Daraja refu zaidi la kioo kufunguliwa China

Daraja refu zaidi la kioo kufunguliwa China

Kuna baadhi ya vitu vingine vinaumiza moyo sana, mpaka unafikia hatua ya kumuuliza Mungu kwani sisi tumekosa nini? au ni hii misaada ya wazungu ndio kilema chetu? mbona wenzetu wanaweza sisi hata kujaribu tu tunashindwa? [emoji24] [emoji24] [emoji24] [emoji24] [emoji24] [emoji24] [emoji24]
Sijaribiwi!
 
Kama Madawati tu hadi wananchi wachangie wakati serikali ipo
 
tukimaliza kujenga viwanda
Na kabla ya viwanda tunatakiwa kuhamia dodoma,na kabla ya hapo tuzunguke nchi nzima kutoa matamko na kuminya demokrasia pia kabla ya viwanda lazima tujenge chato international airport tukimaliza hapo tunaangalia ishu ya wafanyakazi hewa inaendeleaje lakini msiwe na wasiwasi kwasababu hata serikali yetu ni hewa,lakini kabla ya yote hatujamaliza kugawa madawati ila hii isiwakwamishe nyie endeleeni kufyatua tu watoto msiwe na wasiwasi kabisa.lakini wakati mkiendelea kukumbuka kwamba Mimi sijaribiwi msisahau kwamba hapa ninacho kufanya ni sawa na ujenzi wa mnara wa babeli kwahiyo maendeleo ni ??????? nikimaliza yote hayo nitawajengea daraja la kioo kubwa Mara mbili ya lile la kigamboni na nitatumia wakandarasi kutoka ndani ili kubana matumizi,eeeehh kwahiyo msiwe na wasiwasi.
 
Na kabla ya viwanda tunatakiwa kuhamia dodoma,na kabla ya hapo tuzunguke nchi nzima kutoa matamko na kuminya demokrasia pia kabla ya viwanda lazima tujenge chato international airport tukimaliza hapo tunaangalia ishu ya wafanyakazi hewa inaendeleaje lakini msiwe na wasiwasi kwasababu hata serikali yetu ni hewa,lakini kabla ya yote hatujamaliza kugawa madawati ila hii isiwakwamishe nyie endeleeni kufyatua tu watoto msiwe na wasiwasi kabisa.lakini wakati mkiendelea kukumbuka kwamba Mimi sijaribiwi msisahau kwamba hapa ninacho kufanya ni sawa na ujenzi wa mnara wa babeli kwahiyo maendeleo ni ??????? nikimaliza yote hayo nitawajengea daraja la kioo kubwa Mara mbili ya lile la kigamboni na nitatumia wakandarasi kutoka ndani ili kubana matumizi,eeeehh kwahiyo msiwe na wasiwasi.
ba hii ndio Tanzania ninayo itaka
 
Lazima wawe na akili kama hizo sio sisi daraja la Vumbi tuu wananchi walipie kupita huko wana madaraja hadi 50 km ni ya wananchi kweli..
 
Sisi bado tupo kwenye tafiti za dawa za kukuza uume na kuchelewa kukojoa.....

Huku wanawake wakijitahidi kukuza makalio.....na kubinua matiti......
 
Baada ya Mungu ni.................,Hawa watu wako vizuri sana.

Tatizo la nchi za kiafrika ni kwamba hatutengi muda wa kufikiri ndio maana tunaishia kuona miujiza kwa wenzetu,We needed to take time to think because its the source of power.

Umejishusha sana na umeushusha sana uafrika wako, umeonyesha unyonge wako na umetukuza vitu visivyo vya msingi.

Unaushangaa uduni wetu kwa kipimo cha daraja la kioo? Mbona hausifii uafrika kwa kukataa na kukataa ndoa jinsia moja wakati huko watu wanaoana kwa jinsia sawa?
 
Nilijua tu mkono wa mayahudi haukosekani hapo!
 
msifu na aliye desgn:mchoro wake uliandaliwa na msanifu mijengo kutoka Israel Haim Dotan
Ha ha ha! Vitukuu vya jamaa vinachefukwa vikisikia hiyo kitu. Vyenyewe huo uwezo hawana na wangependa na wengine wawe kama wao! Kutwa kucha kubamiza "nazi" chini ndicho wanachojua na kulazimisha wengine wafanye kama wao! Mwenyezi Mungu hugawa karama zake jinsi apendavyo.
 
Hehe wana utani hawa mi sipiti hapo..jipya ndo mana wanatest na nyundo..ngoja lichakae af walete hizo nyundo zao
 
Kuna baadhi ya vitu vingine vinaumiza moyo sana, mpaka unafikia hatua ya kumuuliza Mungu kwani sisi tumekosa nini? au ni hii misaada ya wazungu ndio kilema chetu? mbona wenzetu wanaweza sisi hata kujaribu tu tunashindwa? [emoji24] [emoji24] [emoji24] [emoji24] [emoji24] [emoji24] [emoji24]
Anzia kwako mwenyewe hata kujaribu tu umeshindwa
 
Back
Top Bottom