Dar: Mwanadada ayagonga kwa gari majambazi 4 yaliyompora fedha kwa bunduki ya SMG

  • Thread starter chinchilla coat
  • Start date

chinchilla coat

chinchilla coat

JF-Expert Member
Joined
May 16, 2016
Messages
3,706
Likes
7,292
Points
280
chinchilla coat

chinchilla coat

JF-Expert Member
Joined May 16, 2016
3,706 7,292 280

Majambazi wapatao 4 maeneo ya Buguruni Malapa yakiwa na bodaboda yalimvamia dada na kumtaka atoe fedha dada akaambia hataki purukushani na kuwafungulia wachukue fedha,
dada akaingia kenye gari na majambazi wakachukua fedha kiasi cha 420,000, baada ya kuchukua wakaondoka na bodaboda zao kisha dada akawasha gari na kuwagonga
baada ya kugongwa wakaruka kwenye pikipiki wakaacha silaha aina ya SMG na wananchi walijaribu kuwakimbiza lakini hawakufanikiwa
 
LIKE Niku ADD

LIKE Niku ADD

JF-Expert Member
Joined
Jul 21, 2014
Messages
3,984
Likes
2,257
Points
280
LIKE Niku ADD

LIKE Niku ADD

JF-Expert Member
Joined Jul 21, 2014
3,984 2,257 280
safi sana dada
 
Amoxlin

Amoxlin

JF-Expert Member
Joined
May 30, 2016
Messages
3,617
Likes
3,675
Points
280
Amoxlin

Amoxlin

JF-Expert Member
Joined May 30, 2016
3,617 3,675 280
Pongezi nyingi kwake.

Alikua peke ake kwa road? Imewezekanaje jambo hillo?
 
Kazwala mkuu

Kazwala mkuu

JF-Expert Member
Joined
Jul 2, 2016
Messages
1,013
Likes
1,360
Points
280
Age
49
Kazwala mkuu

Kazwala mkuu

JF-Expert Member
Joined Jul 2, 2016
1,013 1,360 280
Ushujaa wa kuuza roho.....pongezi kwake
 
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
80,923
Likes
46,538
Points
280
Age
28
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
80,923 46,538 280
My kinda gal!

Super big up sister.
 
Naren

Naren

JF-Expert Member
Joined
Apr 22, 2016
Messages
700
Likes
400
Points
80
Naren

Naren

JF-Expert Member
Joined Apr 22, 2016
700 400 80
Some badass woman with super knockouts.
 
kashesho

kashesho

JF-Expert Member
Joined
Oct 19, 2012
Messages
4,943
Likes
1,221
Points
280
kashesho

kashesho

JF-Expert Member
Joined Oct 19, 2012
4,943 1,221 280
Kwa dar hayo mambo yanafanywa na wanawake tuu
Wanaume wa dar wanamkimbiza mwizi baada ya kudondosha bunduki,
Ha ha ha ha
Hahahaha ngoja waje wasome
 

Forum statistics

Threads 1,237,769
Members 475,675
Posts 29,299,982