DC Ally Hapi aingilia kati Mandojo kuvunjiwa nyumba

DC Ally Hapi aingilia kati Mandojo kuvunjiwa nyumba

Kuna chama fulani hata hili la mtu kusaidiwa roho zinawaumaaaaa. Yaani Watanzania sjui tumekuaje
Sema kilichokuwepo mezani na siyo kilichokuwa moyoni! Na kwa. Bahati mbaya nafasi ya mwenezi haipo wazi ili uajiriwe! Aibu sana kwa aina mtu waliyenaye huko lumumba!
 
Badala ya kuagiza upimaji wa viwanja vya kutosheleza mahitaji ya wananchi katika halmashauri yako ili wahitai wavipate kwa urahisi na haraka ili wasitapeliwe umeagiza orodha ya viwanja vilivyopimwa........

Haya


Acha nipite hivi=====>>>>>>
Tatizo ni ninyi wananchi manaokubali kuburuzwa na wajinga
 
Kipindi mnaenda kubomoa mnatoa notes kwa wote. Nimeangalia taarifa ya habari hata Mandojo hajawahi kuitwa na pia kuna kikao kimewekwa baada ya kubomolewa lkn wahusika hawajatokea.
Kuna umuhimu sana wakumiliki machine gun ndani. Hapo wanakuja bila taarifa unawalamba risasi wote.
Nadhani utakua umeisikiliza hii report nusu,
Wale jamaa wanaodai Viwanja vitatu ni vyao walipeleka kesi Mahakama ya Kinondoni. Man Dojo kila akipelekewa "Summons" alikua akidai hawezi kwenda kwa hao matapeli. Alipelekewa mpaka "Summons" ikabandikwa kwa Nyumba yake lakini alisema ni ya matapeli hivyo hakuwahi kuhudhuria kesi hata Moja hapo Mahakamani Kinondoni. Ilifikia kipindi mpaka Hakimu na Wale washitaki watatu walikuja mpaka kwenye Viwanja/Nyumba ya Man Dojo ili kufanyia kesi hapo lakini man Dojo hakuwepo. Hizi ni taarifa kutoka kwa wabomoaji.

Upande huu wa Wabomoaji walisema wao viwanja vyao vilikua vile vya mradi ambavyo vilipimwa vingi wakavinunua kutoka serikalini kitambo tu. So wanadai hata Serikalini wanatambulika wao.

Na Yeye Man Dojo kesi yake aliipeleka Baraza la Kata linaloshughulikia na mambo ya ardhi. Huko nako ni Kinyume chake. Wale Jamaa watatu kila wakiitwa walikua hawatokei. Man dojo kesi huku kwenye Baraza alikua akihudhuria peke yake. Mwisho Baraza la Kata likaamua kumpa ushindi Man Dojo, Hizi ni taarifa kutoka upande wa Man Dojo.

Mandojo anadai kuuziwa viwanja hivi mwaka 2016. Na anadai sio vya mradi kwani mradi haujafika sehemu alipo yeye, uliishia mbali kidogo na hapo alipo yeye.

Kwa hiyo Mandojo aliitwa hakutokea kwa kuzani wanaomuita ni matapeli. Hapa ukiangalia zaidi hata Man Dojo ana makosa yake na yeye. Kununua eneo la ukubwa wa Viwanja vitatu kwa only Tshs 3mil tena mwaka 2016 lilikua ni jambo la kutia shaka hakika. Na hakika alivyoanza kuitwa na Mahakama basi angeenda tu hata kama alidhani ni matapeli wanamuita.
 
#Updates

Ally Hapi Saivi ni mwanachi wa Kawaida

Kazi Iendelee
 
Back
Top Bottom