David Kafulila: Tume inataka kunihujumu Kigoma Kusini

David Kafulila: Tume inataka kunihujumu Kigoma Kusini

DAVID KAFULILA

TUME INATAKA KUNIHUJUMU KIGOMA KUSINI.

Kwanza Mkuu wa Mkoa Kigoma Kanali Issa Machibya na Mkuu wa Wilaya Mrisho Gambo walifanya kampeni kubwa na vitisho kwa wananchi wakitumia polisi.

Pamoja na hujuma zote hizo bado majumuisho kwa fomu za mawakala nimeongoza kwa kura 2435.

Kwa kujua hilo jana mgombea wa ccm Hasna Mwilima amekuja kukataa matokeo ya baadhi ya kata na kutaka zihesabiwe upya. Nikakataa kwa nguvu zote na nikamuonya msimamizi ache kupokea maelekezo ya Mkuu wa Mkoa.

Msimamizi akamua kusitisha zoezi la majumuisho na kwamba anamwandikia barua Mkurugenzi wa uchaguzi taifa kwa mwongozo.

Msingi wa kukataa kuhesabu upya matokeo ni ukweli kwamba fomu za mawakala tunazo na hazina kasoro.ccm hawana fomu za mawakala wao.

Lakini sababu ya pili sina imani na masanduku kwamba hayajachakachuliwa kwani tangu baada ya kupiga kura yalikuwa chini ya polisi na tume wenyewe bila wakala. Na hili linakuwa na uzito kwasababu ya taarifa za magari ya kura feki yaloingizwa chini ya usimamizi wa mkuu wa mkoa na wilaya

Msimamo wangu ni kwamba sipo tayar kufungua masanduku na kuhesabu upya ni bora msimamizi akili ameshindwa kusimamia zoezi na uchaguzi ufutwe kuliko kuhesabu masanduku ambayo sina hakika nayo.

Naomba umma ujue haya kwa ufafanuzi wa kinachoendelea kwani mpaka sasa wamejaza polisi eneo hili kiasi cha kutisha.

Tulianza na Mungu na Hakika tunamaliza na Mungu.

David Kafulila

= akiri

"akili na "akiri" ni maneno mawili tofauti ya Kiswahili.

Hivi hizo shule mlienda kusomea ujinga?
 
DAVID KAFULILA

TUME INATAKA KUNIHUJUMU KIGOMA KUSINI.

Kwanza Mkuu wa Mkoa Kigoma Kanali Issa Machibya na Mkuu wa Wilaya Mrisho Gambo walifanya kampeni kubwa na vitisho kwa wananchi wakitumia polisi.

Pamoja na hujuma zote hizo bado majumuisho kwa fomu za mawakala nimeongoza kwa kura 2435.

Kwa kujua hilo jana mgombea wa ccm Hasna Mwilima amekuja kukataa matokeo ya baadhi ya kata na kutaka zihesabiwe upya. Nikakataa kwa nguvu zote na nikamuonya msimamizi ache kupokea maelekezo ya Mkuu wa Mkoa.

Msimamizi akamua kusitisha zoezi la majumuisho na kwamba anamwandikia barua Mkurugenzi wa uchaguzi taifa kwa mwongozo.

Msingi wa kukataa kuhesabu upya matokeo ni ukweli kwamba fomu za mawakala tunazo na hazina kasoro.ccm hawana fomu za mawakala wao.

Lakini sababu ya pili sina imani na masanduku kwamba hayajachakachuliwa kwani tangu baada ya kupiga kura yalikuwa chini ya polisi na tume wenyewe bila wakala. Na hili linakuwa na uzito kwasababu ya taarifa za magari ya kura feki yaloingizwa chini ya usimamizi wa mkuu wa mkoa na wilaya

Msimamo wangu ni kwamba sipo tayar kufungua masanduku na kuhesabu upya ni bora msimamizi akili ameshindwa kusimamia zoezi na uchaguzi ufutwe kuliko kuhesabu masanduku ambayo sina hakika nayo.

Naomba umma ujue haya kwa ufafanuzi wa kinachoendelea kwani mpaka sasa wamejaza polisi eneo hili kiasi cha kutisha.

Tulianza na Mungu na Hakika tunamaliza na Mungu.

David Kafulila

acha ujinga

mbona wenje ; zimehesabiwa upya kwa kumwagwa chini;
Je kama mawakala aliweka mapandikizi wa NCCR ili ya mhujumu Hasna?
kura zimwagwe ; zihesabiwe upya?
 
Kama ww unauhakika kwamba mambo ni shwari kwann hautaki yafunguliwe? na kama umepigwa ni kuvumilia bro.

si mawakala wamehesabu hizo kura na wakasaini form!? nani alibaki ameyatunza baada ya kuhesabu?
 
Nimeisoma post hii karibia nitokwe na machozi,
KAMA CCM INAIMBA KURA ITAPATA WAPI UMUHIMU WA KUWATUMIKIA WANANCHI BILA KUWAIBIA HAKI ZAO?

Haki ya wapiga KURA ikipokonywa kwa kutomtangaza Mlengwa na Mshindi aliyetakiwa na Wananchi tujue sote hata Mabadiliko na Maendeleo tuliyoyataka YATAKUWA YAMEIBIWA PIA.By 12stone wa JF.
 
Dah yani kama ni upuuuzi nimeuona uchaguzi huu yani Kafulila kuhujumiwa ni wazi wizi mkubwa sana utafanyika na hawa mafisiem
 
Aache kulialia aachie tu jimbo ndivyo mambo yalivyo.

Lazima Zitto aheshimiwe.

nahisi wewe pengine ndio zitto , umewadanganya wenzako wamejiunga na ACT halafu nchi nzima umepita peke yako
 
Ukawa wote waliokubali kurudia kuhesabu wamehujumiwa komaaaaaaa mpaka kieleweke wanakujua wewe ni mwiba kwa serikali hawakutaki bungeni ila sisi tunakuhutaji si kwa jombo lako tu kwa nchi nzima wewe ni Security tosha kwa taifa letu
 
Watanzania ndio walitakiwa kuijua CCM kuwa sio chama chao bali cha majizi na manyang'au watupu. Nguvu kubwa inatumika kumpoteza Bungeni kama adhabu yake kwa kuwaumbua na kuwa na msimamo mkali wa kuwatetea wananchi wanyonge.
Mtu kama huyu alitakiwa kura zote anapewa yeye na hao Manyang'au wanajikuta hata namna ya kuiba inakuwa ngumu. Lakini kwa sababu wapo wananchi ambao kwa upeo wao wa kuelewa wakipewa pilau na zile kanga na Tshirt basi wamemalizwa na wanafanya chochote watakacho ambiwa.
Hata pia wapo wanaojiita wapinzani lakini wameshiriki kumkandamiza Kafulila kwa kushiriki njama hizo eti tuu kumkomesha kwa vile hakuwaunga mkono na anawanyang'anya umaarufu. Usife moyo David, wengi wako nawe.
 
ukiingia bungeni anza na maazimio ya bunge ya escrow. yarudiwe upya na kuona kana yametekelezeka
 
Back
Top Bottom