Demu amenikataa ghafla sielewi kwanini

Demu amenikataa ghafla sielewi kwanini

Kibinadamu i feel you,ni maumivu na lazima ukose usingizi
Umekataliwa kikatili,umenyimwa na mbaya zaidi kakutambia anaenda kuliwa na my love wake!

Cha kufanya mkaushie,usimtafute hata kwa bahati mbaya
Ikitokea mmekutana usioneshe kumjua

Utazoea tu
We mtoa post fuata ushauri huu. Na akijichanganya tu kurudi baada ya muda kupita na bikra haipo wewe mtoe ile bikra ya kule nyuma sasa tena bila huruma. Wakati unamtoa hiyo bikra ulikosea sana kumuonea huruma anavyolia eti inauma.

Hao tunawazibaga midomo bana miguu kwa nguvu sokomeza ukuni ndani hakikisha imezama yote alafu iache humo humo huku umembana na kumziba mdomo atalia weee atalia weee usimsikilize we iache dudu ndani humo usipump ila zingatia CODE mmbane mdomo kisawa sawa baadae ataacha kulia kumbuka dudu liko ndani bado.

Sasa mwangalie usoni mnyonye mate lita kadhaa hapo atakuwa anagugumia utamu wa denda mixa na maumivu ya kule chini alafu rudisha dudu mpaka katikati huku unamla mate yani nusu iwe ndani nusu nje acha kumla mate bana tena mdomo alafu pump tena kwa nguvu kuirudisha ndani. Atalia tena weeee atalia weeee zingatia CODE we bana mdomo tu.

Baada ya nusu saa mwache alale hapo. Bikra inatolewa kwa siku moja tu.

CODE namba tatu..........

HURUMA SIO MALEZI.
 
We mtoa post fuata ushauri huu. Na akijichanganya tu kurudi baada ya muda kupita na bikra haipo wewe mtoe ile bikra ya kule nyuma sasa tena bila huruma. Wakati unamtoa hiyo bikra ulikosea sana kumuonea huruma anavyolia eti inauma.

Hao tunawazibaga midomo bana miguu kwa nguvu sokomeza ukuni ndani hakikisha imezama yote alafu iache humo humo huku umembana na kumziba mdomo atalia weee atalia weee usimsikilize we iache dudu ndani humo usipump ila zingatia CODE mmbane mdomo kisawa sawa baadae ataacha kulia kumbuka dudu liko ndani bado.

Sasa mwangalie usoni mnyonye mate lita kadhaa hapo atakuwa anagugumia utamu wa denda mixa na maumivu ya kule chini alafu rudisha dudu mpaka katikati huku unamla mate yani nusu iwe ndani nusu nje acha kumla mate bana tena mdomo alafu pump tena kwa nguvu kuirudisha ndani. Atalia tena weeee atalia weeee zingatia CODE we bana mdomo tu.

Baada ya nusu saa mwache alale hapo. Bikra inatolewa kwa siku moja tu.

CODE namba tatu..........

HURUMA SIO MALEZI.
Asante bro, je style gani inafaa maana mimi nilikua nimbana miguu ananisukuma alafu anakataa niendelee
 
We mtoa post fuata ushauri huu. Na akijichanganya tu kurudi baada ya muda kupita na bikra haipo wewe mtoe ile bikra ya kule nyuma sasa tena bila huruma. Wakati unamtoa hiyo bikra ulikosea sana kumuonea huruma anavyolia eti inauma.

Hao tunawazibaga midomo bana miguu kwa nguvu sokomeza ukuni ndani hakikisha imezama yote alafu iache humo humo huku umembana na kumziba mdomo atalia weee atalia weee usimsikilize we iache dudu ndani humo usipump ila zingatia CODE mmbane mdomo kisawa sawa baadae ataacha kulia kumbuka dudu liko ndani bado.

Sasa mwangalie usoni mnyonye mate lita kadhaa hapo atakuwa anagugumia utamu wa denda mixa na maumivu ya kule chini alafu rudisha dudu mpaka katikati huku unamla mate yani nusu iwe ndani nusu nje acha kumla mate bana tena mdomo alafu pump tena kwa nguvu kuirudisha ndani. Atalia tena weeee atalia weeee zingatia CODE we bana mdomo tu.

Baada ya nusu saa mwache alale hapo. Bikra inatolewa kwa siku moja tu.

CODE namba tatu..........

HURUMA SIO MALEZI.
Asante bro, je style gani inafaa maana mimi nilikua nimbana miguu ananisukuma alafu anakataa niendelee
Alafu tatizo linakuja nikianza kuchomeka najikuta namwaga na hamu inaisha pale pale
 
Habari, ipo hivi kuna demu tangu mwaka jana mwezi wa nane nilikua namfukuzia tukaanza mahusiano japo kwenye tendo hataki maana ameshika dini na ni bikra , mwaka huu kuna kipindi alisema hataki mahusiano kwa sasa au mpaka niongee na wazazi wake ndio atanikubali , baada ya masiku kupita akampa namba jamaa anionye eti anasema ni ndugu yake , ila kuja kugundua ni jamaa alikua na yeye anamfukuzia , , mwaka huu mara tatu nimelala nae usiku kila nikitaka kuitoa bikra nashindwa siku moja nikaona anachati na mwanaume mwingine (ambae ni yule alikua anamfukuzia) nikamuuliza akalia na kuomba msamaha , kesho yake nikalala nae tena ila sikufanikisha , baada ya siku kama tatu nililala nae akakataa nisimguse akasema hanipendi nisimlqzimishe kwenye maisha yake , siku ya jana tumegombana na kuachana japo demu alikua bado bikra ila alisema anaenda usiku kwa yule jamaa kumpa.
Eti wadau kosa langu ni lipi hapo? Demu nilimhudumia kila kitu na mpaka kumtafuta kwenye simu mimi ndio nilikua namtafuta sanaa kuliko hata yeye. Hapa nimekaa roho inaniuma.
Demu nilimhudumia kila kitu na mpaka kumtafuta kwenye simu mimi ndio nilikua namtafuta sanaa kuliko hata yeye. Hapa nimekaa roho inaniuma.




unahitaji utulivu wa kisaikolojia
 
Demu nilimhudumia kila kitu na mpaka kumtafuta kwenye simu mimi ndio nilikua namtafuta sanaa kuliko hata yeye. Hapa nimekaa roho inaniuma.




unahitaji utulivu wa kisaikolojia
Kosa ulilofanya ni kumuonea huruma.
Na atakudharau sana nakwambia

Huruma sio malezi
 
Back
Top Bottom