Damu inaposhuka kwenye kichwa kingine


N

Ngekewa

JF-Expert Member
Joined
Jul 8, 2008
Messages
7,725
Likes
27
Points
145
N

Ngekewa

JF-Expert Member
Joined Jul 8, 2008
7,725 27 145
Atajinyimaje raha eti kwasababu ya wengine?
 
Kisima

Kisima

JF-Expert Member
Joined
Oct 8, 2010
Messages
3,765
Likes
2,292
Points
280
Kisima

Kisima

JF-Expert Member
Joined Oct 8, 2010
3,765 2,292 280
Nyege mbaya!
atavumiliaje kuona papuchi mbele yake? sizani km safari iliendeka tena maana kawaida bao moja ni sawa na mwendo umbali>30km!
sijui bao la tembo..!!
 
Bufa

Bufa

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2012
Messages
4,744
Likes
4,347
Points
280
Bufa

Bufa

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2012
4,744 4,347 280
Nyege mbaya!
atavumiliaje kuona papuchi mbele yake? sizani km safari iliendeka tena maana kawaida bao moja ni sawa na mwendo umbali>30km!
sijui bao la tembo..!!
Acha story za vijiweni mambo ya bao moja ni km30 sijui km7 ni uzushi na uongo mkavu
 
Kennedy

Kennedy

JF-Expert Member
Joined
Dec 28, 2011
Messages
14,235
Likes
5,278
Points
280
Kennedy

Kennedy

JF-Expert Member
Joined Dec 28, 2011
14,235 5,278 280
Hapo ndiyo utaona umuhimu wa hilo tendo nakumbuka wimbo wa Remy kichaa ana mimba utapatwa na mshangao:A S embarassed:
 
tinna cute

tinna cute

JF-Expert Member
Joined
Sep 22, 2013
Messages
4,649
Likes
75
Points
0
tinna cute

tinna cute

JF-Expert Member
Joined Sep 22, 2013
4,649 75 0
Tembo anafanya yake.
 
Adharusi

Adharusi

JF-Expert Member
Joined
Jan 22, 2012
Messages
12,473
Likes
4,152
Points
280
Adharusi

Adharusi

JF-Expert Member
Joined Jan 22, 2012
12,473 4,152 280
Vipi Tembo dume alitoa kichaka kwa jike
 

Forum statistics

Threads 1,235,471
Members 474,585
Posts 29,223,237