Dar ndo jiji pekee ambalo ukibugi umepotea

Dar ndo jiji pekee ambalo ukibugi umepotea

Hata ukiwa na mshahara mdogo dar unaishi
...Dar kuishi ni kwa ku2mia akili tu
Asubuhi:Mihogo ya 500 na maji ya kandoro au ya bombs 50
Mchana:unaenda maeneo ya karibu na chuo wali wa buku shazii au kutokana na jinsi ulivyoshiba asubh kwa ile mihogo ya 500 iliyoliwa Saa 5 unaweza ukapiga pass ndefu
Jioni:unaweza piga chapati au ugali na dagaa maximum 1000 au 1500 au ukala vichwa vya kuku na miguu yake ..... usiku mwema kimya unapita nao!yani kwa Siku unaweza tumia 2500 tu.....I Love Dar na nimepamiss naamn nitarudi tu....
Kuna mwaka fulani nilipanga chumba Mbagala.
Aisee....kweli Dar ni kitonga.
Asubuhi napiga zangu skonzi 3 sh 300 na chai sh 100
Mchana napiga ugali 500 na utumbo wa kuku wa 300 na maji ya kunywa glasi 100
Usiku naenda pale stand Rangi tatu napiga wali harage na samaki kwa 1500 na maji ya uhai ya 500

Nikifika kitandani napiga hesabu jumla nimetumia sh 3300/=

Asubuhi Aluta Continua.

Siku nikipewa ofa naagiza kuku nusu, nusu nakula, nusu nafunga....naenda kuunga mchuzi nyumbani wa mchana na usiku.

Afu ndo mtu ananiambia nihame Dar.
Tutabanana hapahapa.
We ukila kuku nusu...nami nikila miguu na vichwa, wote tumemla kuku.
Ladha ileile.
 
Maisha ya dar yalishanishinda mie sitaki hata kulisikia hlo jiji
 
Kuna mwaka fulani nilipanga chumba Mbagala.
Aisee....kweli Dar ni kitonga.
Asubuhi napiga zangu skonzi 3 sh 300 na chai sh 100
Mchana napiga ugali 500 na utumbo wa kuku wa 300 na maji ya kunywa glasi 100
Usiku naenda pale stand Rangi tatu napiga wali harage na samaki kwa 1500 na maji ya uhai ya 500

Nikifika kitandani napiga hesabu jumla nimetumia sh 3300/=

Asubuhi Aluta Continua.

Siku nikipewa ofa naagiza kuku nusu, nusu nakula, nusu nafunga....naenda kuunga mchuzi nyumbani wa mchana na usiku.

Afu ndo mtu ananiambia nihame Dar.
Tutabanana hapahapa.
We ukila kuku nusu...nami nikila miguu na vichwa, wote tumemla kuku.
Ladha ileile.
Hahahaaha dah!umenifurahisha sana...na hapo ukifika mbagala zakhiem au temeke stereo matunda kibao ya kujipa afya ukifika kigamboni samaki wa kusaza......Wanaosemaga Dar ni pagumu huwa nawaona ni waoga wa maisha...na hawaujui ule msemo wa kuwa popote penye changamoto ndo akili inakua..
 
[emoji1] [emoji1] [emoji1] [emoji1] [emoji1] [emoji1] aisee uko makini saana Mkuu ,nipo mitaa ya buza hapa na mtoto anataka ticket tu ya kuingia game LA Yanga na Mwadui na pesa ya popcorn tu
Niko bombom hapa juu mlete[emoji1] [emoji1] [emoji1]
 
Dar kuna sehem maeneo ya keko kpnd nasoma 5 yrs ago nilikula hela ya twition na ya kula mchana na mshkaj wangu tulikua tunakula ugali wa sh 200, una nyama, kachumbali, maharage na mbg za majani n ngumu sana kuamin ila n kweli, sitak kujiuliza sana n nyama ya nini ila cha msing ninachojua nilikula nyama.

Sitasahau that momments. Ila asikwambie Dar ni kpm cha akili
 
Uzuri wa dar kila mtu na mambo yake lakini mikoani ukifulia kidogo mji mzima unajua.
 
Hahahaaha dah!umenifurahisha sana...na hapo ukifika mbagala zakhiem au temeke stereo matunda kibao ya kujipa afya ukifika kigamboni samaki wa kusaza......Wanaosemaga Dar ni pagumu huwa nawaona ni waoga wa maisha...na hawaujui ule msemo wa kuwa popote penye changamoto ndo akili inakua..
Umeona eeee.
Yaani Dar maisha ni kama ganda la ndizi.
Unateleza tuuuuu.

Wanaosema mjini pagumu, hawajawahi ishi Uswazi.
Miguu ya 500 unaungia mchuzi na unashiba fresh tu
 
Sheria ni moja tu, ishi kwa ukubwa wa pochi yako, ukitaka kula chakula cha buku, buku jero, buku tano mbaka kumi hiyo wewee tu.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom