Dedication

Rungu

JF-Expert Member
Feb 23, 2007
3,935
1,724
Rev. iyo avatar yako inaonekana kabisa wewe ni mchungaji pyuwa. Angalia uzalendo usije ukakushinda sababu ya akina Lizzy, ha ha ha!
 

Lizzy

Platinum Member
May 25, 2009
26,797
39,248
Rev. iyo avatar yako inaokena kabisa wewe ni mchungaji pyuwa. Angalia uzalendo usije ukakushinda sababu ya akina Lizzy, ha ha ha!

Hamna wewe....mchungaji yuko hapa kuhalilisha kondoo hatupotei!!!
 

Rungu

JF-Expert Member
Feb 23, 2007
3,935
1,724
....mchungaji yuko hapa kuhalilisha kondoo hatupotei!!!

Ok Lizzy, usemi wako nimeukubali. Namwachia mchungaji atimize majukumu, Amen!
 

Lizzy

Platinum Member
May 25, 2009
26,797
39,248
Thanks BAK, kesho Lizzy ataanzisha mjadala mzuri kuhusiana na evolutionist theories za procreation! Bila kuhusisha faith...

I will???
Basi ngoja nianze kutafuta mapoint ya ukweli mapema!!!!
 

BAK

JF-Expert Member
Feb 11, 2007
124,930
287,587
Thanks BAK, kesho Lizzy ataanzisha mjadala mzuri kuhusiana na evolutionist theories za procreation! Bila kuhusisha faith...

Hakuna ubaya Rev. tunaweza kujifunza mawili matatu katika mjadala kama huo si unajua tena hapa ni nyumba ya Great Thinkers...Where we dare to......openly
 

Masanilo

Platinum Member
Oct 2, 2007
22,286
4,447
Hakuna ubaya Rev. tunaweza kujifunza mawili matatu katika mjadala kama huo si unajua tena hapa ni nyumba ya Great Thinkers...Where we dare to......openly

Nakubali kaka ila ukiweka faiths watu watabadili maana na kuanza kuvaa gloves na kurushia hata wadada masumbwi!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

0 Reactions
Reply
Top Bottom