Daraja limeanguka Genoa Italia

Daraja limeanguka Genoa Italia

Sky Eclat

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2012
Posts
58,636
Reaction score
220,438
Daraja la miaka 50 limeanguka jana mjini Genoa, Italia na kuua watu 35. Uchunguzi unaendelea kuchunguza chanzo cha ajali hii. Serikali ya Italia imesema mhusika mkuu wa uzembe huu lazima awajibishwe.

1534310358813.jpeg
 
hivi hili daraja letu la mto wami lina hali gani?na haya madaraja si yakifikisha umri kama huo yanatakiwa kuacha kutumika?
 
Daraja la miaka 50 limeanguka jana mjini Genoa, Italia na kuua watu 35. Uchunguzi unaendelea kuchunguza chanzo cha ajali hii. Serikali ya Italia imesema mhusika mkuu wa uzembe huu lazima awajibishwe.
Bila picha hii taarifa ni batili!
 
Hata Lile letu la mto wami wanasubir liuwe ndo warud kulitengeneza
 
Back
Top Bottom