Demu amenikataa ghafla sielewi kwanini

Sijawahi
Sawa mkuu, itakuwa ngumu kunielewa.
The emotional body hai care events. Inacho angalia ni emotional intenseness. Ndo maana watu wawili wana weza kuumia tofauti
Kaka naumia sana nahisi labda kwakua nilishindwa kumtoa ndio kaniacha
Kwan mademu zako wngn uliopiga uliwatoa bikra?
 
Sawa mkuu, itakuwa ngumu kunielewa.
The emotional body hai care events. Inacho angalia ni emotional intenseness. Ndo maana watu wawili wana weza kuumia tofauti
Mkuu, recently kumekuwa na tabia za vijana kuwa vilizi. Unadhani vijana wa zamani kina nyerere hawakukataliwa?

Hata sisi tumekuwa tumekataliwa na haikuwa big deal.

Binafsi nilikuwa na baiskeli na nilikataliwa na mtoto mzuri mweupe ana wowowo na haikuwa big deal kwamba mpaka ulie.
 
Ushauri mzurii huu.
 
Sijawahi

Kaka naumia sana nahisi labda kwakua nilishindwa kumtoa ndio kaniacha

Ndo maana nikasema, it depends na mtu.
Mimi nimetoa mawazo yangu tu.

Kingine grieving sio weakness.. tambua Hilo wengi wanaoishia kumeza maumivu hiya pass on Kwa wengine. That's called trauma
 
Ndo maana nikasema, it depends na mtu.
Mimi nimetoa mawazo yangu tu.

Kingine grieving sio weakness.. tambua Hilo wengi wanaoishia kumeza maumivu hiya pass on Kwa wengine. That's called trauma
Mkuu, nikuulize, wanawake wote uliotembea nao wote uliwapa wanachotaka hakuna ambao walipata wanachotaka kwa mwanaume mwingine? Najaribu kupata sababu kwanini iwe big deal.
 
Kibinadamu i feel you,ni maumivu na lazima ukose usingizi
Umekataliwa kikatili,umenyimwa na mbaya zaidi kakutambia anaenda kuliwa na my love wake!

Cha kufanya mkaushie,usimtafute hata kwa bahati mbaya
Ikitokea mmekutana usioneshe kumjua

Utazoea tu
Thank you so much , moja ya ushauri mzuri niliupata humu , najua wengine wataleta utani ila ni kweli naumia mpaka naona maisha nayakata tamaa , mpaka sasa hivi naumia natamani nimsemeshe ila ndio basi tena , maumivu haya nahisi hayatatoka maishani mwangu
 
sasa unaumia nini? kashakukataa huyo, kaza moyo mwanangu ukimbie.
 
Mkuu, nikuulize, wanawake wote uliotembea nao wote uliwapa wanachotaka hakuna ambao walipata wanachotaka kwa mwanaume mwingine? Najaribu kupata sababu kwanini iwe big deal.
Mkuu unajua mwili wa binadamu kweli?
Yes, nilisha umizwa. Ila pain inapungua kutokana na experience. Kwa situation yake inabidi awe mvumilivu
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…