Dar es Salaam biashara zinakufa kwa kasi sana

inchaji

JF-Expert Member
Jul 5, 2019
1,988
2,000
Dar es Salaam inachakaa kwa kasi ya ajabu. Mtaa wa Samora, moja ya mitaa ya jiji iliyokuwa kitovu cha biashara ya bidhaa halisi kwa sasa inatia huruma. Biashara ni kama hakuna na zilizobaki hazina wateja. Ule ukijani na marashi ya Mtaa wa Samora sasa ni historia.

Mabenki kama NBC ukienda pale Corporate Branch unakuta wateja kwa idadi ya single digit na tellers wawili tu ndo wako on duty. Dar es Salaam inakufa kwa kasi.

Nenda Mlimani City kuna fremu nyingi tu ziko wazi.

Pita eneo la viwanda Nyerere Road vitega uchumi vya Quality Group sasa hivi ni uwekezaji wa popo na jamii zingine za ndege wa usiku.

Kama nchi nadhani kuna shida mahala.

Rais ajae ana mtihani.
 

Ze last Born

JF-Expert Member
Aug 29, 2018
1,733
2,000
Safi sana, na izidi kuchakaa kabisa ili na sisi watanzania tulio mikoa mingine ( mnatuitaga wamikoani ) turudishiwe heshima yetu ambayo ninyi wadarisalama mmeitwaa kinguvu kwa miaka mingi.

It's time to invest in other regions letting their economic growth see off Dar es salaam in the long run.
 

Niache Nteseke

JF-Expert Member
Apr 29, 2020
499
500
Dar es Salaam inachakaa kwa kasi ya ajabu. Mtaa wa Samora, moja ya mitaa ya jiji iliyokuwa kitovu cha biashara ya bidhaa halisi kwa sasa inatia huruma. Biashara ni kama hakuna na zilizobaki hazina wateja. ule ukijani na marashi ya Mtaa wa Samora sasa ni historia...

Ni zamu ya Chattle aisee...! Asante.
 

Kiranga

JF-Expert Member
Jan 29, 2009
58,194
2,000
Safi sana, na izidi kuchakaa kabisa ili na sisi watanzania tulio mikoa mingine ( mnatuitaga wamikoani ) turudishiwe heshima yetu ambayo ninyi wadarisalama mmeitwaa kinguvu kwa miaka mingi.

It's time to invest in other regions letting their economic growth see off Dar es salaam in the long run.
Wewe huelewi kwamba Dar ikiungua, huko kwingine kunateketea.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom