Dar Es Salaam Institute of Technology(DIT) - Special Thread


Enlightenment

Enlightenment

JF-Expert Member
Joined
Apr 19, 2018
Messages
722
Likes
2,337
Points
180
Enlightenment

Enlightenment

JF-Expert Member
Joined Apr 19, 2018
722 2,337 180
Jaman msaada cfa za kujiunga na vyuo vya ICT {information Communication Technology} na n vyuo gan vinatowa iyo coz View attachment 954996
Mkuu mbona unataka kuharibu thread yetu pendwa, hii picha yako ina uhusiano gani na swali ulilouliza?

Kuanzia post ya kwanza hadi hii yako umeona popote watu wameweka picha zao au hata majengo?

Hili ni jukwaa makini kwa watu kutoa mada ili zijadiliwe na kutatua changamoto mbali mbali. Hatupo hapa ili kuuza sura au kujipatia umaharufu. Futa ujinga wako wa kutumia mitandao, ujifunze taratibu na norms of conduct ya sehemu husika.
 
Ashford Joseph

Ashford Joseph

Member
Joined
Nov 29, 2018
Messages
5
Likes
0
Points
3
Ashford Joseph

Ashford Joseph

Member
Joined Nov 29, 2018
5 0 3
Mkuu mbona unataka kuharibu thread yetu pendwa, hii picha yako ina uhusiano gani na swali ulilouliza?

Kuanzia post ya kwanza hadi hii yako umeona popote watu wameweka picha zao au hata majengo?

Hili ni jukwaa makini kwa watu kutoa mada ili zijadiliwe na kutatua changamoto mbali mbali. Hatupo hapa ili kuuza sura au kujipatia umaharufu. Futa ujinga wako wa kutumia mitandao, ujifunze taratibu na norms of conduct ya sehemu husika.
Okay nmekuelewa
 
Enlightenment

Enlightenment

JF-Expert Member
Joined
Apr 19, 2018
Messages
722
Likes
2,337
Points
180
Enlightenment

Enlightenment

JF-Expert Member
Joined Apr 19, 2018
722 2,337 180
Karibu mkuu hili ni jukwaa huru ila lina taratibu zake.

Tukirudi kwenye mada yako:
Kwakua hujasema unataka kuingia na level ipi mimi nina assume umemaliza form four unaanza na level ya chini kabisa ambayo ni Astashahada au cheti (Basic technician/NTA 4).

Natumaini una uelewa na mtandao japo kidogo, fungua hii link ya nacte The National Council for Technical Education – Striving for world class excellence in technical education and training
Chini ya navigation menu kuna sehemu imeandikwa focus on ambapo kuna link mbali mbali. Fungua Guidebook sehemu hii itakupeleka kuona program zote zinazotolewa na vyuo vilivyosajiliwa nacte.
Hapo utatakiwa kuchagua professional area/field of study, wewe utachagua sehemu iliopo ICT. Hapo itafungua vyuo vyote vinavyotoa hiyo program ikionyesha admission requirements, admission capacity, program duration na ada husika.
Kupitia hapo utaweza kuchagua chuo kipi utaweza kusoma kutegemea na sifa ulizonazo, ada kwa chuo husika na eneo liliopo.

Kama utapata tatizo usisite kuuliza, hili ni jukwaa huru.
 
JUAN MANUEL

JUAN MANUEL

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2010
Messages
1,207
Likes
1,146
Points
280
JUAN MANUEL

JUAN MANUEL

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2010
1,207 1,146 280
mimi ninachoamini hakuna kinachoshindikana kama una nia na ali ya kujifunza
Hakuna kama DIT,from room 207,block 1 to 112 block 4,mpaka ground floor block 5,
Na GYM yetu pale chini block 4.acha kabisa,ndani ya DIT,nili enjoy sana.miaka hiyo ya 2000 to 2007,sauti za tausi pale kwenye fence ya CBE,kama zoooote vile
 
Enlightenment

Enlightenment

JF-Expert Member
Joined
Apr 19, 2018
Messages
722
Likes
2,337
Points
180
Enlightenment

Enlightenment

JF-Expert Member
Joined Apr 19, 2018
722 2,337 180
Hakuna kama DIT,from room 207,block 1 to 112 block 4,mpaka ground floor block 5,
Na GYM yetu pale chini block 4.acha kabisa,ndani ya DIT,nili enjoy sana.miaka hiyo ya 2000 to 2007,sauti za tausi pale kwenye fence ya CBE,kama zoooote vile
Mkuu umenikumbusha mbali kuhusu hao tausi.
Kuna jamaa yetu tulikua class moja ikiwa tunafanya test au final na tausi akalia basi hilo paper jamaa ni lazima afeli hata kama amesoma vipi. Ni imani ambayo alishajiwekea na akili yake ikakubali. So sad yule jamaa hatukumaliza nae pamoja.
 
