelu
JF-Expert Member
- Oct 31, 2017
- 8,288
- 18,579
Mara mojamoja sio mbaya kutumia 'vielimu vyetu'😂😂😂 Umemjibu kisomi zaidi..nimependa!
😀😀😀😀
Mara mojamoja sio mbaya kutumia 'vielimu vyetu'😂😂😂 Umemjibu kisomi zaidi..nimependa!
Inahitaji utulivu mkubwa sana kumudu safari. Safari ndefu ya dereva aliyesawa ni changamoto, sasa ongezea na jambo kama hilo. Ila yote ni sehemu ya maisha.Mwenyewe nimewaza hivoo...
Askari wana roho ngumu sana hivi hawakuwaza inaweza tokea ajali.
Sent using Jamii Forums mobile app
Umuhimu kwa maiti ya binaadamu ni kule kuitwa maiti, kuku, bata, ngombe, mbuzi na wanyama wote huwa hawaitwi maiti zaidi ya kuitwa mizoga.Kwa heshima ya ubinadam kuliwekwa spesho kesi kwa maiti ya mwanadamu mkuu
Mkuu wewe ndio hujui kiswahili. Kiswahili alichotumia mleta mada ni sanifu kabisa.RIP sana kwa dereva. Pole nyingi kwa familia, ndugu jamaa na watanzania kwa ujumla akiwemo tajiri mwenye mabasi.
Ndugu mtoa habari na muwasilisha uzi, naomba wakati mwingine useme maiti amehifadhiwa na sio maiti imehifadhiwa............
Ishawahi kutokea hyoPole Kwa wafiwa. Nilidhani amefariki huku anaendesha Gari.
Saa nne asubuhi basi limekwishafika Singida toka Mbeya! Huko Mbeya liliondoka saa ngapi?Shinyanga. Dereva wa Basi la Isamilo linalofanya safari zake kutoka Mwanza kwenda Mbeya nchini Tanzania Sebastian Mathias (43) mkazi wa Mwanza amefariki dunia wakati akiendelea na safari kutoka Mbeya kwenda Mwanza.
Kamanda wa Jeshi la Polisi mkoa wa Shinyanga, Deborah Magiligimba amesema tukio hilo limetokea leo Ijumaa Machi 20,2020 saa nne asubuhi.
Kamanda Magiligimba amesema Sebastian wakati akitoka Mbeya kwenda Mwanza alikuwa akijisikia vibaya walipofika Singida ndipo hali yake ilibadilika wakawa wamebadilishana na dereva mwenzake.
“Katika basi hilo, madereva walikuwa wawili lakini baada ya kuona hali yake imebadilika alibadilishana na mwenzake yeye akaendelea kupumzika lakini walipofika saa nne asubuhi akawa amezidiwa sana, wakambeba na kumpeleka katika kituo cha afya Tinde," amesema Kamanda Magiligimba.
Magiligimba amesema baada ya kumfikisha hospitali daktari alibaini kuwa tayari Sebastian alikuwa ameshafariki dunia.
Amesema kwa kuwa gari lina madereva wawili, dereva mwingine ameendelea na safari kwenda Mwanza na maiti imehifadhiwa katika kituo cha afya cha Tinde.
View attachment 1393946
Sent using Jamii Forums mobile app
Shinyanga. Dereva wa Basi la Isamilo linalofanya safari zake kutoka Mwanza kwenda Mbeya nchini Tanzania Sebastian Mathias (43) mkazi wa Mwanza amefariki dunia wakati akiendelea na safari kutoka Mbeya kwenda Mwanza.
Kamanda wa Jeshi la Polisi mkoa wa Shinyanga, Deborah Magiligimba amesema tukio hilo limetokea leo Ijumaa Machi 20,2020 saa nne asubuhi.
Kamanda Magiligimba amesema Sebastian wakati akitoka Mbeya kwenda Mwanza alikuwa akijisikia vibaya walipofika Singida ndipo hali yake ilibadilika wakawa wamebadilishana na dereva mwenzake.
“Katika basi hilo, madereva walikuwa wawili lakini baada ya kuona hali yake imebadilika alibadilishana na mwenzake yeye akaendelea kupumzika lakini walipofika saa nne asubuhi akawa amezidiwa sana, wakambeba na kumpeleka katika kituo cha afya Tinde," amesema Kamanda Magiligimba.
Magiligimba amesema baada ya kumfikisha hospitali daktari alibaini kuwa tayari Sebastian alikuwa ameshafariki dunia.
Amesema kwa kuwa gari lina madereva wawili, dereva mwingine ameendelea na safari kwenda Mwanza na maiti imehifadhiwa katika kituo cha afya cha Tinde.
View attachment 1393946
Sent using Jamii Forums mobile app
Na mara nyingi inakuwaga hivyo,yote hayo ni sababu ya umasikini ukisema ujilegeze wakati mke na watoto wanataka mahitaji yatatoka wapi? Wanaume ni lazima tuheshimiwe RIP derevaAtakuwa alikuwa mgonjwa sana akajilazimisha kusafiri.
Apumzike kwa amani.
Sent using Jamii Forums mobile app
It means walilala njianiSaa nne asubuhi basi limekwishafika Singida toka Mbeya! Huko Mbeya liliondoka saa ngapi?
Poleni wafiwa wote.