Dar kama kuna Baridi hivi huko mikoani vipi, tupeane updates

Dar kama kuna Baridi hivi huko mikoani vipi, tupeane updates

Ni shida
20220611_231107.jpg
 
Ikisha changamka tunacheza humo.
Karibu na shule ya msingi ukisha pita makaburini. Sivuki kidaraja.
Sio kweli mkuu
Nishaishi sana hiyo mitaa nakunywa bia kwa Tanzanite pub naenda kulala lakin hamna baridi hilo

Jaribu kwenda hata Makete_kitulo ukalale siku mbili tuu
 
View attachment 2248992
Hali ndio kama mnavyoona.
View attachment 2248992
Hali ndio kama mnavyoona.
Hilo eneo la National Park, baridi yake ni balaa!

Angalia kwenye hiyo chart, inakwambia minimum temperature ni 2° centigrade!

Nilifika hayo maeneo wakati fulani, ngoja niwape ushuhuda, wenyeji wangu hapo National Park, walinishuhudia kuwa kuna wakati, huwa wanashuhudiia hata barafu, zinamwagika barabarani!

Nilifika kwenye Guest, nikashuhudia kitu "extraordinary" kwani badala ya kukuta shuka, kama tulivyozoea watu wa Dar, nikashuhudia, blanket 2 nzito, ndizo nilizoandaliwa Mimi mgeni, kwa ajili ya kujifunika!

Usifanye Mchezo na baridi ya Kitulo National Park-Makete, sehemu nyingine zote Katika nchi hii, ni cha mtoto!
 
Kuna sehemu inaitwa KITULO baridi lake si mchezo ni baridi haswa katika kipindi hiki kunakuwa na barafu kabisa kiukweli hali ya kule hapana kiukweli ni baridi kubwa sana
 
Makete, Njombe, Makete, Tanzania weather now
As of 7:27am EAT (GMT +0300)
5°
Broken clouds

Broken clouds
Wind: SSE 1 km/h
FeelsLike: 5°
 
Njombe today
 

Attachments

  • Screenshot_20220612-073913_Samsung Internet.jpg
    Screenshot_20220612-073913_Samsung Internet.jpg
    32.9 KB · Views: 18
Sio kweli mkuu
Nishaishi sana hiyo mitaa nakunywa bia kwa Tanzanite pub naenda kulala lakin hamna baridi hilo

Jaribu kwenda hata Makete_kitulo ukalale siku mbili tuu
Usibishe kufika 8•c,Kwa sasa haijachangamka,huu ni ukanda mmoja na Uyole
IMG_20220612_073846.jpg
 
Hujanijibu Swali,mbona barafu haianguki nyingi Kama hiyo iliyoonyeshwa hapo juu?
Huwa inaanguka baadhi ya maeneo
Kama vijiji vya ujuni isapulano mpaka kitulo

Bonde la bulongwa inaanguka kidogo coz kuna hali ya hewa tofauti
 
Back
Top Bottom