Darasa la kupigilia pamba kijanja | Page 16 | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Darasa la kupigilia pamba kijanja

Discussion in 'Urembo, Mitindo na Utanashati' started by Bitoz, Mar 17, 2016.

  1. Bitoz

    Bitoz JF-Expert Member

    #1
    Mar 17, 2016
    Joined: Aug 27, 2015
    Messages: 28,386
    Likes Received: 119,235
    Trophy Points: 280
    Habari wakuu,

    Nimeona na mimi nitoe darasa kidogo kuhusu mavazi sababu na mimi ni kipaumbele changu katika maisha.

    1.Epuka kuvaa marangirangi
    Wakati unamatch mavazi jitahidi kupunguza idadi ya rangi,rangi 3 tu zinatosha kukutoa bomba.[​IMG]

    2. Vaa kulingana na mazingira/sehemu
    Mtu mjanja anajua kubadilika kulingana na mazingira,sio kuvaa jezi la Man utd lenye jina la Wazza kwenye sherehe [​IMG]

    3. Masharti ya kuchomekea;
    * Marufuku kuvaa oversize/undersize
    * Usivae mlegezo
    * Hakikisha singlet haionekani
    * Usivae mkanda mrefu
    * Usivae makubanzi/sandals
    * Hakikisha umemach rangi[​IMG]

    4. Kama umevaa pensi /kaptula...
    * Hakikisha unavaa soksi fupi zisizoonekana
    * Piga raba au makubanzi/sandals bila soksi
    * Haipendezi kuchemekea
    * Hakikisha miguu ni soft [​IMG]

    5. Usivae shati jeupe kama la mwanafunzi
    Shati nyeupe ni nzuri kama unaijulia wakati unanunua hakikisha ina urembo wa aina yoyote ile au ni ya kimtindo sio kuvaa shati la shule.[​IMG]

    6. Hakikisha una suruali nyeusi
    Mwanaume yoyote yule wa kijanja anajua umuhimu wa suruali nyeusi sababu inamatch mashati ya rangi nyingi.[​IMG]

    7. Saa
    *Kama umevaa jeans/kadet unaruhusiwa kuvaa saa ya aina yoyote
    *km umevaa suti/suruali ya kitambaa epuka kuvaa saa ya mkanda wa plastic. [​IMG]

    8. Miwani
    Duh hapa pagumu kidogo lakini cha msingi zingatia muundo wa kichwa chako pamoja na aina ya macho uliyonayo na aina ya pamba ulizovaa pia.Sio umepiga jeans kali,kichwa kama madenge na macho kama bundi kisha unapiga miwani ndogo ya njano,ni kituko [​IMG][​IMG]

    9/.Vaa kofia za kijanja
    Kofia pia huongeza mvuto,chagua kofia kulingana na aina ya kichwa na mavazi uliyovaa,haipendezi kuvaa suti na kapelo.Kanzu sharti ivaliwe na barakashia ndo utaeleweka la sivyo ni sawa na kuvaa dera tu [​IMG]

    10/Mkanda
    *Usivae mkanda mrefu km vile umefunga nyoka kiunoni
    *Mikanda ya vitambaa au madoidoi inafaa kuvaliwa na jeans/kadeti/kaptula
    *Jitahidi mkumatch rangi ya mkanda na viatu kama umevaa nguo za kuchomekea
    *Zingatia upana wamkanda na rux za nguo yako[​IMG]

    11/ Tupia cheni za ukweli
    Mikufu ya kiume pia huongeza mvuto
    * Kama umevaa nguo za kuchomekea au suti itapendeza ukivaa cheni ndogo ambayo haitokezi nje ya shati
    *Kama umepiga pamba za kishua mfano T.shirt na jeans hapa tupia cheni kubwa lakini hata cheni ndogo zinakubali[​IMG]

    12/Uvaaji wa Tie
    *Vaa kulingana na urefu wako
    *Km wewe mwembamba inapendeza kuvaa tie nyembamba
    *Jitahidi kumatch tie na rangi ya shirt/suruali
    *Hakikisha tie yako imefungwa vizuri shingoni[​IMG]

