Dar kama kuna Baridi hivi huko mikoani vipi, tupeane updates

Dar kama kuna Baridi hivi huko mikoani vipi, tupeane updates

Mimi nimeishi huko na juzi nilikuwa huko, unajua kisa cha gereza la Kawetere kuhamishiwa Mbalizi?
Screenshot_20220604-151257.png

Huu mji unaitwa mokhotlong, huko lesotho joto lao linacheza kati ya 16 mchana na 0 au chini kidogo ya hapo usiku 👇
Screenshot_20220604-151310.png

It snow in Mokhotlong, haya huko mbeya iwe kati ya joto 4 na 0 isi snow? Mbeya siku joto likifika nyuzi joto 7 basi jua migomba itakuwa imeungua na vifo tutaviona!
 
Dar hakujawahi kua na baridi ya kuumiza hata hii hali ya sasa ni upepo tu wala si baridi yakihiivyo!!!
 
Kuanzia leo hadi Agosti 22 mwaka huu kutakuwa na baridi zaidi kuliko miaka ya nyuma. Wanaiita Aphelion phenomenon. Kuanzia kesho saa 05.27 tutapata uzoefu wa APHELION PHENOMENON , ambapo Dunia itakuwa mbali sana na Jua. Hatuwezi kuona jambo hilo, lakini tunaweza kuhisi athari zake. Hii itaendelea hadi Agosti 2022. Tutapata hali ya hewa ya baridi zaidi kuliko hali ya hewa ya baridi iliyotangulia, ambayo itaathiri mafua, kikohozi, upungufu wa pumzi, nk. Kwa hiyo, hebu sote tuongeze kinga kwa kunywa vitamini au virutubisho vingi ili kinga yetu iwe imara. Umbali kutoka kwa Dunia hadi Jua ni dakika 5 za mwanga au kilomita 90,000,000. Hali ya aphelion hadi kilomita 152,000,000. 66% zaidi.
Wee leo umetishaa Sana!maana huwaga mvivu kuandika Mambo marefu Wewe! Asante kwa taarifa nzuri
 
View attachment 2250377
Huu mji unaitwa mokhotlong, huko lesotho joto lao linacheza kati ya 16 mchana na 0 au chini kidogo ya hapo usiku 👇
View attachment 2250379
It snow in Mokhotlong, haya huko mbeya iwe kati ya joto 4 na 0 isi snow? Mbeya siku joto likifika nyuzi joto 7 basi jua migomba itakuwa imeungua na vifo tutaviona!
Hapa nimeshangaa kidogo,labda wataalam waniambie kwamba baridi Haina uhusiano na kuanguka barafu,,,16C ndio barafu yote hii,mbona Njombe na Makete huwa unafika mpaka 4-6 huwa barafu Kama hii hakuna?
 
Hapa ISYONJE Ni baridi na ukungu hatari Siku ya leo hatujapata jua Sijui ndugu zangu wa KITULO na MAKETE hali ipoje.
Wewe nakuamini ukisema baridi maana Makete napafahamu,Sasa Dar 28C wanaita baridi hivi huu si utani?hapa saa 0418 nipo tu hata Shuka sijajifunika...kha wazaramo waoga jamanii,Leo makazini tutaona kila Aina ya masweta na makoti
 
View attachment 2250377
Huu mji unaitwa mokhotlong, huko lesotho joto lao linacheza kati ya 16 mchana na 0 au chini kidogo ya hapo usiku [emoji116]
View attachment 2250379
It snow in Mokhotlong, haya huko mbeya iwe kati ya joto 4 na 0 isi snow? Mbeya siku joto likifika nyuzi joto 7 basi jua migomba itakuwa imeungua na vifo tutaviona!
Itakuwa umeamua tu kumbishia elvischirwa, kwanza barafu haihusiani na baridi. Kwa tulio Isyesye viwanja vipya ni kawaida sana kucheza na baridi ya 8•c hadi 2•c. Kule juu gereza la Walibya/Gaddaf joto sifuri ni yao wameizoea
 
Tupe ushahidi wa kiawango cha joto kufika 4 mpka 0 mbeya! Kuna sehemu kitulo inafika hiyo hali ila sio mbeya labda juu ya mlima mbeya au loleza!
..... sio Mbeya labda juu ya mlima Mbeya au Loleza! Kwani hayo maeneo uliyoyataja yako mji gani? Baridi iliyopo Kawetere ni zaidi ya iliyopo Mabatini.
 
07 June 2022

HALI ILIVYO NJOMBE, TANZANIA

DC AWACHARUKIA WATENDAJI WA KATA /VIJIJI - "TOKENI OFISINI, KASIMAMIE MIRADI"

 
Back
Top Bottom