Dawa ya kusafisha tumbo.


Vladimir Lenin

Vladimir Lenin

JF-Expert Member
Joined
Jul 21, 2018
Messages
1,741
Points
2,000
Vladimir Lenin

Vladimir Lenin

JF-Expert Member
Joined Jul 21, 2018
1,741 2,000
Salaam wakuu, hvi kuna dawa yoyote ya kusafisha tumbo /kusababisha kuharisha?? Jirani yangu ameniomba nimshauri lkn nikatoka kapa, anadai anapata choo kwa taabu sana, nimemshauri anywe magnesium ila sina hakika kama zinasaidia. Masaada tafadhali. Nia anataka dawa itakayomsaidia kuharisha sana.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
T

Ta Nanka

JF-Expert Member
Joined
Oct 8, 2013
Messages
407
Points
250
T

Ta Nanka

JF-Expert Member
Joined Oct 8, 2013
407 250
Salaam wakuu, hvi kuna dawa yoyote ya kusafisha tumbo /kusababisha kuharisha?? Jirani yangu ameniomba nimshauri lkn nikatoka kapa, anadai anapata choo kwa taabu sana, nimemshauri anywe magnesium ila sina hakika kama zinasaidia. Masaada tafadhali. Nia anataka dawa itakayomsaidia kuharisha sana.

Sent using Jamii Forums mobile app
Atengeneze juisi ya ukwaju, iwe nzito kama uji mwepesi. Anaweza kuchanganya na asali (hata sukari) ili kupunguza uchachu , kisha anywe kama glasi mbili hivi. Baada ya kama saa moja hivi shughuli itaanza.
 
Vladimir Lenin

Vladimir Lenin

JF-Expert Member
Joined
Jul 21, 2018
Messages
1,741
Points
2,000
Vladimir Lenin

Vladimir Lenin

JF-Expert Member
Joined Jul 21, 2018
1,741 2,000
Atengeneze juisi ya ukwaju, iwe nzito kama uji mwepesi. Anaweza kuchanganya na asali (hata sukari) ili kupunguza uchachu , kisha anywe kama glasi mbili hivi. Baada ya kama saa moja hivi shughuli itaanza.
Shukran mkuu, iwe baridi au vuguvugu?

Sent using Jamii Forums mobile app
 
merengo90

merengo90

JF-Expert Member
Joined
Nov 5, 2013
Messages
6,684
Points
2,000
merengo90

merengo90

JF-Expert Member
Joined Nov 5, 2013
6,684 2,000
Salaam wakuu, hvi kuna dawa yoyote ya kusafisha tumbo /kusababisha kuharisha?? Jirani yangu ameniomba nimshauri lkn nikatoka kapa, anadai anapata choo kwa taabu sana, nimemshauri anywe magnesium ila sina hakika kama zinasaidia. Masaada tafadhali. Nia anataka dawa itakayomsaidia kuharisha sana.

Sent using Jamii Forums mobile app
Atafute kati yafuatayo.

1.Mafuta ya mbono/mnyonyo/castor oil, achange ya kutosh kwenye maji glasa moja. Aweke vijiko hata vitatu

2.Atengeneze juisi ya papai

3.juic ya ukwaju

Afanye hivyo. Mambo mukide,

Akion anaendesha sana, apige glass ya maji baridi, kupunguza kasi

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Jeceel

Jeceel

JF-Expert Member
Joined
Feb 6, 2018
Messages
350
Points
500
Jeceel

Jeceel

JF-Expert Member
Joined Feb 6, 2018
350 500
Kama kuna mtu anajua karanga pori Inapatikana wapi Naomba anijulishe nimeitafuta sana bila mafanikio
 
chipaka.com

chipaka.com

JF-Expert Member
Joined
Dec 5, 2015
Messages
2,883
Points
2,000
chipaka.com

chipaka.com

JF-Expert Member
Joined Dec 5, 2015
2,883 2,000
Vladimir Lenin

Vladimir Lenin

JF-Expert Member
Joined
Jul 21, 2018
Messages
1,741
Points
2,000
Vladimir Lenin

Vladimir Lenin

JF-Expert Member
Joined Jul 21, 2018
1,741 2,000
Atafute kati yafuatayo.

1.Mafuta ya mbono/mnyonyo/castor oil, achange ya kutosh kwenye maji glasa moja. Aweke vijiko hata vitatu

2.Atengeneze juisi ya papai

3.juic ya ukwaju

Afanye hivyo. Mambo mukide,

Akion anaendesha sana, apige glass ya maji baridi, kupunguza kasi

Sent using Jamii Forums mobile app
Shukran mkuu, hyo option ya kwanza nimemueleza naona moja kwa moja ameenda dukan kuchukua hyo castor oil.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
pureView Zeiss

pureView Zeiss

JF-Expert Member
Joined
Sep 5, 2016
Messages
2,024
Points
2,000
pureView Zeiss

pureView Zeiss

JF-Expert Member
Joined Sep 5, 2016
2,024 2,000
Atengeneze juisi ya ukwaju, iwe nzito kama uji mwepesi. Anaweza kuchanganya na asali (hata sukari) ili kupunguza uchachu , kisha anywe kama glasi mbili hivi. Baada ya kama saa moja hivi shughuli itaanza.
Aisee hii juisi nilitengeneza mwaka jana hakika ni tiba nzuri mno na inafaa sana kwa kusafisha tumbo nakumbuka nilinunua mafungu 2 ya ukwaju nikasafisha vizuri na maji ya vuguvugu kisha nikatengeneza juisi nzito ya ukwaju na nilitumia kuanzia saa 3 asubuhi hadi saa 6.
Nilienda chooni siku ile si mchezo
 
MKANDAHARI

MKANDAHARI

JF-Expert Member
Joined
Apr 7, 2011
Messages
2,721
Points
2,000
MKANDAHARI

MKANDAHARI

JF-Expert Member
Joined Apr 7, 2011
2,721 2,000
kuna dawa moja hivi ya kimasai ya mizizi inachanganywa na supu. ni chungu sana ila mziki wake si wa kitoto. unaweza kuharisha nje ndani. ni nzuri sana maana inakufanya uwe stebo kwenye mambo mengi.
 
Vladimir Lenin

Vladimir Lenin

JF-Expert Member
Joined
Jul 21, 2018
Messages
1,741
Points
2,000
Vladimir Lenin

Vladimir Lenin

JF-Expert Member
Joined Jul 21, 2018
1,741 2,000
kuna dawa moja hivi ya kimasai ya mizizi inachanganywa na supu. ni chungu sana ila mziki wake si wa kitoto. unaweza kuharisha nje ndani. ni nzuri sana maana inakufanya uwe stebo kwenye mambo mengi.
Ha ha ha, pm yko itajaa sasa hvi mkuu.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
adden

adden

JF-Expert Member
Joined
Dec 27, 2015
Messages
4,728
Points
2,000
adden

adden

JF-Expert Member
Joined Dec 27, 2015
4,728 2,000
kuna dawa moja hivi ya kimasai ya mizizi inachanganywa na supu. ni chungu sana ila mziki wake si wa kitoto. unaweza kuharisha nje ndani. ni nzuri sana maana inakufanya uwe stebo kwenye mambo mengi.
Hiyo nakumbuka niliinywa NATRON hiyo ni habari ingine!nadhani ni the best kuliko zote duniani.maana baada ya hapo unakuwa mwepesi km messi

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Forum statistics

Threads 1,283,436
Members 493,679
Posts 30,789,321
Top