Dereva na 'Anko' wabaka mtoto wa miaka 6 Dar

Dereva na 'Anko' wabaka mtoto wa miaka 6 Dar

Bongo fleva, Singeli inachangia ubajaji, ushoga?


  • Total voters
    47
  • Poll closed .
Miezi 6 mzazi hajaona mabadiliko kwa binti yake kweli? Au ndio wanaowaachia malezi wadada wa kazi yeye hana habari??
Ni wajibu wetu kama wazazi kuhakikisha kila siku unamuogesha na kumkagua mtoto wako. Pia kujenga urafiki aweze kukueleza matukio yanayomtokea akiwa mbali na wewe. Eee Mungu tulindie watoto wetu.
Shule nayo wanakosaje kuweka matroni au mwalimu wa kike kwenye school bus???

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Nina imagine,demu tu hawa mabinti wa miaka 20's ukiingiza inagoma ,ikiingia wanaumia, huyu mtoto ilikuwaje ikaingia ?

Hao jamaa waliweza vipi kumlawiti ,mabinti wakubwa tu hata kwa bahati mbaya ikigusa huko haiingii
 
Miezi 6 mzazi hajaona mabadiliko kwa binti yake kweli? Au ndio wanaowaachia malezi wadada wa kazi yeye hana habari??
Ni wajibu wetu kama wazazi kuhakikisha kila siku unamuogesha na kumkagua mtoto wako. Pia kujenga urafiki aweze kukueleza matukio yanayomtokea akiwa mbali na wewe. Eee Mungu tulindie watoto wetu.
Shule nayo wanakosaje kuweka matroni au mwalimu wa kike kwenye school bus???

Sent using Jamii Forums mobile app
Wazazi wa daslamu, habari inasema mtoto alikuwa anarudishwa saa mbili usiku miezi yote 6 huyu mzazi ni mpuuzi,ndio wale huwapandisha mishikaki watoto kwenye boda
 
Nina imagine,demu tu hawa mabinti wa miaka 20's ukiingiza inagoma ,ikiingia wanaumia, huyu mtoto ilikuwaje ikaingia ?

Hao jamaa waliweza vipi kumlawiti ,mabinti wakubwa tu hata kwa bahati mbaya ikigusa huko haiingii
Hahahaa kijana una zoefu na mabint katika sector hiyo siyo utani
 
Wazazi wa daslamu, habari inasema mtoto alikuwa anarudishwa saa mbili usiku miezi yote 6 huyu mzazi ni mpuuzi,ndio wale huwapandisha mishikaki watoto kwenye boda
Hapo unaweza kuta mzazi alikuwa anafurahia mtoto anachelewa kurudi yeye anapata muda wa kufanya kazi zake kumbe masikini hajui mateso anayopitia huko.
Imagine mtoto anarudi saa 2, je homework anafanya saa ngapi, anakula saa ngapi, kuoga, kurefresh mind na kupumzika?? Hapo saa 11 asubuhi tayari kaamka kwenda shule tunawatesa sana hawa viumbe.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Wazazi wa daslamu, habari inasema mtoto alikuwa anarudishwa saa mbili usiku miezi yote 6 huyu mzazi ni mpuuzi,ndio wale huwapandisha mishikaki watoto kwenye boda
Duuh mtoto wa miaka 6 kurudishwa saa 2 usiku shule gani hiyo na mzazi anaona sawa tu?
Kuna shida mahali

Ila najiuliza, wazazi hawakunotice hata mabadiliko ya kutembea au kukaa kwa mtoto wao, sababu kwa umri huo mtoto kuingiliwa kila siku lazima atakua ana maumivu mmh sintofahamu ni nyingi hapo
 
Duuh mtoto wa miaka 6 kurudishwa saa 2 usiku shule gani hiyo na mzazi anaona sawa tu?
Kuna shida mahali

Ila najiuliza, wazazi hawakunotice hata mabadiliko ya kutembea au kukaa kwa mtoto wao, sababu kwa umri huo mtoto kuingiliwa kila siku lazima atakua ana maumivu mmh sintofahamu ni nyingi hapo
Pengine hili Ni kuaribiana biashara za shule tu Kama lile tukio la Mwalimu ayubu Ni aibu tupu
 
MALEZI NA MAKUZI YA WATOTO ZAMA HIZI SIO KIPAUMBELE TENA.
MENGI YANAKUJA NA YATATOKEA
 
Wazazi wake pia wakamatwe this is unacceptable,mtoto wa miaka 6 anarudi saa mbili za usiku kweli???
 
Nina imagine,demu tu hawa mabinti wa miaka 20's ukiingiza inagoma ,ikiingia wanaumia, huyu mtoto ilikuwaje ikaingia ?

Hao jamaa waliweza vipi kumlawiti ,mabinti wakubwa tu hata kwa bahati mbaya ikigusa huko haiingii
Ni kweli aisee,
Hao wa miaka 20 ndio mpaka uwaanzishe taratibu mpaka wazoee, sasa huyo wa 6 years imekuwaje.??
 
Ukitia shaka kwenye hilo unaonekana ni katili.

Ila katika hali ya kawaida sio jambo la kuaminika kirahisi na ukizingatia ni maelezo ya mama wa mtoto na sio mtoto mwenyewe au daktari.

Hii kesi iendeshwe kwa weredi aisee.
 
Ukitia shaka kwenye hilo unaonekana ni katili.

Ila katika hali ya kawaida sio jambo la kuaminika kirahisi na ukizingatia ni maelezo ya mama wa mtoto na sio mtoto mwenyewe au daktari.

Hii kesi iendeshwe kwa weredi aisee.
Sio kweli, labda km hujui kuhusu maumbile. Kwa mtt wa umri huo na ukiangalia muda wa tukio lilivokuaa linafanyika lazima ujiulize sana....hakuwahi kupata maumivu? Hana care giver alieweza kuona tofaut yoyote mwanzoni mana ndo time ambayo kujulikana ni rahisi
 
Hili jambo limeniuma Sana binadamu wamekuwa wanyama mtoto wa miaka 6 ana starehe gani ee mungu njoo maliza hii dunia
 
Back
Top Bottom