Darasa la kupigilia pamba kijanja | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Darasa la kupigilia pamba kijanja

Discussion in 'Urembo, Mitindo na Utanashati' started by Bitoz, Mar 17, 2016.

  1. Bitoz

    Bitoz JF-Expert Member

    #1
    Mar 17, 2016
    Joined: Aug 27, 2015
    Messages: 23,330
    Likes Received: 91,620
    Trophy Points: 280
    Habari wakuu,

    Nimeona na mimi nitoe darasa kidogo kuhusu mavazi sababu na mimi ni kipaumbele changu katika maisha.

    1.Epuka kuvaa marangirangi
    Wakati unamatch mavazi jitahidi kupunguza idadi ya rangi,rangi 3 tu zinatosha kukutoa bomba.[​IMG]

    2. Vaa kulingana na mazingira/sehemu
    Mtu mjanja anajua kubadilika kulingana na mazingira,sio kuvaa jezi la Man utd lenye jina la Wazza kwenye sherehe [​IMG]

    3. Masharti ya kuchomekea;
    * Marufuku kuvaa oversize/undersize
    * Usivae mlegezo
    * Hakikisha singlet haionekani
    * Usivae mkanda mrefu
    * Usivae makubanzi/sandals
    * Hakikisha umemach rangi[​IMG]

    4. Kama umevaa pensi /kaptula...
    * Hakikisha unavaa soksi fupi zisizoonekana
    * Piga raba au makubanzi/sandals bila soksi
    * Haipendezi kuchemekea
    * Hakikisha miguu ni soft [​IMG]

    5. Usivae shati jeupe kama la mwanafunzi
    Shati nyeupe ni nzuri kama unaijulia wakati unanunua hakikisha ina urembo wa aina yoyote ile au ni ya kimtindo sio kuvaa shati la shule.[​IMG]

    6. Hakikisha una suruali nyeusi
    Mwanaume yoyote yule wa kijanja anajua umuhimu wa suruali nyeusi sababu inamatch mashati ya rangi nyingi.[​IMG]

    7. Saa
    *Kama umevaa jeans/kadet unaruhusiwa kuvaa saa ya aina yoyote
    *km umevaa suti/suruali ya kitambaa epuka kuvaa saa ya mkanda wa plastic. [​IMG]

    8. Miwani
    Duh hapa pagumu kidogo lakini cha msingi zingatia muundo wa kichwa chako pamoja na aina ya macho uliyonayo na aina ya pamba ulizovaa pia.Sio umepiga jeans kali,kichwa kama madenge na macho kama bundi kisha unapiga miwani ndogo ya njano,ni kituko [​IMG][​IMG]

    9/.Vaa kofia za kijanja
    Kofia pia huongeza mvuto,chagua kofia kulingana na aina ya kichwa na mavazi uliyovaa,haipendezi kuvaa suti na kapelo.Kanzu sharti ivaliwe na barakashia ndo utaeleweka la sivyo ni sawa na kuvaa dera tu [​IMG]

    10/Mkanda
    *Usivae mkanda mrefu km vile umefunga nyoka kiunoni
    *Mikanda ya vitambaa au madoidoi inafaa kuvaliwa na jeans/kadeti/kaptula
    *Jitahidi mkumatch rangi ya mkanda na viatu kama umevaa nguo za kuchomekea
    *Zingatia upana wamkanda na rux za nguo yako[​IMG]

    11/ Tupia cheni za ukweli
    Mikufu ya kiume pia huongeza mvuto
    * Kama umevaa nguo za kuchomekea au suti itapendeza ukivaa cheni nsogo ambayo haitokezi nje ya shati
    *Kama umepiga pamba za Joshua mfano T.shirt na jeans hapa tupia cheni kubwa lakini hata cheni ndogo zinakubali[​IMG]

    12/Uvaaji wa Tie
    *Vaa kulingana na urefu wako
    *Km wewe mwembamba inapendeza kuvaa tie nyembamba
    *Jitahidi kumatch tie na rangi ya shirt/suruali
    *Hakikisha tie yako imefungwa vizuri shingoni[​IMG]

    13/T.shirt na Jeans
    Wanaume wajanja wa mjini hupenda kupiga t shirt na jeans na chini kutupia raba Kali.....Vazi hili lina mvuto wa aina yake hasa limivaliwa kitaani na sehemu za mitoko km vile kwenye Club za starehe [​IMG]

    14/Vaa viatu kijanja
    Hapa pia Kuna changamoto
    *Usivaa suruali ya kitambaa na Raba
    *Usivae suruali ya kuchomekea na makubanzi
    *Ukipiga jeans unaweza kumatch t.shirt/shirt na rangi ya viatu
    *Ukivaa suti yakupasa upige kiatu kikali ....ulikosea itakuwa sawa na Toyota Mark X yenye matairi ya Fuso !!![​IMG][​IMG]


    ***Usipojua kuvaa utadharaurika***

    The Bitoz
     
  2. Y

    Yummie JF-Expert Member

    #2
    Mar 17, 2016
    Joined: Sep 12, 2015
    Messages: 1,097
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Mbona kwa wamama hujatoa darasa?
     
  3. Bailly5

    Bailly5 JF-Expert Member

    #3
    Mar 17, 2016
    Joined: Mar 11, 2015
    Messages: 14,572
    Likes Received: 28,242
    Trophy Points: 280
    Hapo namba moja unakuta mtu kavaa rangi kama bendera.
     
