Demu ya Kenya vs demu ya Tanzania


bigboy blockchain

bigboy blockchain

JF-Expert Member
Joined
May 17, 2017
Messages
254
Likes
143
Points
60
bigboy blockchain

bigboy blockchain

JF-Expert Member
Joined May 17, 2017
254 143 60
Eti ukute demu ya Kenya inapenda Pesa mpaka inakomba yote hafu havai wigi wala kula bata kwa hela aliochukua kwa men wake, demu ya Kenya INA invest halafu inakuambia ona hela uliyinipa waona nimefungua biashara lakini ya bongo ni viraza utasikia asante kwa kunipendezesha umefanyaningare halafu hapo hapo inaomba Pesa ya usafiri. Midemu ya bongo kueni serious inamaana men wako akiwa hana hela basi nawe huna, πŸ˜•πŸ˜•πŸ˜§
 
Hawachi

Hawachi

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2018
Messages
2,515
Likes
4,182
Points
280
Age
27
Hawachi

Hawachi

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2018
2,515 4,182 280
ni wazuri wanajikubari hawajuagi kuiga watu ingine nje ya Kenya ukiona walioiga ni jamii ya mombasa
Wanawake wa Kikenya ni wazuri maajabu haya yaani sura hakuna hata shepu ni tudogo wawili watatu nilikuwa huko mwaka juzi aiseee nilipata tabu unakuta mwanamke anakushangaa.
 
sodoliki

sodoliki

JF-Expert Member
Joined
Apr 2, 2012
Messages
2,135
Likes
1,251
Points
280
sodoliki

sodoliki

JF-Expert Member
Joined Apr 2, 2012
2,135 1,251 280
Eti ukute demu ya Kenya inapenda Pesa mpaka inakomba yote hafu havai wigi wala kula bata kwa hela aliochukua kwa men wake, demu ya Kenya INA invest halafu inakuambia ona hela uliyinipa waona nimefungua biashara lakini ya bongo ni viraza utasikia asante kwa kunipendezesha umefanyaningare halafu hapo hapo inaomba Pesa ya usafiri. Midemu ya bongo kueni serious inamaana men wako akiwa hana hela basi nawe huna, πŸ˜•πŸ˜•πŸ˜§
Very true, halafu wanawake wa tnzania wezi sana
 
luangalila

luangalila

JF-Expert Member
Joined
Jan 12, 2014
Messages
995
Likes
556
Points
180
luangalila

luangalila

JF-Expert Member
Joined Jan 12, 2014
995 556 180
MLETA UZI sijui unafikiria nn ila MIDEMU YA KENYA IPO ADDICTED NA KUFAKE SHEPU ZAO YAANI WENGI SIKU IZI WANA MIZIGOOO BALAAAAA ila sasa MIZIGO (ASS) YSO NI KUPIGA NAYO PICHA instagram tu !! Unalikuta lidada lina MATAKOOO na MSHEPU huoooo lkn USO hamna ALAFU WANA ROHO YAKUKUNJA BALAA KUKUPIGA BISU KWAO NI SEKUNDE TU UKIMZINGUA alafu ss WANAPENDA KUNYONYWA K balaaaaa sample ni ile mashine VERA ilipojitokeza kumlalamikia OT eti awe anampiga deki kabla ya kumchomeka mshipiiiii UWIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIII 254444444 mamanziiii ni shidaaaaa
 
Mbekenga

Mbekenga

JF-Expert Member
Joined
Jun 14, 2010
Messages
883
Likes
1,061
Points
180
Mbekenga

Mbekenga

JF-Expert Member
Joined Jun 14, 2010
883 1,061 180
Mwanamke wa kenya anainvest kwa sababu anajua havutii hana uhakika wa kupata mwanaume mwingine iwapo aliyenaye atamtema. Njoo Tz mvuto mia kwa mia akiachwa asubuhi jioni akikonyeza tu anaye.
 
komora096

komora096

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2018
Messages
1,713
Likes
346
Points
180
komora096

komora096

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2018
1,713 346 180
mademu wabongo sio wote wazuri msitulishe matango pori hapa..na km mnamaanisha wale ma celeb wenu wa kike mtakuwa mnajidanganya...full make up na mawigi yani...
alafu sasa akili zao hazina akili...duh...mtu kama amber rutty kando kuuza uchi ana taaluma gani nyengine...yani wote ni low class bitches,tangu wema mpka chini...elimu huna sasa umekomalia kutiwa kisa ukiacha utasota ba kukosa bando la kuingia nalo insta....

angalia watu km akina betty kyalo,lilllian muli,lulu hassan,amina.....kando na social media ni wasomi na wana taaluma zao....
bongo kidogi yule mwenye naeza mfagilia ni kidoti...ni mwanamke na taaluma yake...hawazi fikiria chini kila wakati
 
Hawachi

Hawachi

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2018
Messages
2,515
Likes
4,182
Points
280
Age
27
Hawachi

Hawachi

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2018
2,515 4,182 280
Mwanamke wa kenya anainvest kwa sababu anajua havutii hana uhakika wa kupata mwanaume mwingine iwapo aliyenaye atamtema. Njoo Tz mvuto mia kwa mia akiachwa asubuhi jioni akikonyeza tu anaye.
Kingine wamekomaa jamaniii kama chuma cha mjerumani
 
Hawachi

Hawachi

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2018
Messages
2,515
Likes
4,182
Points
280
Age
27
Hawachi

Hawachi

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2018
2,515 4,182 280
mademu wabongo sio wote wazuri msitulishe matango pori hapa..na km mnamaanisha wale ma celeb wenu wa kike mtakuwa mnajidanganya...full make up na mawigi yani...
alafu sasa akili zao hazina akili...duh...mtu kama amber rutty kando kuuza uchi ana taaluma gani nyengine...yani wote ni low class bitches,tangu wema mpka chini...elimu huna sasa umekomalia kutiwa kisa ukiacha utasota ba kukosa bando la kuingia nalo insta....

angalia watu km akina betty kyalo,lilllian muli,lulu hassan,amina.....kando na social media ni wasomi na wana taaluma zao....
bongo kidogi yule mwenye naeza mfagilia ni kidoti...ni mwanamke na taaluma yake...hawazi fikiria chini kila wakati
wew tunazungumzia huku mtaani achana na celebrities, ukikatiza mitaa ya Kenya unaweza kukimbia utasema upo msituni yaani Nyani si Nyani,Ngedere si Ngedere 🀣🀣🀣🀣🀣
 

Forum statistics

Threads 1,274,855
Members 490,833
Posts 30,525,978