Daktari ambaka mgonjwa


RayB

RayB

JF-Expert Member
Joined
Nov 27, 2009
Messages
2,754
Likes
90
Points
145
RayB

RayB

JF-Expert Member
Joined Nov 27, 2009
2,754 90 145
DAKTARI wa Hospitali ya Marie Stoppers iliyopo Mwenge, jijini Dar es Salaam, Paul Andrew ametiwa mbaroni kwa tuhuma za kumbaka mgonjwa aliyefika hospitalini hapo kupatiwa matibabu.

Taarifa zilizothibitishwa na Kamanda wa Polisi Mkoa wa Kinondoni, Elias Kalinga zimesema kuwa mgonjwa huyo alifika hospitalini hapo kwa ajili ya kufanyiwa uchunguzi wa tumbo ndipo Dk. Andrew alimwandikia kipimo cha Utra Sound.

Akizungumza na Tanzania Daima jana, Kamanda Kalinga alisema kwa mujibu wa mgonjwa huyo, alifika hospitalini hapo majira ya jioni na baada ya kueleza tatizo lake, Dk Andrew alimwandikia kipimo hicho.

Kamanda Kalinga alieeleza kuwa baada ya kuingia katika chumba cha kufanyiwa kipimo, ndipo daktari huyo alimpa kitu kilichomfanya alale kwa muda na nguvu ya dawa ilipokwisha alishtuka na kumkuta daktari huyo akiendelea kumbaka.

"Baada ya kumkuta daktari akimbaka, mgonjwa huyo alitoka na kukimbilia Kituo cha Polisi Mabatini kilichopo Kijitonyama na kufungua jalada lenye namba RB/KJN/123/552/10," alieleza.

Alisema askari hao walirudi na mgonjwa huyo hospitali na kumkamata mtuhumiwa aliyekuwa bado yupo eneo hilo.

Kamanda alisema mgonjwa huyo amefanyiwa vipimo katika Hospitali ya Taifa ya Muhimbili ili kubaini kama kweli alifanyiwa unyama huo.

Alisema mtuhumiwa bado anashikiliwa na polisi na leo anatarajiwa kupandishwa kizimbani kujibu tuhuma hizo.


Source: Tanzania Daima

My take

Mimi kwa kweli hawa madaktari wa magonjwa ya akina mama aka gynecologists huwa siwaamini kabisa from my experience ya kuwa nao jirani wengi huwa wanakula wagonjwa wao
 
K

kisikichampingo

Senior Member
Joined
Oct 28, 2009
Messages
129
Likes
3
Points
35
K

kisikichampingo

Senior Member
Joined Oct 28, 2009
129 3 35
Uchizi mwingine bwana!? Ina maana alishindwa kumtongoza au kumhonga au kumbembeleza..? Mifadhaiko mingine bwana!?
 
Chimunguru

Chimunguru

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2009
Messages
10,222
Likes
883
Points
280
Chimunguru

Chimunguru

JF-Expert Member
Joined May 3, 2009
10,222 883 280
Marie Stopes pameoza, kwanza ni mabingwa wa abortion wale, pili wanaojiita ma Dr wa kiume wanapenda sana kutongoza wagonjwa wa kike, nimeshuhudia mara nyingi tuu, kuna dada nafanya nae kazi hapa alikuwa anatupa issue jinsi alivyomtongoza na alivyokuwa akipokea simu yake kila dakika wanawake wakimpigia, anamwambia huyu ananiwekeaga maji ya moto nikienda kwake, huyu wa Lunch huyu wa mtoko si mchezo huyo jamaa
 
RayB

RayB

JF-Expert Member
Joined
Nov 27, 2009
Messages
2,754
Likes
90
Points
145
RayB

RayB

JF-Expert Member
Joined Nov 27, 2009
2,754 90 145
Yaani kwa kifupi hawa madaktari wa hivi vihospitali wana njaa za ajabu sana na kwa kweli sijui kwanini wanabahatika kweli manake na wanawake nao hata wakiombwa na hao wanakuwa rahisi sana kuvua sijui ni kwanini
 
K

kisikichampingo

Senior Member
Joined
Oct 28, 2009
Messages
129
Likes
3
Points
35
K

kisikichampingo

Senior Member
Joined Oct 28, 2009
129 3 35
Hayo ni matatizo ya madaktari mmoja-mmoja, si Marie Stopes. Hivi inawezekana kweli taasisi ikawa na madaktari fuska watupu?
 
Next Level

Next Level

JF-Expert Member
Joined
Nov 17, 2008
Messages
3,158
Likes
22
Points
135
Next Level

Next Level

JF-Expert Member
Joined Nov 17, 2008
3,158 22 135
Wapi professionalism?

Masanilo....popote ulipo unaweza toa mwongozo kidogo hapa?
 
Mponjoli

Mponjoli

JF-Expert Member
Joined
Feb 29, 2008
Messages
667
Likes
15
Points
35
Mponjoli

Mponjoli

JF-Expert Member
Joined Feb 29, 2008
667 15 35
Jamani jamani dunia inakwenda wapi hii???????
 
Konakali

Konakali

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2009
Messages
1,509
Likes
77
Points
145
Konakali

Konakali

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2009
1,509 77 145
Du! hii hatari sana. Suluhu pekee ni kuwaajiri madaktari wanawake tu. Au na wenyewe wana njaa?
 