Ashford Joseph

Ashford Joseph

Member
Joined
Nov 29, 2018
Messages
5
Likes
0
Points
3
Ashford Joseph

Ashford Joseph

Member
Joined Nov 29, 2018
5 0 3
Karibu mkuu hili ni jukwaa huru ila lina taratibu zake.

Tukirudi kwenye mada yako:
Kwakua hujasema unataka kuingia na level ipi mimi nina assume umemaliza form four unaanza na level ya chini kabisa ambayo ni Astashahada au cheti (Basic technician/NTA 4).

Natumaini una uelewa na mtandao japo kidogo, fungua hii link ya nacte The National Council for Technical Education – Striving for world class excellence in technical education and training
Chini ya navigation menu kuna sehemu imeandikwa focus on ambapo kuna link mbali mbali. Fungua Guidebook sehemu hii itakupeleka kuona program zote zinazotolewa na vyuo vilivyosajiliwa nacte.
Hapo utatakiwa kuchagua professional area/field of study, wewe utachagua sehemu iliopo ICT. Hapo itafungua vyuo vyote vinavyotoa hiyo program ikionyesha admission requirements, admission capacity, program duration na ada husika.
Kupitia hapo utaweza kuchagua chuo kipi utaweza kusoma kutegemea na sifa ulizonazo, ada kwa chuo husika na eneo liliopo.

Kama utapata tatizo usisite kuuliza, hili ni jukwaa huru.
Nashukur sana mkuuuu kwa msaada wako
 
Chaz Lee

Chaz Lee

JF-Expert Member
Joined
Oct 26, 2018
Messages
399
Likes
278
Points
80
Chaz Lee

Chaz Lee

JF-Expert Member
Joined Oct 26, 2018
399 278 80
Wakuu nataka kuja kusoma ufundi simu hapo DIT, Kama kuna mtu anelewa namna ya kujoin hapo aniambie, na muda wa kozi vile vile..
 
Papupi

Papupi

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2014
Messages
1,594
Likes
2,114
Points
280
Papupi

Papupi

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2014
1,594 2,114 280
Mkuu umenikumbusha mbali kuhusu hao tausi.
Kuna jamaa yetu tulikua class moja ikiwa tunafanya test au final na tausi akalia basi hilo paper jamaa ni lazima afeli hata kama amesoma vipi. Ni imani ambayo alishajiwekea na akili yake ikakubali. So sad yule jamaa hatukumaliza nae pamoja.
Hahah.. huyo jamaa namjua na inawezekana hata wewe pia nakufahamu.. Nakumbuka akilia tu anaweza kuacha hata pepa akatoka nje

Anakwambia ndo basi tena pepa hili nishafeli
 
nabii kitolo

nabii kitolo

Member
Joined
Sep 1, 2018
Messages
78
Likes
27
Points
25
nabii kitolo

nabii kitolo

Member
Joined Sep 1, 2018
78 27 25
Hamnakituu kazi kulshawatu theory 90% huwez kumshndanisha degree wa DIT na diploma wa ATC
 
nabii kitolo

nabii kitolo

Member
Joined
Sep 1, 2018
Messages
78
Likes
27
Points
25
nabii kitolo

nabii kitolo

Member
Joined Sep 1, 2018
78 27 25
Naswala lakudisign taa zabarabaran mm nlpo kua level 4 pale ATC tukiwa semicta ya pili ndoilikua kazi yetuu hyooo japokua tulikua bdo wachanga lakini njoo arusha ujionee
 
Enlightenment

Enlightenment

JF-Expert Member
Joined
Apr 19, 2018
Messages
722
Likes
2,337
Points
180
Enlightenment

Enlightenment

JF-Expert Member
Joined Apr 19, 2018
722 2,337 180
Hamnakituu kazi kulshawatu theory 90% huwez kumshndanisha degree wa DIT na diploma wa ATC
Mkuu upo hapa kulinganisha vyuo ama, unajua lengo la kuanzishwa hii thread?

Kama hata maudhui ya hii thread huyajui, napata mashaka na uwezo wako pamoja na hao waliokufundisha.
 
U

Uyumbu

Senior Member
Joined
Dec 30, 2016
Messages
181
Likes
207
Points
60
U

Uyumbu

Senior Member
Joined Dec 30, 2016
181 207 60
MSAADA WA MASTERS COURSE WANAZOTOA HAPO DIT
 
MOI JOHN

MOI JOHN

JF-Expert Member
Joined
Aug 15, 2013
Messages
1,737
Likes
952
Points
280
MOI JOHN

MOI JOHN

JF-Expert Member
Joined Aug 15, 2013
1,737 952 280
Nina Shahada ya Elimu(Sanaa),
Advance nilisoma HKL. Je, naweza
kusoma Electrical ngazi ya Diploma?
 

Forum statistics

Threads 1,249,898
Members 481,140
Posts 29,714,308