Demu wangu kabadilika, naombeni ushauri wana jukwaa

Demu wangu kabadilika, naombeni ushauri wana jukwaa

ushaambiwa hana.hisia na ww...sasa unataka nini? tukusaidie kurejesha hisia? tafuta pesa kwanza au malizia shule utafute kazi mabinti ni wengi sana...over!
 
kama ameshakuambia ukweli unataka ushauri gani tafuta mwanamke mwingine mbona wapo sana kwani huyo ulizaliwa naye au
 
Pole mkuu,kisicho ridhiki hakiliki,tafuta mwingine,labda angekusumbua kwa kutembea nje ya ndoa endapo ungemuoa,shukuru mungu huyo kaonyesha makucha yake mapema,na hivyo kukufanya ufanye informed decision mapema....
 
Nilimuwa mbali naye kwa muda wa mwaka hivi yeye yuko mwanza na Mimi Niko morogoro lakni lakini tulikuwa tukikutana naye kila baada ya miezi kama miwili hivi lakini acha ajabu nimekuja kumuona wiki iliyopita nakutana na maneno eti hana hisia na Mimi tena, nimejaribu kumuuliza kiundani baadae kasema ashachumiwa na jamaa tayari ashatoa mahali, na Mimi tayari tulikuwa time tam bulk Shana kwa wazazi na mimi nilikuwa morogoro namalizia masuala yangu ya Nazi halafu mwakani tufunge nae ndoa awe make wangu! Yeye Ni MTU wa musoma, je wadau nifanyeje,? Na Ni kweli atakuwa kachumbiwa au ananiona Mimi sina jipya? Naombeni ushauri wadau, matusi hayatakiwi kama huna pointi pita bila kucomment chochote

Karibu kwenye ulimwengu wa smartphone mkuu
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom