David Kafulila: Tume inataka kunihujumu Kigoma Kusini

David Kafulila: Tume inataka kunihujumu Kigoma Kusini

Ukawa ulimtosa kafulila.mbatia yupo bize kumtetea wenje,kafulila kakosa sapoti toka ngome,kaachwa afe kibudu.uongozi wote haukumjali kabisa.pole kafulila jaribu 2020
 
Ukawa ulimtosa kafulila.mbatia yupo bize kumtetea wenje,kafulila kakosa sapoti toka ngome,kaachwa afe kibudu.uongozi wote haukumjali kabisa.pole kafulila jaribu 2020

Mkuu kwani imeshakuwa official? yametangazwa?
 
Mkuu kwani imeshakuwa official? yametangazwa?

Hata kama ni redio mbao lakini angalia kesi ya wenje na kubenea.yule mbatia mnafiki sana yeye amepata kamuacha kafulila aogelee kwenye bwawa lenye mamba na sasa karukia ya zec
 
Tatizo la Zitto ni kutawaliwa na umimi na ndio kitu kitakachokuja kumwangamiza muda si mrefu.

Hapa Zitto anaingiaje? acha chuki binafsi, kama jamaa yako katolewa, katolewa Move on 😮
 
Komaa jembe, wana mpango wa kuwadhibiti wote wale waliowasumbua katika bunge lililopita,Sijui wana mpango gani na watu kama ninyi,uzao wa kweli wa muasisi Baba wa Taifa.
 
Dah. Inamaana NCCR itakua na mbunge mmoja tu. Ruzuku ndiyo kwaheri tena. Mbatia atapata tabu kutetea uenyekiti wake wa chama.
 
Kama ww unauhakika kwamba mambo ni shwari kwann hautaki yafunguliwe? na kama umepigwa ni kuvumilia bro.

Acha mwenzako atetee haki yake, we unafikiri kuna asiyejua kuwa wakirudia kuhusabu wanakuwa wameongeza kura za wizi upande wa mgombea mwenzake! Go Kafulila Go.
 
Back
Top Bottom