  4. Bitoz

    Bitoz JF-Expert Member

    #4
    Mar 17, 2016
    Joined: Aug 27, 2015
    Messages: 23,330
    Likes Received: 91,620
    Trophy Points: 280
    Nitawapa walimbwende wangu...najipanga
     
  5. Bitoz

    Bitoz JF-Expert Member

    #5
    Mar 17, 2016
    Joined: Aug 27, 2015
    Messages: 23,330
    Likes Received: 91,620
    Trophy Points: 280
    Shati bluu
    Suruali njano
    Sox kijani
    Mkanda mweusi
    Tai zambarau
    Viatu rangi ya maziwa

    Lazima ucheke
     
  6. isambe

    isambe JF-Expert Member

    #6
    Mar 17, 2016
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 2,059
    Likes Received: 858
    Trophy Points: 280
    Utakuta mtu kapiga suti yake na mkononi ana Casio G-Shock.
     
  7. RRONDO

    RRONDO JF-Expert Member

    #7
    Mar 17, 2016
    Joined: Jan 3, 2010
    Messages: 19,106
    Likes Received: 9,129
    Trophy Points: 280
    Inategemea na saa yenyewe.....TAG HEUR CARRERA $5500 ina mkanda wa plastic na inavaliwa na suti au kitu chochote.

    [​IMG]
     
  8. RRONDO

    RRONDO JF-Expert Member

    #8
    Mar 17, 2016
    Joined: Jan 3, 2010
    Messages: 19,106
    Likes Received: 9,129
    Trophy Points: 280
    Hakikisha hutembelei mikono....sio miguu kama miwa na wewe unavaa pensi! Mi hunikuti nimevaa kaptura...ya nini kuchekesha walionuna!
     
  9. longi mapexa

    longi mapexa JF-Expert Member

    #9
    Mar 17, 2016
    Joined: Jul 18, 2015
    Messages: 1,690
    Likes Received: 1,040
    Trophy Points: 280
    mi nachojua ni suruali mnyonyo......
    chini kiatu traolta......
    juu shati la dogidogi.....nimemaliza popote naenda hata kanisani...
     
  10. Bitoz

    Bitoz JF-Expert Member

    #10
    Mar 17, 2016
    Joined: Aug 27, 2015
    Messages: 23,330
    Likes Received: 91,620
    Trophy Points: 280
    Bonge la mbumbumbu
     
  11. Bitoz

    Bitoz JF-Expert Member

    #11
    Mar 17, 2016
    Joined: Aug 27, 2015
    Messages: 23,330
    Likes Received: 91,620
    Trophy Points: 280
    Upo sawa..ila wengi upiga Yale maplastiki ya ovyoovyo...ndo mana nimeshauri wayaepuke
     
  12. Bitoz

    Bitoz JF-Expert Member

    #12
    Mar 17, 2016
    Joined: Aug 27, 2015
    Messages: 23,330
    Likes Received: 91,620
    Trophy Points: 280
    MTU mikovu km jambazi...
     
  13. Bitoz

    Bitoz JF-Expert Member

    #13
    Mar 17, 2016
    Joined: Aug 27, 2015
    Messages: 23,330
    Likes Received: 91,620
    Trophy Points: 280
    Mwanamitindo.....
     
  14. Bailly5

    Bailly5 JF-Expert Member

    #14
    Mar 17, 2016
    Joined: Mar 11, 2015
    Messages: 14,572
    Likes Received: 28,242
    Trophy Points: 280
    mpaka mtu unajiuliza huyu vipi tena
     
  15. RRONDO

    RRONDO JF-Expert Member

    #15
    Mar 17, 2016
    Joined: Jan 3, 2010
    Messages: 19,106
    Likes Received: 9,129
    Trophy Points: 280
    Ndio nini?
     
  16. jackline1

    jackline1 JF-Expert Member

    #16
    Mar 17, 2016
    Joined: Oct 11, 2012
    Messages: 1,284
    Likes Received: 838
    Trophy Points: 280
    vijana bado wadogo lakini mna mid life crisis,why????
     
  17. Bailly5

    Bailly5 JF-Expert Member

    #17
    Mar 17, 2016
    Joined: Mar 11, 2015
    Messages: 14,572
    Likes Received: 28,242
    Trophy Points: 280
    MTU badala atembele miguu anatumia mikono. Mambo ya kuvaa pensi hayo
     
  18. Bitoz

    Bitoz JF-Expert Member

    #18
    Mar 17, 2016
    Joined: Aug 27, 2015
    Messages: 23,330
    Likes Received: 91,620
    Trophy Points: 280
    Ukubwa hata nyumbu anao....
    Angalia somo sio aliyeandika
     
  19. Bitoz

    Bitoz JF-Expert Member

    #19
    Mar 17, 2016
    Joined: Aug 27, 2015
    Messages: 23,330
    Likes Received: 91,620
    Trophy Points: 280
    Na bado singlend kapiga red...boxer rangi ya orange
     
  20. Bailly5

    Bailly5 JF-Expert Member

    #20
    Mar 17, 2016
    Joined: Mar 11, 2015
    Messages: 14,572
    Likes Received: 28,242
    Trophy Points: 280
    Hahahaha halafu kapiga mlegezo. Uvaaji huu
     
Loading...