• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

Darasa la VIDEO PRODUCTION kwa Lugha ya Kiswahili

Umependa hiki ninachokifanya?

  • Ndio

    Votes: 1 33.3%
  • Hapana

    Votes: 0 0.0%
  • Nimependa sana

    Votes: 2 66.7%

  • Total voters
    3
Director Chuma

Director Chuma

Member
Joined
Feb 4, 2019
Messages
20
Points
45
Director Chuma

Director Chuma

Member
Joined Feb 4, 2019
20 45
Nikiwa kama Mtanzania mwenzenu nimejitolea kutoa mafunzo ya Video production bure YouTube kwa Lugha ya Kiswahili (ingia YouTube tafuta Director Chuma)
Kwa kile nilichonacho nimeona ni bora kushiriki nanyi ili tupige hatua katika sekta za filamu na burudani zote kupitia video nchini kwetu
Kama umependa hiki ninachokifanya naomba support yako kusubscribe na nitapata moyo wa kuendelea kufanya vipindi vingine vingi zaidi karibuni sana
1982802_33d5c608-9da3-43c1-a42b-54de09f9a1d1.jpg
 
Dumelang

Dumelang

JF-Expert Member
Joined
Aug 11, 2011
Messages
2,859
Points
2,000
Dumelang

Dumelang

JF-Expert Member
Joined Aug 11, 2011
2,859 2,000
Nikiwa kama Mtanzania mwenzenu nimejitolea kutoa mafunzo ya Video production bure YouTube kwa Lugha ya Kiswahili (ingia YouTube tafuta Director Chuma)
Kwa kile nilichonacho nimeona ni bora kushiriki nanyi ili tupige hatua katika sekta za filamu na burudani zote kupitia video nchini kwetu
Kama umependa hiki ninachokifanya naomba support yako kusubscribe na nitapata moyo wa kuendelea kufanya vipindi vingine vingi zaidi karibuni sana View attachment 1013378
Weka na CV yako bosi maana hilo ndio la muhimu. Tufundishwe na mtu compitent sio unajua ku trim clips then tunakupa views youtube

Dumelang
 
Director Chuma

Director Chuma

Member
Joined
Feb 4, 2019
Messages
20
Points
45
Director Chuma

Director Chuma

Member
Joined Feb 4, 2019
20 45
Weka na CV yako bosi maana hilo ndio la muhimu. Tufundishwe na mtu compitent sio unajua ku trim clips then tunakupa views youtube

Dumelang
Unaweza kuangalia my latest project Merry Christmas by Walter Chilambo

Nimedirect, shoot, edit pamoja na final post na kuandika script
Nafikiri unaweza pata picha uwezo wangu kupitia hiyo

Na kwa uapende wa movie tafuta YouTube movie yangu ya mwsho kushiriki inaitwa MTALI CHUMA ambayo iliwania pia tuzo za Sziff mwaka jana
Nimeshiriki kama Director of Photography, Editor na Story Developer
Kazi zangu nyingne mtazifahamu kupitia vipindi vijavyo nitazitumia kama references

Karibu sana kaka
 

Forum statistics

Threads 1,403,944
Members 531,441
Posts 34,440,218
Top