RuwaIkunda
Senior Member
- Nov 2, 2017
- 156
- 278
Madam nitakutembelea PM kuna Neno nataka Nikunong'oneze..,
[emoji38][emoji38][emoji1]
Madam nitakutembelea PM kuna Neno nataka Nikunong'oneze..,
Usijali mpenzi.Madame B ujasiri kama wakwako wanao wasichana wachache sana.
Hahahahahahahaha haloooooooooooooooo duu umetisha mtoto wa kikuria aroo kujahapaKuna mwaka fulani nilipanga chumba Mbagala.
Aisee....kweli Dar ni kitonga.
Asubuhi napiga zangu skonzi 3 sh 300 na chai sh 100
Mchana napiga ugali 500 na utumbo wa kuku wa 300 na maji ya kunywa glasi 100
Usiku naenda pale stand Rangi tatu napiga wali harage na samaki kwa 1500 na maji ya uhai ya 500
Nikifika kitandani napiga hesabu jumla nimetumia sh 3300/=
Asubuhi Aluta Continua.
Siku nikipewa ofa naagiza kuku nusu, nusu nakula, nusu nafunga....naenda kuunga mchuzi nyumbani wa mchana na usiku.
Afu ndo mtu ananiambia nihame Dar.
Tutabanana hapahapa.
We ukila kuku nusu...nami nikila miguu na vichwa, wote tumemla kuku.
Ladha ileile.
Mjini mahesabu tuHahahahahahahaha haloooooooooooooooo duu umetisha mtoto wa kikuria aroo kujahapa
Dar kuna sehem maeneo ya keko kpnd nasoma 5 yrs ago nilikula hela ya twition na ya kula mchana na mshkaj wangu tulikua tunakula ugali wa sh 200, una nyama, kachumbali, maharage na mbg za majani n ngumu sana kuamin ila n kweli, sitak kujiuliza sana n nyama ya nini ila cha msing ninachojua nilikula nyama.
Sitasahau that momments. Ila asikwambie Dar ni kpm cha akili
geita ina mkusanyiko wa mademu kutoka huko kote unakokusema;ubovu wa geita ni kuwa wakati dsm demu anakukuta gesti analiwa biashara inaisha,geita wanaume wanaanza kwanza kuwalisha bata wauza k''dar bna kwa papuchi tu very simple..na watoto wazuri...nipo geita huku...daaaah,sijagonga miezi
Sasa mkuu Geita wanaume wana hela.. kwahiyo kumpa bata demu sio ishu. We unategemea huyu mwanaume wa dar anaekula 3000 kwa siku ana hela ya kumpa demu bata..?geita ina mkusanyiko wa mademu kutoka huko kote unakokusema;ubovu wa geita ni kuwa wakati dsm demu anakukuta gesti analiwa biashara inaisha,geita wanaume wanaanza kwanza kuwalisha bata wauza k''
Umewahi ishi Dar?Hapo ndio ninaposhindwa kuwaelewa mnaposema dar ni kipimo cha akili, mara dar kuishi lazima utumie akili kuliko mikoani, mara kuishi dar lazima uwe mjanja n.k. Kutokana na maelezo yenu inaelekea dar ni sehemu rahisi kabisa kuishi hapa Tanzania ambapo ukiwa na Tsh 1000 tu unapata mlo! Kuna mdau kasema yeye kwa Tsh 3300 tu alikua anakula milo mitatu!! Sasa hapo unahitaji akili gani kubwa kuishi??? Mbona mtu yoyote tu anaweza kupata 3000 kwa siku? Kwa maelezo haya naanza kukubaliana na mdau aliesema kweli dar panawapotezea muda. Kama mtu unaweza kuishi kwa 3000 halafu bado unajiita eti unatumia akili kubwa..
Ukiona umeamua
kuludisha mpira kwa kipa ukiwa ndani ya dsm basi ujue huko Uendako unabidi ukaze buti na kamba .
Maana dsm ndo jiji pekee Tz ambalo mtu mwenye kipato kikubwa na kidogo wote wanaishi.
Hakuna gepo kubwa kati ya walionacho na wasionacho.
DSM ndo kila kitu .
[emoji1][emoji1]Kuna mwaka fulani nilipanga chumba Mbagala.
Aisee....kweli Dar ni kitonga.
Asubuhi napiga zangu skonzi 3 sh 300 na chai sh 100
Mchana napiga ugali 500 na utumbo wa kuku wa 300 na maji ya kunywa glasi 100
Usiku naenda pale stand Rangi tatu napiga wali harage na samaki kwa 1500 na maji ya uhai ya 500
Nikifika kitandani napiga hesabu jumla nimetumia sh 3300/=
Asubuhi Aluta Continua.
Siku nikipewa ofa naagiza kuku nusu, nusu nakula, nusu nafunga....naenda kuunga mchuzi nyumbani wa mchana na usiku.
Afu ndo mtu ananiambia nihame Dar.
Tutabanana hapahapa.
We ukila kuku nusu...nami nikila miguu na vichwa, wote tumemla kuku.
Ladha ileile.