David Kafulila: Tume inataka kunihujumu Kigoma Kusini

David Kafulila: Tume inataka kunihujumu Kigoma Kusini

Kweli mkosa mkosamali kashindwa? Km ni kweli ni Maumivu tupu
 
DAVID KAFULILA

TUME INATAKA KUNIHUJUMU KIGOMA KUSINI.

Kwanza Mkuu wa Mkoa Kigoma Kanali Issa Machibya na Mkuu wa Wilaya Mrisho Gambo walifanya kampeni kubwa na vitisho kwa wananchi wakitumia polisi.

Pamoja na hujuma zote hizo bado majumuisho kwa fomu za mawakala nimeongoza kwa kura 2435.

Kwa kujua hilo jana mgombea wa ccm Hasna Mwilima amekuja kukataa matokeo ya baadhi ya kata na kutaka zihesabiwe upya. Nikakataa kwa nguvu zote na nikamuonya msimamizi ache kupokea maelekezo ya Mkuu wa Mkoa.

Msimamizi akamua kusitisha zoezi la majumuisho na kwamba anamwandikia barua Mkurugenzi wa uchaguzi taifa kwa mwongozo.

Msingi wa kukataa kuhesabu upya matokeo ni ukweli kwamba fomu za mawakala tunazo na hazina kasoro.ccm hawana fomu za mawakala wao.

Lakini sababu ya pili sina imani na masanduku kwamba hayajachakachuliwa kwani tangu baada ya kupiga kura yalikuwa chini ya polisi na tume wenyewe bila wakala. Na hili linakuwa na uzito kwasababu ya taarifa za magari ya kura feki yaloingizwa chini ya usimamizi wa mkuu wa mkoa na wilaya

Msimamo wangu ni kwamba sipo tayar kufungua masanduku na kuhesabu upya ni bora msimamizi akili ameshindwa kusimamia zoezi na uchaguzi ufutwe kuliko kuhesabu masanduku ambayo sina hakika nayo.

Naomba umma ujue haya kwa ufafanuzi wa kinachoendelea kwani mpaka sasa wamejaza polisi eneo hili kiasi cha kutisha.

Tulianza na Mungu na Hakika tunamaliza na Mungu.

David Kafulila

Wewe ni nani unayeweza kumnyamazisha kafulila?
 
Komaa David; Komaaa; mpaka kieleweke! ni mkakati maalumu wa kukuengua kisa ulivyolisimamia kijasiri sakata la escrow!! sasa wembe ni ule ule wa Tumbili aliyemng'oa mwizi; deploy dozi ya Escrow mara 2 zaidi.
Mtoto wa mwanamke huzaliwa mara moja na hufa mara moja; lakini kweli itashinda.
 
Acha kumtisha mwenzako wewe, ushindi wa kura moja ni ushindi kamili sembuse elfu mbili! Kuwaweka watu elfu wakukubali sio mchezo, acha kabisa, don't give David, fight for your right mpaka mwisho

lowassa kapigwa 70% kwa 26%, what a knock out!!!!
 
Tumbili anakimbia kwa miguu akiona vipi anaruka tawi hadi tawi komaa tumbili wa msitu wa escrow hadi kieleweke
 
Sujui kwanini ila nawaza tu.... Hii figisu figisu anayofanyiwa Kafulila imekuwa planned na yule bibi wa mboga za bilion moja na ushee.
 
kamanda pole sana hata kama kuna hujma ambazo znataka kujtokeza Mungu yu pamoja nawe na walaaniwe wote wanaotaka kuchakachuwa pnd ambapo wazo hlo ltakapowaingia akln naomba Mungu awapofushe macho na pia waanguke paspso kujlkana
 
"""fomu za mawakala tunazo na hazina kasoro.ccm hawana fomu za mawakala wao""". Mkuu kama wao hawana fomu za mawakala maana yake wameshindwa. Wewe unawakilisha fomu zako kisha unatangazwa kuwa mshindi. Usikubali kushika box la kura hata kidogo. Hiyo sio kazi yako. waliopewa kazi wameshaifanya na umeshapewa document zako. CCM wakalie na wakala wao kwani hilo ni GAME. wana chana karatasi za matokeo ili kura zihesabiwe upya wakijua tayari walisha ingiza kura zingine feki. " Aluta Continua "
 
Wakati kafulila anahangaika na hili viongozi wa ukawa na nccr hawana habari naye, sasa nimeamini ukawa ni genge la wahuni.
 
Wakati kafulila anahangaika na hili viongozi wa ukawa na nccr hawana habari naye, sasa nimeamini ukawa ni genge la wahuni.

Maskini tumbiri, miti yote inateleza ndo anatafuta sympathy kutoka social media
 
Viongozi wa Ukawa kama ni kweli wamemwacha huyu dogo peke yake katika hili basi wamefanya upuuzi mkubwa!
 
Back
Top Bottom