DC Polepole aenda Supermarket na Kundi la Polisi

DC Polepole aenda Supermarket na Kundi la Polisi

Tuwaache wateule wa Rais wapige kazi walioelekezwa ila bado kazi ipo wasichukulie kila kitu kutumbua na kujisifu ndo utendaji wa kazi
 
Waungwana,
Niko hapa Musoma, nilishangazwa sana na kitendo cha Mkuu wa Wilaya ya Musoma Ndg. Humphrey Polepole kwenda kufanya manunuzi katika duka la Alpha Choice akiwa na kundi kubwa la maafisa wa polisi.

Ndugu DC tunakukaribisha Musoma na kukutaarifu kuwa Mkoa wa Mara una amani, hakuna ulazima wa wewe kutembea na mapolisi hata unapoenda sehemu kama hizo...

Ondokana na ile old fashioned paranoia ya kutembea na mapolisi wakati wananchi wanawahitaji hao mapolisi wawalinde mtaani...

Muunge Mkono Rais kwa kubana matumizi kwani kuwa na misafara kwenda shoping ni gharama kubwa kwetu walipa kodi...

Itetendee haki spirit uliyokuwa nayo wakati wa mchakato wa katiba...

Anapaogopa Musoma? mwambieni ni moja kati ya sehemu salama duniani...ila asiwaletee za kuleta hao waungwana..
 
Anahisi kuwa na maadui wengi sana, sijui kwa nini?
Hukumbuki kuwa kipindi anamponda mamvi walimtishia kumuua? Yaani UKAWA ni genge la wauaji, yaani hata Dr Slaa walitaka kumuua, na ndiyo mlikuwa mnataka kupewa nchi, shame on you all! Na hamtafanikiwa!
 
Yule aliyekuwa mwenyikiti ktk tume ya kukusanya maoni ya wananchi juu ya katiba mpya, Jaji warioba si anatokea mara?

Na huyo mkuu wa wilaya ya musoma ndiye alikuwa mstari wa pili kuponda ile katiba ikiwepo issue ya ma_DC kuwa n mizigo?.

Hapo ndipo kuna kimuhemuhe kwa nini dc anatembea na utitiri wa askali hapo musoma!!
 
Hukumbuki kuwa kipindi anamponda mamvi walimtishia kumuua? Yaani UKAWA ni genge la wauaji, yaani hata Dr Slaa walitaka kumuua, na ndiyo mlikuwa mnataka kupewa nchi, shame on you all! Na hamtafanikiwa!
Halafu usalama wa taifa ukawaacha wahalifu wanadunda mtaani, wanagombea uongozi wa nchi na yumkini wengine ni wabunge. Shame on you and your co-nincompoop government
 
Back
Top Bottom