Darasa la kupigilia pamba kijanja | Page 15 | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Darasa la kupigilia pamba kijanja

Discussion in 'Urembo, Mitindo na Utanashati' started by Bitoz, Mar 17, 2016.

  1. Bitoz

    Bitoz JF-Expert Member

    #1
    Mar 17, 2016
    Joined: Aug 27, 2015
    Messages: 24,785
    Likes Received: 99,530
    Trophy Points: 280
    Habari wakuu,

    Nimeona na mimi nitoe darasa kidogo kuhusu mavazi sababu na mimi ni kipaumbele changu katika maisha.

    1.Epuka kuvaa marangirangi
    Wakati unamatch mavazi jitahidi kupunguza idadi ya rangi,rangi 3 tu zinatosha kukutoa bomba.[​IMG]

    2. Vaa kulingana na mazingira/sehemu
    Mtu mjanja anajua kubadilika kulingana na mazingira,sio kuvaa jezi la Man utd lenye jina la Wazza kwenye sherehe [​IMG]

    3. Masharti ya kuchomekea;
    * Marufuku kuvaa oversize/undersize
    * Usivae mlegezo
    * Hakikisha singlet haionekani
    * Usivae mkanda mrefu
    * Usivae makubanzi/sandals
    * Hakikisha umemach rangi[​IMG]

    4. Kama umevaa pensi /kaptula...
    * Hakikisha unavaa soksi fupi zisizoonekana
    * Piga raba au makubanzi/sandals bila soksi
    * Haipendezi kuchemekea
    * Hakikisha miguu ni soft [​IMG]

    5. Usivae shati jeupe kama la mwanafunzi
    Shati nyeupe ni nzuri kama unaijulia wakati unanunua hakikisha ina urembo wa aina yoyote ile au ni ya kimtindo sio kuvaa shati la shule.[​IMG]

    6. Hakikisha una suruali nyeusi
    Mwanaume yoyote yule wa kijanja anajua umuhimu wa suruali nyeusi sababu inamatch mashati ya rangi nyingi.[​IMG]

    7. Saa
    *Kama umevaa jeans/kadet unaruhusiwa kuvaa saa ya aina yoyote
    *km umevaa suti/suruali ya kitambaa epuka kuvaa saa ya mkanda wa plastic. [​IMG]

    8. Miwani
    Duh hapa pagumu kidogo lakini cha msingi zingatia muundo wa kichwa chako pamoja na aina ya macho uliyonayo na aina ya pamba ulizovaa pia.Sio umepiga jeans kali,kichwa kama madenge na macho kama bundi kisha unapiga miwani ndogo ya njano,ni kituko [​IMG][​IMG]

    9/.Vaa kofia za kijanja
    Kofia pia huongeza mvuto,chagua kofia kulingana na aina ya kichwa na mavazi uliyovaa,haipendezi kuvaa suti na kapelo.Kanzu sharti ivaliwe na barakashia ndo utaeleweka la sivyo ni sawa na kuvaa dera tu [​IMG]

    10/Mkanda
    *Usivae mkanda mrefu km vile umefunga nyoka kiunoni
    *Mikanda ya vitambaa au madoidoi inafaa kuvaliwa na jeans/kadeti/kaptula
    *Jitahidi mkumatch rangi ya mkanda na viatu kama umevaa nguo za kuchomekea
    *Zingatia upana wamkanda na rux za nguo yako[​IMG]

    11/ Tupia cheni za ukweli
    Mikufu ya kiume pia huongeza mvuto
    * Kama umevaa nguo za kuchomekea au suti itapendeza ukivaa cheni nsogo ambayo haitokezi nje ya shati
    *Kama umepiga pamba za Joshua mfano T.shirt na jeans hapa tupia cheni kubwa lakini hata cheni ndogo zinakubali[​IMG]

    12/Uvaaji wa Tie
    *Vaa kulingana na urefu wako
    *Km wewe mwembamba inapendeza kuvaa tie nyembamba
    *Jitahidi kumatch tie na rangi ya shirt/suruali
    *Hakikisha tie yako imefungwa vizuri shingoni[​IMG]

    13/T.shirt na Jeans
    Wanaume wajanja wa mjini hupenda kupiga t shirt na jeans na chini kutupia raba Kali.....Vazi hili lina mvuto wa aina yake hasa limivaliwa kitaani na sehemu za mitoko km vile kwenye Club za starehe [​IMG]

    14/Vaa viatu kijanja
    Hapa pia Kuna changamoto
    *Usivaa suruali ya kitambaa na Raba
    *Usivae suruali ya kuchomekea na makubanzi
    *Ukipiga jeans unaweza kumatch t.shirt/shirt na rangi ya viatu
    *Ukivaa suti yakupasa upige kiatu kikali ....ulikosea itakuwa sawa na Toyota Mark X yenye matairi ya Fuso !!![​IMG][​IMG]


    ***Usipojua kuvaa utadharaurika***

    The Bitoz
     
  2. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #281
    Jul 8, 2016
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,638
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    kwa hiyo hiyo mivazi ni kwa casual tu au na kwa watu wa maofisini pia..
     
