Demu kama huyu nimfanyaje

Hawa vijana wavivu sana kufikiria hivi mtu anaweza kuzaliwa hadi anakufa hajawah kuwa hata n gar we mmekaa mwaka ujamtanua mapaja unakuja kuandika hapa ujawah hata sema km umewah mlipia kodi anapokaa kuwa mwanaume kidogo huyo mtoto huji onja kwa ubahili wako iyo sim yake anayotumia techno hii xmax mpe six edge plus km hutopewa mchana kweupe
 
Furaha yangu huzidi dada wa miaka 25 akiwa anambwela mbwela hivi nacheka tena muhudumu leta black lebel niitie n mtu wa chakula
 
na ukichuna aafu akakutafuta na samahani kibao na wewe unamkumbalia hivi hivi....kua na msimamo mkuu unachokihitaji upewe otherwise utabaki kutamani tu
 
Wanawake tunafanana [emoji23] [emoji23] kitu kidogo tu hapo kimenifanya nigundue hiyo msg siyo yangu
 
Mkaribishe vizuri,tumia nguvu piga pumbu.Baada ya hapo atakuwa anaachia tuu.
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…