Dawa ya kusafisha tumbo.


Kennedy

Kennedy

JF-Expert Member
Joined
Dec 28, 2011
Messages
15,506
Points
2,000
Kennedy

Kennedy

JF-Expert Member
Joined Dec 28, 2011
15,506 2,000
Nunua Ukwaju Kilogram 1
Tengeneza Juice Ila Iwe Nzito Sana Kunywa Glass 3
Ukae Jirani Na Maliwato
 
enhe

enhe

JF-Expert Member
Joined
Mar 14, 2011
Messages
1,360
Points
2,000
enhe

enhe

JF-Expert Member
Joined Mar 14, 2011
1,360 2,000
Atagute ile dawa ya wamasai ndio balaa maana yatamtoka yote mauchafu ya tumboni!
 
Brother Jof

Brother Jof

Member
Joined
Nov 5, 2018
Messages
11
Points
43
Brother Jof

Brother Jof

Member
Joined Nov 5, 2018
11 43
Salaam wakuu, hvi kuna dawa yoyote ya kusafisha tumbo /kusababisha kuharisha?? Jirani yangu ameniomba nimshauri lkn nikatoka kapa, anadai anapata choo kwa taabu sana, nimemshauri anywe magnesium ila sina hakika kama zinasaidia. Masaada tafadhali. Nia anataka dawa itakayomsaidia kuharisha sana.

Sent using Jamii Forums mobile app
Dah umenikumbusha nshawah kuuziwa hizo Dawa ya asili na Dada mmoja pale Feri ,niliharisha sanaaa haijawah kutokea ktk maisha yangu ,ile ni kama historia kwangu . Nicheck DM nikupe Namba yake yule dada

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Vladimir Lenin

Vladimir Lenin

JF-Expert Member
Joined
Jul 21, 2018
Messages
1,747
Points
2,000
Vladimir Lenin

Vladimir Lenin

JF-Expert Member
Joined Jul 21, 2018
1,747 2,000
Dah umenikumbusha nshawah kuuziwa hizo Dawa ya asili na Dada mmoja pale Feri ,niliharisha sanaaa haijawah kutokea ktk maisha yangu ,ile ni kama historia kwangu . Nicheck DM nikupe Namba yake yule dada

Sent using Jamii Forums mobile app
Sawa mkuu, ngoja atumie hizi nilizopata ushauri kwanza then kama bado nitakucheki kwa msaada wa option nyingine.

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Forum statistics

Threads 1,284,035
Members 493,932
Posts 30,810,400
Top