Mm ndyo huwa sitokagi ndani cku hz misele imeisha kama jana balaaDar kuna baridi na upepo kwa sasa je mlio mikoani hali iko vipi?
Wapi huko mzeya? Hapo sii makenge yameganda kabisa0902pm here it reads 8
Wapi huko mkuu?0902pm here it reads 8
Dar hakuna baridi, bali lile joto la Dar halipo na ni msimu wa kipupwe hakuna joto Dar kwa sasa ni hali ya hewa nzuri usiku unajifunika shuka hata feni siyo lazima kutumia.Dar kuna baridi na upepo kwa sasa je mlio mikoani hali iko vipi?
Hii siyo baridi bali kipupwe. Dar hakuna Baridi.Dar kuna baridi na upepo kwa sasa je mlio mikoani hali iko vipi?
Wana dharau sana. Eti mikoani ni Mikoa yote yenye Wilaya ya xxx mjini na xxx vijijini.Hivi hii kauli ya kusema "huko mikoani" mnaitoa wapi?
Kwa weather hii mpaka July na August mimba changa zitakuwa kibao😊Dar kuna baridi na upepo kwa sasa je mlio mikoani hali iko vipi?
Kwa weather hii mpakanJuly na August mimba changa zinakuwa kibao😊
Wapi huko mkuu?