Dawa ya panya | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dawa ya panya

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by SWEET GIRL, Jan 1, 2012.

  1. S

    SWEET GIRL JF-Expert Member

    #1
    Jan 1, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 433
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 60
    Heshima mbele!
    mimi ni mgeni kidogo hapa jamvini.lakini naamini nitapatiwa ufumbuzi wa tatizo langu.kuna panya wananisumbua sana dukani kwangu.ingekuwa ni nyumbani ningewacontrol vizuri sana.lakini sasa ni dukani na wanatokea kwenye maduka ya jirani zangu kwakweli wananinyima raha kwani nimetumia dawa kadhaa lakini kila nikiwauwa wanakuja wengine.wananitia hasara kwakweli je nifanyeje nahitaji mawazo yenu wadau.
     
  2. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #2
    Jan 1, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,995
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Pole sana SWEET GIRL, na bila shaka walimu utawapata hapapa muda siyo mrefu!
     
  3. Born Star

    Born Star JF-Expert Member

    #3
    Jan 1, 2012
    Joined: Oct 24, 2011
    Messages: 231
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 45
    mbona kazi ni ndogo sana unapowawekea sumu dukani kwako washawishi na wenzako wa flem za jaran waweke sumu tatizo litaisha la sivyo ni sawa na kujitibia gono wewe peke yako bila mpenzi wako aliye kuambukiza halafu kesho unaenda kuchovya
     
  4. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #4
    Jan 1, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,163
    Likes Received: 490
    Trophy Points: 180
    fuga paka wakisha sikia sauti ya nyau! nyau! watatimua hawatarudi tena au tafuta mitego ya panya ila ukiwanasa usiwatupe coz hiyo ni biashara nzuri ya wachina panya mmoja anauzwa 5,000 au watu mtwara wanapenda sana hii kitu
     
  5. b

    bitimkongwe JF-Expert Member

    #5
    Jan 1, 2012
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 3,005
    Likes Received: 181
    Trophy Points: 160
    Hapo ni kama alivyokwambia mdau wa pili ni lazima muweke nyote wenye maduka katika eneo hilo, hapo ndiyo utapata afueni.

    Jitahidi uwapige kampeni wenzako mufanikishe hilo zoezi.
     
  6. Chamoto

    Chamoto JF-Expert Member

    #6
    Jan 1, 2012
    Joined: Dec 7, 2007
    Messages: 1,466
    Likes Received: 97
    Trophy Points: 145
    Dada najua wewe ni mgeni na nachukua fursa hii kukukaribisha.

    Pia jaribu kutumia search button hapa au tumia google site operator ili kuangalia kama swali lako lilishawahi ulizwa hapo awali. Jaribu kuangalia posti hii, binafsi nilipenda jinsi Nanren alivyojibu.

     
  7. KOKUTONA

    KOKUTONA JF-Expert Member

    #7
    Jan 1, 2012
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 8,316
    Likes Received: 356
    Trophy Points: 180
    Nunua indocid ktk duka la dawa, ni mia mbili au mia tano kwa vidonge 20. Viko mfano wa tertecyclie ila ni vyeupe. Vifungue na tumia unga wa ndani kutegeshea panya ukichangany na chakula ambacho panya wanapenda kula. Jiandae kwa harufu na kuokota panya
    Ila na majirani zako yabidi wafanye pia, ili kuwakomeshq kabisa hao panya
     
  8. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #8
    Jan 1, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,163
    Likes Received: 490
    Trophy Points: 180
    ukimlisha sumu panya ndani hapatakalika kama unataka kuwafukuza wateja wawekee sumu hawa wanyama wakishakula sumu wanapagawa wanatafuta sehemu ya kujificha ambayo ni ngumu sana kuwapata
     
  9. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #9
    Jan 1, 2012
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 56,890
    Likes Received: 19,447
    Trophy Points: 280
    ndio nini hicho?
     
  10. THK DJAYZZ

    THK DJAYZZ JF-Expert Member

    #10
    Jan 2, 2012
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 2,140
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Acha kutuchanganya na haya mambo yako ya panya, sijui nini nahisi ipo siku utatuletea matatizo yako ya kunguni humu ndan.
     
  11. S

    SWEET GIRL JF-Expert Member

    #11
    Jan 2, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 433
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 60
    thanx kwa reply zote jamani.ninazifanyia kazi.
    happy new year!
     
Loading...