Dar Es Salaam Institute of Technology(DIT) - Special Thread

iphonex82

iphonex82

Senior Member
112
250
Kwa masomo ya sayansi ishakula kwangu. Hakuna foundation course?
Foundation course yenyewe ilikuwa lazima upate D ya masomo ya science zote. DIT sio mchezo mchezo usije ukamwona mwanafunzi wa DIT anatembea na Kandambili POSTA washavurugwa ila naona siku hzi kuna mashalobalo DIT wagumu wamepungua sana maana kipind cha nyuma DIT MWAMASU alikuwa anatoka MWANZA na nguo 4(suruali 2 na shrt 2) anasurvive nazo mpaka semister inaisha. Kupigwa SUPP 8 jambo la kawaida sana
 
teledam

teledam

JF-Expert Member
929
2,000
nae alikutanaga na kichwa hicho kilikua kinapiga pepa zake kama maji ya kunywa, si unamjua alie weka G.P.A kubwa kuliko zote hapo, jamaa alikua anaitwa Matiku
Matiku ni dr sasa hivi telecom dept
 
teledam

teledam

JF-Expert Member
929
2,000
Nimeingia kwenye website yao. Very, very shallow, inazidiwa hata na website za baadhi ya Vocational Training Centers! Hakuna cha prospectus wala nini, hiyo Prospectus itakuwa shughli kuipata!
unatania wewe..rudi tena kacheki iyo web apana chezea wazee wa engineering
 
Alvajumaa

Alvajumaa

JF-Expert Member
2,965
2,000
Foundation course yenyewe ilikuwa lazima upate D ya masomo ya science zote. DIT sio mchezo mchezo usije ukamwona mwanafunzi wa DIT anatembea na Kandambili POSTA washavurugwa ila naona siku hzi kuna mashalobalo DIT wagumu wamepungua sana maana kipind cha nyuma DIT MWAMASU alikuwa anatoka MWANZA na nguo 4(suruali 2 na shrt 2) anasurvive nazo mpaka semister inaisha. Kupigwa SUPP 8 jambo la kawaida sana
Hahaha Mwamasu hua wana mambo ya ajabu sana aisee, siku hizi mpaka serikali ya wanafunzi wanaongoza wao
 
N

Ngika90

Member
20
45
Kwa wale applicants wa masters dirisha liko wazi kwa,
1.master of engineering in maintenance management
2.master of computational science and engineering
3.master of engineering in suistanable energy engineering.
 
G

goxum swaggz

New Member
1
20
Hii thread inanipa raha, nafurahi kuona kuna DIT wengi ndani ya jamiiforums.

Ukweli ni kuwa DIT ni chuo pekee kinachotoa elimu bora ya engineering Tanzania, hata mlimani mbele ya DIT hawaoni ndani.

Siandiki kwa ushabiki bali nimeona mwenyewe sababu nimebahatika kufundisha na kusaili wanafunzi toka vyuo tofauti.

Long live DIT.
Ushahidi
 
Alvajumaa

Alvajumaa

JF-Expert Member
2,965
2,000
Kwa wale applicants wa masters dirisha liko wazi kwa,
1.master of engineering in maintenance management
2.master of computational science and engineering
3.master of engineering in suistanable energy engineering.
Hii namba 3 imeanza lini tena? Kuna haja Dit yetu waanzishe masters za highway na structural Engineering
 
deliverance man

deliverance man

Member
17
45
Hi Wadau, Samahani, Naomba Mnieleze Kuhusu Hii Kozi BACHELOR OF LABORATORY SCIENCE AND TECHNOLOGY ya hapo DIT inahusu nini hasa, maana nimechaguliwa kusoma hiyo lakini sijaijua vizuri.
 
Osama ashraf

Osama ashraf

Member
8
20
Naomba kuuliza wakuu ivi kozi gani kat ya computer eng na civil eng ipo ni best na ina sokoo kubwa kwa sasa
 
mugah di mathew

mugah di mathew

JF-Expert Member
1,353
2,000
Hivi apo DIT kuna Automobile engineering?
 

Forum statistics


Threads
1,424,515

Messages
35,065,647

Members
538,005
Top Bottom