Dar kama kuna Baridi hivi huko mikoani vipi, tupeane updates

Dar kama kuna Baridi hivi huko mikoani vipi, tupeane updates

Huku Tukuyu Mbeya watu tunatembea barabarani tukiwa tumebeba majiko ya mkaa yenye moto mkali lakini wapi.... mpaka maji ya kuchambia chooni tumeweka ya moto ila ndani ya dakika moja tu utafikiri yametoka kwenye freezer lakini ndiyo nyumbani sasa hivyo hatuhami tunakomaa nayo kwahiyo watu wa dar vumilieni tu huo upepo ila msiuite eti ni baridi... huku ndiyo kuna baridi..
Daah huwa napenda sana hiyo weather..
 
Aiseeeee napenda kutoka moyoni tena napenda haswaaaaa…. Sema tunavunga ila ile hardcore naielewa mnooošŸ˜†šŸ˜†
Ah u apenda ile unayo kandamizwa rough au sio....sio kila leo wee unapigwa ya kisabato...sometimes inabidi upigwe ile rough yenyewe, pigwa kabali, mara jamaa kachapa tako🤣🤣🤣🤣
 
Huku Tukuyu Mbeya watu tunatembea barabarani tukiwa tumebeba majiko ya mkaa yenye moto mkali lakini wapi.... mpaka maji ya kuchambia chooni tumeweka ya moto ila ndani ya dakika moja tu utafikiri yametoka kwenye freezer lakini ndiyo nyumbani sasa hivyo hatuhami tunakomaa nayo kwahiyo watu wa dar vumilieni tu huo upepo ila msiuite eti ni baridi... huku ndiyo kuna baridi..
Hapa ISYONJE Ni baridi na ukungu hatari Siku ya leo hatujapata jua Sijui ndugu zangu wa KITULO na MAKETE hali ipoje.
 
Ah u apenda ile unayo kandamizwa rough au sio....sio kila leo wee unapigwa ya kisabato...sometimes inabidi upigwe ile rough yenyewe, pigwa kabali, mara jamaa kachapa tako🤣🤣🤣🤣
Nimecheka kwa nguvušŸ˜†šŸ˜†šŸ˜†šŸ˜†šŸ˜†šŸ˜†
Ila ni kweli mkuu kuna muda unataka ubananishwe mpaka ukose hewa yan kitu inafika mahala pake sio kila muda kubembelezana na nyimbo la Celin DionšŸ˜†šŸ˜†šŸ˜†
 
Nimecheka kwa nguvušŸ˜†šŸ˜†šŸ˜†šŸ˜†šŸ˜†šŸ˜†
Ila ni kweli mkuu kuna muda unataka ubananishwe mpaka ukose hewa yan kitu inafika mahala pake sio kila muda kubembelezana na nyimbo la Celin DionšŸ˜†šŸ˜†šŸ˜†
Aisee wee sio rose jamani?....maana kuna rose mmoja alikuwa anapenda sana tukinyanduana awe anasikiliza nyimbo za celine dion.

Yaani ile dirty talk balaa unajikuta umesha bananishwa kwa ukuta umebebwa juu juu, kyupi imevutwa pembeni mara aparamie titinbasi taflan mtindo mmoja🤣🤣🤣🤣
 
mida ya asubuhi kwa Arusha palinoga...

utadhani aliyeshika zamu mlima meru ni kaaya, mana si kwa baridi lile

tulishazoea wenyewe, likizo mwezi wa 6, at list baridi kama hili unakuta wanafunzi wapo nyumbani

mwaka huu sasa ndo watajua hawajui
 
Aisee wee sio rose jamani?....maana kuna rose mmoja alikuwa anapenda sana tukinyanduana awe anasikiliza nyimbo za celine dion.

Yaani ile dirty talk balaa unajikuta umesha bananishwa kwa ukuta umebebwa juu juu, kyupi imevutwa pembeni mara aparamie titinbasi taflan mtindo mmoja🤣🤣🤣🤣
Nimecheka sana wallah šŸ˜†šŸ˜†šŸ˜†šŸ˜†šŸ˜†šŸ˜†
Me sio rose mkuu ila nahis ni chapa yake maana kimikito tunafanana flani hivi…
 
Nimecheka sana wallah šŸ˜†šŸ˜†šŸ˜†šŸ˜†šŸ˜†šŸ˜†
Me sio rose mkuu ila nahis ni chapa yake maana kimikito tunafanana flani hivi…
Basi shem anajienjoy kwa kweli maana ukipata mwanamke mwenye kupenda nawty sex unaburudika
 
Hapa kwetu hali ipo hivyo saa hizi
Screenshot_20220603-201217.jpg
 
Huku Tukuyu Mbeya watu tunatembea barabarani tukiwa tumebeba majiko ya mkaa yenye moto mkali lakini wapi.... mpaka maji ya kuchambia chooni tumeweka ya moto ila ndani ya dakika moja tu utafikiri yametoka kwenye freezer lakini ndiyo nyumbani sasa hivyo hatuhami tunakomaa nayo kwahiyo watu wa dar vumilieni tu huo upepo ila msiuite eti ni baridi... huku ndiyo kuna baridi..
Mkuu si utaunguza sehemu nyeti!
 
Mimi nimeishi huko na juzi nilikuwa huko, unajua kisa cha gereza la Kawetere kuhamishiwa Mbalizi?
Tupe ushahidi wa kiawango cha joto kufika 4 mpka 0 mbeya! Kuna sehemu kitulo inafika hiyo hali ila sio mbeya labda juu ya mlima mbeya au loleza!
 
Huku Tukuyu Mbeya watu tunatembea barabarani tukiwa tumebeba majiko ya mkaa yenye moto mkali lakini wapi.... mpaka maji ya kuchambia chooni tumeweka ya moto ila ndani ya dakika moja tu utafikiri yametoka kwenye freezer lakini ndiyo nyumbani sasa hivyo hatuhami tunakomaa nayo kwahiyo watu wa dar vumilieni tu huo upepo ila msiuite eti ni baridi... huku ndiyo kuna baridi..
Sipati picha pande za kwetu Mwakaleli. Mungu atusaidie
 
Back
Top Bottom