  3. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #282
    Jul 8, 2016
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,638
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    nice look dude..
     
  4. Bitoz

    Bitoz JF-Expert Member

    #283
    Jul 8, 2016
    Joined: Aug 27, 2015
    Messages: 24,785
    Likes Received: 99,530
    Trophy Points: 280
    Vile ulivyoelewa
     
  5. Czer

    Czer JF-Expert Member

    #284
    Jul 9, 2016
    Joined: Sep 26, 2013
    Messages: 900
    Likes Received: 365
    Trophy Points: 80
    mshati mpana,ungemfit ingekuwa poa zaidi
     
  6. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #285
    Jul 16, 2016
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,750
    Likes Received: 464
    Trophy Points: 180
    kuvaa vizuri kipaji
     
  7. tpaul

    tpaul JF-Expert Member

    #286
    Jul 18, 2016
    Joined: Feb 3, 2008
    Messages: 11,848
    Likes Received: 2,507
    Trophy Points: 280
    Mimi sina sheria katika uvaaji....I wear clothes just to cover nakedness....madoido yote ya nini?
     
  8. Papushikashi

    Papushikashi JF-Expert Member

    #287
    Jul 18, 2016
    Joined: Feb 28, 2016
    Messages: 4,132
    Likes Received: 3,334
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
    Nikiwa ndani ya mtoko
     
  9. Papushikashi

    Papushikashi JF-Expert Member

    #288
    Jul 18, 2016
    Joined: Feb 28, 2016
    Messages: 4,132
    Likes Received: 3,334
    Trophy Points: 280
    Aisee uko vizuri, nimependa somo lako
     
  10. jonax

    jonax JF-Expert Member

    #289
    Jul 18, 2016
    Joined: Sep 24, 2013
    Messages: 6,600
    Likes Received: 20,658
    Trophy Points: 280
    Miaka 800 mimi pigo zangu ni jeans + t-shirt alafu miguuni huwa napendelea kutingishia timbs[​IMG]
     
  11. Bitoz

    Bitoz JF-Expert Member

    #290
    Jul 18, 2016
    Joined: Aug 27, 2015
    Messages: 24,785
    Likes Received: 99,530
    Trophy Points: 280
    Ukweli mtupu........
     
  12. Bitoz

    Bitoz JF-Expert Member

    #291
    Jul 18, 2016
    Joined: Aug 27, 2015
    Messages: 24,785
    Likes Received: 99,530
    Trophy Points: 280
    Ubwege huo....labda sanaa
     
  13. Bitoz

    Bitoz JF-Expert Member

    #292
    Jul 18, 2016
    Joined: Aug 27, 2015
    Messages: 24,785
    Likes Received: 99,530
    Trophy Points: 280
    Nimeandika kutokana na utozi wangu
     
  14. Bitoz

    Bitoz JF-Expert Member

    #293
    Jul 18, 2016
    Joined: Aug 27, 2015
    Messages: 24,785
    Likes Received: 99,530
    Trophy Points: 280
    Mi chini raba tu ......simple or Snikets
    Mabuti nawaachia mgambo
     
  15. Bitoz

    Bitoz JF-Expert Member

    #294
    Jul 20, 2016
    Joined: Aug 27, 2015
    Messages: 24,785
    Likes Received: 99,530
    Trophy Points: 280
    1469026192218.jpg
     
  16. Bitoz

    Bitoz JF-Expert Member

    #295
    Aug 10, 2016
    Joined: Aug 27, 2015
    Messages: 24,785
    Likes Received: 99,530
    Trophy Points: 280
    1470807786541.jpg
     
  17. Bitoz

    Bitoz JF-Expert Member

    #296
    Aug 31, 2016
    Joined: Aug 27, 2015
    Messages: 24,785
    Likes Received: 99,530
    Trophy Points: 280
    1472653182038.jpg
     
  18. sister

    sister JF-Expert Member

    #297
    Sep 6, 2016
    Joined: Nov 23, 2011
    Messages: 8,579
    Likes Received: 3,087
    Trophy Points: 280
    kuna wanaume wana miili ya nguo aiseee......akitupia anapendeza balaa.
     
  19. Bitoz

    Bitoz JF-Expert Member

    #298
    Sep 9, 2016
    Joined: Aug 27, 2015
    Messages: 24,785
    Likes Received: 99,530
    Trophy Points: 280
    1473397711008.jpg
     
  20. m

    mudyjay05 Member

    #299
    Sep 18, 2016
    Joined: Sep 12, 2016
    Messages: 5
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 3
    iPhone 6 Plus laki 9.5
    Why's upo number 0719381518
     
  21. Bitoz

    Bitoz JF-Expert Member

    #300
    Dec 11, 2016
    Joined: Aug 27, 2015
    Messages: 24,785
    Likes Received: 99,530
    Trophy Points: 280
     
Loading...