DENl LA TANZANIA PICHANI | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

DENl LA TANZANIA PICHANI

Discussion in 'Jamii Photos' started by Bujibuji, Jun 7, 2012.

  1. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #1
    Jun 7, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 29,530
    Likes Received: 9,952
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
     
  2. LexAid

    LexAid JF-Expert Member

    #2
    Jun 8, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 1,950
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Tukiwakamata na kuwabana wezi wakubwa watano tuu nchini tunalipa hili deni bila tatizo. Tuache michezo ya kuigiza jamani. This is very serious!
     
  3. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #3
    Jun 8, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,412
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    mmmmm!...,Hatari ya dangerous
     
  4. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #4
    Jun 8, 2012
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Swali ni kuwa pesa zote hizi zimefanya kazi ipi?Kama hakuna cha maana kilichofanyika basi kamata wahusika weka ndani,chapa viboko mpaka waeleze walikozificha..
     
  5. w

    wikolo JF-Expert Member

    #5
    Jun 8, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 801
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Viboko havitasaidia sana, nadhani cha msingi ni kuiga ile adhabu ya China wanayopewa watu wenye makosa ya ufisadi!
     
  6. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #6
    Jun 8, 2012
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145


    Mkuu adhabu ya China ni kweli inatisha,lakini tukiwapa hawa ile adhabu wataondoka na kuwaachia warithi wao kile walichotuibia,ndio maana nikasema ni kuwachapa viboko tu kila siku asubuhi na jioni mpaka waseme wamezificha wapi na kuzirudisha..
     
  7. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #7
    Jun 8, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 29,530
    Likes Received: 9,952
    Trophy Points: 280
    Yaani umasikini wetu unasababishwa na viongozi wa serikali ya CCM
     
  8. NDAMANDOO

    NDAMANDOO JF-Expert Member

    #8
    Jun 8, 2012
    Joined: May 10, 2012
    Messages: 250
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 45
    mbona mnanichanganya juzi tu bugeti ya upinzani ilionyesha kuna ongezeko la Deni la taifa kutoka 11 trilioni mwaka jana hadi 22 trilioni mwaka unaokuja wa fedha?
     
  9. Chipukizi

    Chipukizi JF-Expert Member

    #9
    Jun 8, 2012
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 1,804
    Likes Received: 163
    Trophy Points: 160
    Yes let us do now.... Who will bell the CAT.
     
  10. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #10
    Jun 8, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,987
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160


    Ila nina IMANI ya kwmb siku zao zimefika hakika!
     
  11. Ngalikihinja

    Ngalikihinja JF-Expert Member

    #11
    Jun 8, 2012
    Joined: Sep 1, 2009
    Messages: 15,626
    Likes Received: 2,863
    Trophy Points: 280
    Mbona tulifunga mkanda na tukasema hata kama ikibidi kula nyasi lazima ndege ya raisi wetu inununuliwe..... HATUWEZI TUKAFUNGA MKANDA ILI TULIPE HILI DENI...???
     
  12. Aleyn

    Aleyn JF-Expert Member

    #12
    Jun 8, 2012
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 7,867
    Likes Received: 2,266
    Trophy Points: 280
    Mi nina Imani Mkapa na Kikwete wanaweza Kulipa,maana hawa wanajua ela zipo wapi?
     
  13. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #13
    Jun 8, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,240
    Likes Received: 325
    Trophy Points: 180
    Inauma nchi inapobebeshwa mzigo wa madeni ambayo hayajatunufaisha
     
  14. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #14
    Jun 8, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,970
    Likes Received: 602
    Trophy Points: 280
    Au kwa lugha nyepesi ni sawasawa na kutandaza hayo manoti katika viwanja 2241 vyenye vipimo sawa na uwanja wa mpira wa Old Trafford(105m x 65m) au Santiago Bernabeu(105m x 65m) baada ya kung'oa sehemu ya majani.
     
  15. Mnama

    Mnama JF-Expert Member

    #15
    Jun 8, 2012
    Joined: Oct 13, 2010
    Messages: 1,385
    Likes Received: 157
    Trophy Points: 160
    Kwa hesabu hii na kila mtu na aanze kulipa sehemu yake ya deni la taifa....du inauma sana hata hatujafaudu hiyo hela !
     
  16. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #16
    Jun 8, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,898
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    Za kwangu na wanangu ninazo nimlipe nani?
    Nipeni akaunt ya mdeni nimtoe nisije kufa na deni pamoja na kuwa sijui zilitumika vipi?
    Tena kwa hasira nalipa kwa dola.
     
  17. OGOPASANA

    OGOPASANA JF-Expert Member

    #17
    Jun 8, 2012
    Joined: Apr 30, 2009
    Messages: 265
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
    Hilo deni ni tangu ukoloni au baada ya uhuru? naomba mtupe maelezo yakinifu kuhusu deni lilivyokuwa na kuongezeka kwa kila awamu ya uongozi wa maraisi waliokuwepo hadi sasa. Pia msisahau na kutupa taaarifa za wahujumu uchumi (mafisadi) na kiasi walichohujumu tangu nchi hii inapata uhuru. Hii itasaidia kujua ni kiasi gani kilichotumika ipasavyo na kiasi gani hakikutumika ilivyokusudiwa ili sasa tujue wananchi walalahoi na hii mishahara midogo na biashara mbuzi tulizonazo tuchangishe kiasi gani tulipe. Mwisho tuweke sheria kwenye katiba kuwa marufuku kukopa kwa wazungu kwa sababu rasilimali tulizonazo zinatutosha kujikimu na majukumu yanayotukabili.

    KWA MAHITAJI YA BAJETI YA MWAKA YA TRILLIONI 10 = KILA MTANZANIA (WANANCHI MILIONI 35) ACHANGIE TSH 300,000 ...HIVYO SIONI UMUHIMU WA KUKOPA KWA WAZUNGU.
     
  18. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #18
    Jun 8, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 12,297
    Likes Received: 587
    Trophy Points: 280
    Hizo pesa zinazokopwa zinaenda wapi?
     
  19. H

    Hute JF-Expert Member

    #19
    Jun 8, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 4,665
    Likes Received: 1,861
    Trophy Points: 280
    kama kila mtu anaweza kulipa laki tatu na thelathini na kitu tu, si tuchange tu jamani tulipe deni hilo tuondokane na ukoloni?....mbona kama kila mtu atachanga tutaweza kulilpa lote....
     
  20. Kimbori

    Kimbori JF-Expert Member

    #20
    Jun 8, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 2,520
    Likes Received: 222
    Trophy Points: 160
    Eti tuchange!!! Tumchangie nani? Na kwa nini? Je wakiendelea kuiba, tuchange!!! Anayesema "TUCHANGE" sawa na anayepanga kuongeza maji kwenye ndoo iliyotoboka kwa chini.
    SULUHU: Kama China, kila atakayehujumu Taifa anafilisiwa mali zake zote!
     
Loading...