Dawa haichimbwi mjini

Erickb52

JF-Expert Member
Oct 31, 2010
18,528
11,378
Siku moja nilikuwa natoka musoma kwenda mwanza njiani jamaa akabanwa na mkojo akamwomba konda asimamishe gari akojoe akaambiwa pale hawaruhusiwi kusimama ni hifadhi,jamaa akavumilia huku akiendelea kumkumbusha konda,baada ya muda tukafika kwenye center watu kibao ndo konda akamwambia jamaa akakojoe jamaa akamind kuwa ataendaje kuchimba dawa mjini? Akawa mkali na hakushuka hadi tulipofika porini.
 

Mzee

JF-Expert Member
Feb 2, 2011
13,536
5,642
Alikuwa ana lake huyo. Mkojo ukikubana vizuri hata sokoni unakojoa.
 

Abdulhalim

Platinum Member
Jul 20, 2007
17,112
2,824
Kama safari ya masaa 0-5 kwanini uende haja njiani? Huku ndio kukosa busara na dalili ya uswahili.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

0 Reactions
Reply
Top Bottom