shululu
JF-Expert Member
- Jan 26, 2015
- 28,137
- 109,913
Ndio hivyo wamemtumbuaHila mkuu Wa mikoa ni mchapa kazi kuliko huyo mkuu Wa wilaya mkuu w mkoa anakubalika na wananchi sana anajituma kuwatumikia wananchi bila sifa wala kujisifu
Ndio hivyo wamemtumbuaHila mkuu Wa mikoa ni mchapa kazi kuliko huyo mkuu Wa wilaya mkuu w mkoa anakubalika na wananchi sana anajituma kuwatumikia wananchi bila sifa wala kujisifu
Ccm kufanya kazi ili uonekane mpaka ugombane Na wapinzani siyo utendaji huyu mzee alikuwa anafanya kazi sana ngoja uone sasa yatakayotokea sasa kila kitu itakuwa ugomvi tu siyo utendajiNdio hivyo wamemtumbua
Unajisikiaje kusikia taarifa leo kuhusu DC kuwa RCUchonganishi wa waziwazi.
Ni shida sana, tuna mfumo wa ajabu ajabuCcm kufanya kazi ili uonekane mpaka ugombane Na wapinzani siyo utendaji huyu mzee alikuwa anafanya kazi sana ngoja uone sasa yatakayotokea sasa kila kitu itakuwa ugomvi tu siyo utendaji
Kwa maana hiyo huyu alikuwa ameshaongea na Prezidaa kuhusiana na uteuzi wake.Katika hali ambayo haikutarajiwa mkuu wa wilaya ya Arusha Mrisho Gambo ameanza kumhujumu mkuu wa mkoa Bwana Ntibenda. Hali hiyo imetokea leo eneo la nane nane Arusha,leo ndio siku ya uzinduzi rasmi wa siku ya nane nane ambako ilitegemewa watumishi wa halimashauri kuhudhuria sherehe hizo ambazo mgeni Rasmi ni Mkuu wa mkoa
Katika banda la halimashauri ya jiji la Arusha hakukuwa na mtendaji hata mmoja baada ya kuitwa kwenye kikao kingine na mkuu w wilaya ya Arusha bwana Gambo katika ukumbi wa chuo cha ufundi Arusha. Haikuweza kufahamika mara moja sababu ya mkuu wa wilaya kumtoroka bosi wake na kuitisha kikao kisicho na tija wakati akijua kuwa sherehe za nane nane ni za muhimu zaidi.
Baadhi ya watumishi walioenda kwenye kikao cha DC wamekerwa na tabia ya DC kujisifu kuwa yeye ndie mteule sahihi wa Rais na kuwa siku si nyingi atapandishwa cheo kuwa RC hivyo watumishi wote wamsikilize yeye vinginevyo atawahamishia Tandahimba au Chato.
Kitendo cha leo ni mwendelezo wa mgogoro wa chini kwa chini unaondelea kati ya mkuu wa wilaya na mkuu wa mkoa unaosababishwa na tabia ya DC kumuhujumu waziwazi RC na wakati mwingine kuongea maneno ya kashfa dhidi ya RC
Njoo ulete nyongeza mkuu, mchonganishi kashinda.Uchonganishi huu, lete Audio uliomrecod kuweka ushaid zaidi zaid itakua majungu