    13/T.shirt na Jeans
    Wanaume wajanja wa mjini hupenda kupiga t shirt na jeans na chini kutupia raba Kali.....Vazi hili lina mvuto wa aina yake hasa limivaliwa kitaani na sehemu za mitoko km vile kwenye Club za starehe [​IMG]

    14/Vaa viatu kijanja
    Hapa pia Kuna changamoto
    *Usivaa suruali ya kitambaa na Raba
    *Usivae suruali ya kuchomekea na makubanzi
    *Ukipiga jeans unaweza kumatch t.shirt/shirt na rangi ya viatu
    *Ukivaa suti yakupasa upige kiatu kikali ....ulikosea itakuwa sawa na Toyota Mark X yenye matairi ya Fuso !!![​IMG][​IMG]


    ***Usipojua kuvaa utadharaurika***

    The Bitoz
     
  2. ukhuty

    ukhuty JF-Expert Member

    #301
    Dec 16, 2016
    Joined: Oct 9, 2016
    Messages: 11,377
    Likes Received: 27,009
    Trophy Points: 280
     
  3. Bitoz

    Bitoz JF-Expert Member

    #302
    Dec 26, 2016
    Joined: Aug 27, 2015
    Messages: 28,386
    Likes Received: 119,235
    Trophy Points: 280
    Jamaa hajui afanyalo
     
  4. usser

    usser JF-Expert Member

    #303
    Jan 8, 2017
    Joined: Sep 25, 2015
    Messages: 5,903
    Likes Received: 3,932
    Trophy Points: 280
    Aaaah me shart jiens plus mabut ndo fashion yang aseee
     
  5. Bitoz

    Bitoz JF-Expert Member

    #304
    Jan 20, 2017
    Joined: Aug 27, 2015
    Messages: 28,386
    Likes Received: 119,235
    Trophy Points: 280
    Imekaa poa
     
  6. Joseverest

    Joseverest Verified User

    #305
    Apr 15, 2017
    Joined: Sep 25, 2013
    Messages: 20,211
    Likes Received: 22,203
    Trophy Points: 280
    aiseee
     
  7. atlas copco

    atlas copco JF-Expert Member

    #306
    Jun 9, 2017
    Joined: Jun 15, 2015
    Messages: 1,108
    Likes Received: 639
    Trophy Points: 280
    Kuhusu saa hapo sikuelewi Kwa kweli nna kidonda cha pesa ndefu lkn mikanda yake ni ya mpira uniambie haifai kuvaa na suti?
     
  8. Bitoz

    Bitoz JF-Expert Member

    #307
    Jul 3, 2017
    Joined: Aug 27, 2015
    Messages: 28,386
    Likes Received: 119,235
    Trophy Points: 280
    Upo muzee ya pamba
     
  9. Bitoz

    Bitoz JF-Expert Member

    #308
    Jul 3, 2017
    Joined: Aug 27, 2015
    Messages: 28,386
    Likes Received: 119,235
    Trophy Points: 280
    Plastiki ni plastiki tu
    Huko ni kutoka kuinajisi suti yako

    Nimetoa ushauri tu siyo sheria
    Hivyo unaweza kufuata au kutoufuata
    SAA ni yako,suti ni yako sikupangii jinsi ya kuvaa
     
  10. Freelancer

    Freelancer JF-Expert Member

    #309
    Jul 3, 2017
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 2,559
    Likes Received: 1,070
    Trophy Points: 280
    Tafuteni pesa. Huo umaridadi bila kuwa na hela mfukoni ni kutaka tu uonekane na wewe humo. Ukiwa na hela utamuajiri hata stylish. Watu ambao wanajaribu kuvaa ku impress mara nyingi wanafidia kile ambacho hawana...
     
