Demu wangu kabadilika, naombeni ushauri wana jukwaa

Demu wangu kabadilika, naombeni ushauri wana jukwaa

pole kaka but kama kakwambia ukweli au hata kama anafanya joking mpe muda kidogo umcheki ukiona haconctrate na wwe just leave her and mind ur own bussiness na huwez jua hueda kukuepusha na mengi,,achana nae and keep on waiting one day God will show u ur beautiful wife,,poleee
 
Ki ukweli mimi sina point wala matusi.........napenda tu kukushauri.......wakati unatumia touchscreen.......jitahidi kurudia post yako Kabla ya kuiachia hewani............

shikamoo tachii...........

mambo ya kujismartphonisha hayo

smile yua wis tigo
 
Tafuta mwingine mbona wapo wengi tu hao mademu, mwenzio kapandishwa cheo mchumba soon mke.
 
mkuu shukuru kakuambia ukweli kuliko angekufanyia vituko
 
Inaonekana Umevurugwa Sana Kijana
Naomba Utulie Na Uandike Upya Kwa Utulivu Sana
Pole Sana Kwa Yaliyokukukta
Mi Nakushauri Umwambie Afanye Analoona Linafaa
We Mskizie Tu
Akisepa Muache
 
Amekutendea wema kukwambia ukweli ya kwamba hakuhitaji au unataka akudang'anye?..usilazimishe mapenzi dogo..
 
sio kwamba anataka kuchumbiwa, hasha! ila wewe huna jipya kama unavyojishitukia, endelea tu na biashara zako za kulangua nazi, halafu jifunze kuandika vizuri ili usiendelee kuwaboa hao unaowaomba ushauri!
 
using'ang'anie uenda sio fungu lako,
Japo ni shida ila ubaki mwenyewe.
 
Kijana omba MUNGU.Kubali matokeo,anza upya tiwa moyo na mstari huu(Zaburi 119:9)
 
Kwa hyo unasubir huyo mwanamke akuambie live kuwa hakutaki tena,au hujaelewa nin hapo mkuu?
 
Jamani pdidy hana shida ya mapenzi kwenye ndoa

naandika wakati mwingine nikiwa na santiana kwa raha zangu huku namsikiliza jmo
so huyu nae msiseme sana hata kwenu yaweza kuja matatizo haya yana muda wake tu yanachofanya ni kuhama hama leo kwako kesho kwa huyu kama kifo
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom