Demu wangu kabadilika, naombeni ushauri wana jukwaa

Demu wangu kabadilika, naombeni ushauri wana jukwaa

Jifunze kuandika vizuri.
Malizia shule kwanza.
Acha kulia lia , wewe bado umri unaruhusu.
Hlf waswahili walisema fimbo ya mbali ni ngumu sana kuua nyoka.
Na mwisho hakikisha unaboresha uwezo wako wa kupiga pumbuu.
 
Mkuu ukisia hako kasentesi ka "sina hisia na wewe tena" ujue ndio penzi limefika ukingoni. Find your way out brother.
 
Tafta mwingne, sio wao sahv ni wengi kulko sisi wanaume, go and pick another one!...
 
nanga ndo inapaa hivyo mkuu...akizingua chapa nyingine ndo mpango...haina haja ya kuuumwa saaanaaa..
 
Kakuacha kwasababu huna heshima! Unamwitaje mchumbako demu???? Hii kitu inanikera.
 
Madem Ni Wengi Sana Na Wanahangaika Huku Na Huko Kutafuta Wachumba, Ka Vipi We Mwambie Akupe Msimamo Wake Wa Mwisho Ili Ujue Ka Amedhamilia Kweli Na Kama Itakuwa Kweli Achana Nae Kwani Mapenzi Hayalazimishwi. Pole Sana
 
Ki ukweli mimi sina point wala matusi.........napenda tu kukushauri.......wakati unatumia touchscreen.......jitahidi kurudia post yako Kabla ya kuiachia hewani............

shikamoo tachii...........

JF ina mambooo.
 
Acha kulialia wewe kijana...

Unamng'ang'ania mtu asiyekuhitaji kwani umeambiwa hicho ni kivuli chako...!!!
 
Wanasema 'Once a good girl is gone bad, she is gone forever'... Kama vipi angalia ustaarabu mwingine. By the way, she is not the only fish in the sea...
 
Sijaelewa wewe hapa unataka kujua nini ....

Mwanamke ameshakuambia kuwa hana hisia na wewe na tayari ameshachumbiwa,kwanini unataka cha kufanya tofauti na alichokuambia?

Huyo mwanamke kama anakudanganya kuwa amechumbiwa au hana hisia na wewe inamaana hakutaki
Au hakutanii hii inamaana kweli amechumbiwa ....

Either way hakuna nafasi yako kwake hii inamaana kama anakudanganya inamaana hana mpango na wewe tena,kama anakueleza kweli inamaana anakwenda kuolewa na mtu mwingine

Achana nae na tafuta mwingine ........!!

Perfect...! Huu ndo ushauri mwache aende tena muwazi hivyo safi sana amekuepusha na mengi kwakua muwazi.
 
Hisia ni muhimu sana kwenye mahusiano. Kama hana hisia tena na wewe na tayari anamchumba sio demu wako. Chukua time utapata wako tu, wapo wengi hao>
 
Mimi binafsi huwa sisubiri tufikishane huko na nwanamke, nkiona dalili tu sizielewi huyoo najisepesha.
Amekuwa muungwana kukueleza ukweli na mara nyng ikishafika hio hatua ujue ushampoteza.
Wewe mshukuru MUNGU then Just move on, may be its for the better
 
Mi nafikiri we tuliza ball ujitafakari. Siku ukikutana naye mweleze baada ya kujifikiria nimejikuta nami sina hisia na wewe. Basi wala usiingeze neno lolote lingine. Tafuta mwingine. Huenda kuna mambo unaepushwa na mungu na kwasababu we hujui basi unaendelea kung'ang'ania.
 
Hamna haja ya kujiuliza saaana.

Cha msingi fanya uhakki kwa mara ya mwisho..,jiridhishe kama yuko serioz tamana nae!
 
Sasa Mkuu hapo hujamshauri kuhusu huyu DEMU wake ambaye amemwambia hana hisia naye.Dah MADEMU nuksi kweli kweli..

the american dream ameshanielewa apo ni kwamba ili awe na hisia naye ampende na kumuheshimu sio amwite demu, sijui flani, ndo mana mchumbake anakosa hamu naye, pia may be hamuandai vema huyo bibiye! So kama kuna sehemu anakosea ajiexamine mwenyewe afu alete feedback huku
 
Last edited by a moderator:

Similar Discussions

Back
Top Bottom