  11. Bitoz

    Bitoz JF-Expert Member

    #310
    Jul 3, 2017
    Joined: Aug 27, 2015
    Messages: 28,386
    Likes Received: 119,235
    Trophy Points: 280
    Mdau kuvaa vizuri/usmart ni kipaji au tabia ya mtu tu haina uhusiano na pesa
    Umaridadi wa mtu una faida zake
    Mbona kuna watu wana pesa lakini hawajui kuvaa ?...angalia uvaaji wa mkubwa flani hivi ulivyo kituko
    Lengo la uzi ni kupeana maarifa kuhusu fasheni/mitindo kama unavyoona hapa ndo jukqaa husika ishu za kutafuta pesa linapatikana jukwaa la uchumi,kilimo n.k
     
  12. Freelancer

    Freelancer JF-Expert Member

    #311
    Jul 3, 2017
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 2,559
    Likes Received: 1,070
    Trophy Points: 280
    Nitajie faida? Kupata mademu, kusifiwa, kuonekana una hela wakati huna hela...Kuvaa vizuri ni relative. Unaweza ukawa unavaa vizuri relative to watu wanakuzunguka. Lakini ukienda kwenye class nyingine ukaonekana unavaa ovyo..Kuvaa ni pesa unless unazungumzia kuvaa midosho ya kariakoo. Sasa usije ukalazimisha kuvaa vizuri wakati uwezo huna. Kuna watu wapo radhi wakose chakula lakini waonekane maridadi mtaani. Hii ni kutaka uonekane upo juu kwa wengine. Mfano ni wacongoman wanapenda sana umaridadi laki watembelee wanapoishi ndo utajua umaridadi wao ni bure. Umaridadi bila pesa ni kujitia stress tu. Just vaa descent but don't overdress to impress other to think something you are not. Na wengi ambao wanawaza category hii ya mavazi ndo kinachowasukuma So far Bongo ni maduka machache sana yanayouza nguo za maana. Yaliyobaki ni malapu lapu tu.
     
  13. Bitoz

    Bitoz JF-Expert Member

    #312
    Jul 3, 2017
    Joined: Aug 27, 2015
    Messages: 28,386
    Likes Received: 119,235
    Trophy Points: 280
    OK
     
  14. Joseverest

    Joseverest Verified User

    #313
    Jul 3, 2017
    Joined: Sep 25, 2013
    Messages: 20,211
    Likes Received: 22,203
    Trophy Points: 280
    nipo mkuu
     
  15. Bitoz

    Bitoz JF-Expert Member

    #314
    Jul 3, 2017
    Joined: Aug 27, 2015
    Messages: 28,386
    Likes Received: 119,235
    Trophy Points: 280
    Unapiga T-shirt Na jeans au mapigo ya kiutu uzima
     
  16. Joseverest

    Joseverest Verified User

    #315
    Jul 3, 2017
    Joined: Sep 25, 2013
    Messages: 20,211
    Likes Received: 22,203
    Trophy Points: 280
    Sometimes Tshirt na jeans sometimes Mchomekeo mkuu
     
  17. Bitoz

    Bitoz JF-Expert Member

    #316
    Jul 3, 2017
    Joined: Aug 27, 2015
    Messages: 28,386
    Likes Received: 119,235
    Trophy Points: 280
    Sawa mdau
    Kupiga zote zote ndo mpango
     
  18. Joseverest

    Joseverest Verified User

    #317
    Jul 3, 2017
    Joined: Sep 25, 2013
    Messages: 20,211
    Likes Received: 22,203
    Trophy Points: 280
    Haswaa mdau..uko sahihi
     
  19. M

    MESHACK WARIOBA Senior Member

    #318
    Jul 11, 2017
    Joined: Mar 29, 2017
    Messages: 113
    Likes Received: 117
    Trophy Points: 60
    Bendera ya wapi mkuu? Kuna bendera Rangi moja tuu, Sasa kuna shida kuvaa Rangi moja??
     
  20. Bailly5

    Bailly5 JF-Expert Member

    #319
    Jul 11, 2017
    Joined: Mar 11, 2015
    Messages: 15,190
    Likes Received: 30,152
    Trophy Points: 280
    Rangi nyingi
     
Loading...