Konde anaishi Kwa Kiki , kashajitengenezea hyo dhana , kila linalotokea yeye analigeuza liwe Kiki , na ili Kiki yake ipate nguvu inabid awahusishe Wasafi either kupitia watu wake akina , mwijaku , Hbaba au yeye mwenyewe , , Rayvanny kumpsot Paula ilikuwa ratiba yake tuu , atengeneze attention basi life liende , ghafula bin vuu mmakonde kafura huko , kaenda mahakamani , mara kwenye media , huyoo katangaza atafanya maandamano mpak Wasafi , daaah ...
Wamemfinya kidogo ameanza kulalama tena ooh wanataka wanishushe duh....
Kwa mtu mwenye akili timamu , baada ya Rayvanny kupost konde angetulia tuuu, na baada ya picha Kuvuja , angetulia pia badae ndipo sasa achukue hatua stahiki , ingemake sense sana, huyoo kakimbilia kutoa wimbo , kamuita chinga dogo toa wimbo , picha zimevuja anajipiga picha bafuni anauliza mashabiki ni tango au kibamia , nao wakampa anachotaka kusikia......
Anakuja kukumbuka kuna kitu beyond fanbase and popularity kipo damaged ndo anawaza kushitaki , too late