David Kafulila: Tume inataka kunihujumu Kigoma Kusini

David Kafulila: Tume inataka kunihujumu Kigoma Kusini

Hivi Like zimeenda na tume ya uchaguzi??

Daah kama ulikuwa kichwani mwangu vile hata mimi tangia juzi nazitafuta sizioni

Doooh ama kweli mabadiliko yanahitajika,... CCM balaa wamechakachua hadi LIKES za JF!
 
mgombea ana haki ya kufanyika recount,,sababu za kafulila kukataa kuhesabu upya hazina logic....
kama zitaongezeka kura fake si hazitaona na daftari la wapiga kura,,wasiwasi wake ni ni ?

we boya acha ujinga kura zishahesabiwa majimbon na zikahesabiwa na wakala wote wakasaini sasa mambo ya kurudia upya kuhesabu yanatoka wap? kura kutoka vituon zinaenda hifadhiwa ofisi za ccm kupitia wakuu wa wilaya nk
 
Kafulila anatafuta njia ya kutokea, ameshindwa vibaya hajui ataificha wapi sura yake, alilewa sifa mpaka kufikia hatua ya kuwatukana ndg zake ili kuwafurahisha mabwana zake!


Jimbo la Kigoma Kusini limerudi CCM na mshindi ametangazwa tangu jana, yeye anahangahika kwenye mitandao eti Tume inataka kumuhujumu teh teh teh mwambieni aende mahakamani!

Tumia akili kama fomu walizo saini zipo kwanini wasisitumie?.
 
Watumie karatas za mawakala na sio za kwenye box hizo tayar zishachakachuliwa akijiloga wahesabu hizo ndio yatamkuta ya lembel na wenje na lucy kigambon
 
Mungu awe upande wake. sitomkubali zitto kuwa mtu mwema. amejaa unafki, uzandiki na ulaghai
 
- Wote waliokubali zoezi la kuhesabu upya wameanguka, hivyo usikubali!

- Kwani mkuu wa Mkoa ni nani katika Tume?

- Vyema timu iliyoshinda, Kubenea, Lissu, Mnyika, Mdee nk waje huko kukuongezea nguvu!

Ndugu nimeipenda sana rai yako kwani hapo huyo mkuu wa mkoa na Wilaya watamsumbua.
 
Kaka mataifa yatatushangaa hasa wahisani kama hutoingia bungeni!
 
Kwani karatasi za kupigia kura si zina taarifa za mpiga kura kutoka kwenye kitambulisho?
 
Yaani hizo karatasi za kura ambazo zipo kwenye mabox ni za kuogopa kama ukoma na hazifai kbsa chamsing watumie zile copy za mawakala wao kuhakiki
 
Watumie karatas za mawakala na sio za kwenye box hizo tayar zishachakachuliwa akijiloga wahesabu hizo ndio yatamkuta ya lembel na wenje na lucy kigambon
Mimi nalaumu sana kina mbowe wao walijua mchezo kwanini walipoteza muda majukwaani badala ya kuwapa semina wagombea, tutamkumbuka slaa kwa mikakkati, semina ilikuwa muhimu sana kwa wagombea.ila kwa wenje huyo kazembea kwani anaijua michezo ya ccm
 
Bila shaka wanaujua MOTO wako David. Pigania haki yako hadi ipatikane kwa maslahi ya taifa letu(refer to escrow scandal)
 
Usikubali Kafulila. Hatuwezi afford kukukosa bungeni kama taifa ndugu. Umetusaidia kupiga pasi serikali, ngaa kidogo.
 
CCM wanaiba na kuchakachua kura, kwa kuingiza mabox mengine ktk vituo...ENDAPO UTAKUBALI TU KURA KURUDIWA KUHESABIWA KWA KUPITIA MASANDUKU... utaanguka, sbb wanabaki na yale masanduku Mkuu wa Mkoa na bwana halmashauri, kisha wanaingiza kura mpya... so UKIKUBALI TU KURUDIA KUHESABU KURA KWA KUPITIA MABOX utaanguka vibaya kama WENJE... kubali kurudia mahesabu KUFUATA FOMU ZA MATOKEO ambazo tayari zina matokeo halali... sio kurudia mabox...!!! WENJE ALIANGUKA KWA NJIA HIYO...!!!! PIA KIWIA wa Ilemela alianguka kwa njia hiyo ya kuhesabu mabox kwa mara ya pili...!!!!

So, kama unarudia kuhesabu, TUMIENI MATOKEO YA FOMU KURUDIA MAHESABU...!!!!

CCM ndio njia kuu hii wanatumia kuiba kura...!!!
Mkuu nimekuelewa vizuri sana....so sad
 
Mh.kafulila usikubali kabisa wew ni mtu muhimu sana bungen
 
Back
Top Bottom