DC Polepole aenda Supermarket na Kundi la Polisi

DC Polepole aenda Supermarket na Kundi la Polisi

Waungwana,
Niko hapa Musoma, nilishangazwa sana na kitendo cha Mkuu wa Wilaya ya Musoma Ndg. Humphrey Polepole kwenda kufanya manunuzi katika duka la Alpha Choice akiwa na kundi kubwa la maafisa wa polisi.

Ndugu DC tunakukaribisha Musoma na kukutaarifu kuwa Mkoa wa Mara una amani, hakuna ulazima wa wewe kutembea na mapolisi hata unapoenda sehemu kama hizo...

Ondokana na ile old fashioned paranoia ya kutembea na mapolisi wakati wananchi wanawahitaji hao mapolisi wawalinde mtaani...

Muunge Mkono Rais kwa kubana matumizi kwani kuwa na misafara kwenda shoping ni gharama kubwa kwetu walipa kodi...

Itetendee haki spirit uliyokuwa nayo wakati wa mchakato wa katiba...
Una uhakika kabisa kuwa mh.DC alitoka kwake na askari kwa ajili tu ya kwenda supermarket?
 
Mapema mno labda alienda kukagua bidhaa zilizokwisha muda wake,maanawafanyabiashara wengi majipu,ila kama kaenda kwa kujiomesha ametokota ila tumpe muda tuone kazi ya kusaidia wilaya yake mpya
Kukagua bidhaa? Hiyo ndio kazi yake kweli? Watanzania bana
 
Mwanzo mgumu atazoea tu ...inabidi ajaribu kila kitu
 
Watanzania tunaenda leave na zile zile tabia zilizotupatia taji la kuongoza kwa unafiki na majungu Ulimwenguni. Mleta mada kaleta issue hiyo bila ya Picha na hali alikuwa penye hilo tokeo.

Na info yake haiko vizuri
 
Mwambieni mkurya haogopi polisi, mwanamama tu alimnyang'anya jambazi bunduki. Kijana analipangua kombora kwa rungu.

Hata hivyo kuamini habari zako tuwekee picha inaweza kuwa rongo yako.
hii ya kijana kupangua kombora kwa Rungu nimeichukua mkuu , naipeleka rasmi nyumbani kwetu kyela .
 
Super market inayoitwa Alpha choice haipo Musoma. Sisi wazawa wa Musoma hatujawahi kuiona ira kuna kaduka kalejaleja kanaitwa jina hilo. Hatuelewi lengo rako hasa kwa DC huyo ira atakuwa kakuerewa wewe ni mtu la aina gani
 
Kodi zetu zinatumiwa vibaya na hawa makada!
Msichoelewa ni kuwa hayo madaraka na mamlakaka ya kuwa na hao askari anayo.Pia bado ni mgeni akizowea mitaa atapunguza idadi na sio sheria kukata mitaa akiwa peke yake lazima awe na ulinzi.Ninavyomjua Polepole anao uelewa wa mambo mengi ila lazima atofautishe maeneo na maeneo.Wakazi wa mkoa huo ni wakarimu na hawana chuki na wageni ila hawatishiwi nyau hilo alielewe.Hawapendi unafiki hivyo atofautishe na Dar alikotokea.
 
Back
Top Bottom