Utingo

Utingo

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2009
Messages
7,236
Likes
326
Points
180
Utingo

Utingo

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2009
7,236 326 180
Hayo ni matatizo ya madaktari mmoja-mmoja, si Marie Stopes. Hivi inawezekana kweli taasisi ikawa na madaktari fuska watupu?
why not, do you know the historyof Marie stopes?
 
Mbu

Mbu

JF-Expert Member
Joined
Jan 11, 2007
Messages
12,736
Likes
269
Points
180
Mbu

Mbu

JF-Expert Member
Joined Jan 11, 2007
12,736 269 180
Uchizi mwingine bwana!? Ina maana alishindwa kumtongoza au kumhonga au kumbembeleza..? Mifadhaiko mingine bwana!?
...inaonekana ndio tabia yake, '40' yake imetimia.

Yaani kwa kifupi hawa madaktari wa hivi vihospitali wana njaa za ajabu sana na kwa kweli sijui kwanini wanabahatika kweli manake na wanawake nao hata wakiombwa na hao wanakuwa rahisi sana kuvua sijui ni kwanini
...'fetish' hizo, kaugonjwa kabaya sana.

Wapi professionalism?
...100% right, wapi maadili ya taaluma?
 
SMU

SMU

JF-Expert Member
Joined
Feb 14, 2008
Messages
8,380
Likes
2,859
Points
280
SMU

SMU

JF-Expert Member
Joined Feb 14, 2008
8,380 2,859 280
Du! hii hatari sana. Suluhu pekee ni kuwaajiri madaktari wanawake tu. Au na wenyewe wana njaa?
Tujitahidi kusomesha mabinti masomo ya sayansi. Itasaidia sana kupunguza matatizo kama haya. Kwa sasa madaktari wengi bingwa wa magonjwa ya kina mama ni wanaume! Ningependa siku moja hili liwe kinyume.

Nampa pole huyo mgonjwa! Sasa kama ni mke wa mtu sijui inakuwaje hapo!
 
P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2007
Messages
39,876
Likes
8,694
Points
280
P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2007
39,876 8,694 280
Hawa madktari wa marrie stopes wahuni sana hata daadangu.

Majuzi alikuwa anaangaliwa kitu tumboni anasema alikuwa akishikwa shikwa mara kwa maa kama jamaa anatafutia speed ya kuanzia.

Dada pole sana ;kuna bosi wao wa kihaya huyu ni malaya wa kuubuhu usiguse pale wale madada wa mwenge ana[/u]kula hadi wake za watu kuwadanganya na ajira
 
RayB

RayB

JF-Expert Member
Joined
Nov 27, 2009
Messages
2,754
Likes
90
Points
145
RayB

RayB

JF-Expert Member
Joined Nov 27, 2009
2,754 90 145
Hawa madktari wa marrie stopes wahuni sana hata daadangu
majuzi alikuwa anaangaliwa kitu tumboni anasema alikuwa akishikwa shikwa mara kwa maa kama jamaa anatafutia speed ya kuanzia
dada pole sana ;kuna bosi wao wa kihaya huyu ni malaya wa kuubuhu usiguse pale wale madada wa mwenge ana[/u]kula hadi wake za watu kuwadanganya na ajira
Labda swali lingine tujiulize pamoja na Marie stopes hivi vihospitali vingine hawa ni wataalamu kweli wa kuitwa madaktari? Je wizara husika huwa inafanya ukaguzi wa mara kwa mara na kupitia qualification za watumishi mbalimbali wa idara ya afya huko mahospitali? Manake nasikia hat yule jamaa aliyekamatwa pale TIP-TOP ni dentist tena ni Diploma (Habari toka kwa mtu wake wa karibu)
 
Masanilo

Masanilo

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2007
Messages
22,301
Likes
227
Points
160
Masanilo

Masanilo

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2007
22,301 227 160
Wapi professionalism?

Masanilo....popote ulipo unaweza toa mwongozo kidogo hapa?
Hii nilikuwa sijaiona!

Dr Andrew amebaka na ameaibisha professional! Alipata mfedheheko wa ghafla maana wagonjwa wengine bwana vishawishi sana. Kupunguza uwezekano wa kupata hilo anguko angekaa na nurse pale wakati akimuhudumia....Hebu fikiria unamchojoa mgonjwa nguo zote halafu unamwambia chuchumaa! LOL Dr unajifanya kuchungulia yale maeneo hahahahaha pangumu hapo kama unaukame yanakukuta ya Dr Andrew.

Thats mental disorder huyo Dr inabidi apelekwe kwa psychiatric kwa msaada zaidi na si kufunguliwa kesi!
 
FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2009
Messages
16,727
Likes
796
Points
280
FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2009
16,727 796 280
My take

Mimi kwa kweli hawa madaktari wa magonjwa ya akina mama aka gynecologists huwa siwaamini kabisa from my experience ya kuwa nao jirani wengi huwa wanakula wagonjwa wao
wapo ambao ni waadilifu na wanafata maadili ya kazi zao ..lakini huyu nae kavuka mipaka
sijui hata kama alikumbuka kutumia kinga ..naogopa!!
 
Masanilo

Masanilo

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2007
Messages
22,301
Likes
227
Points
160
Masanilo

Masanilo

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2007
22,301 227 160
wapo ambao ni waadilifu na wanafata maadili ya kazi zao ..lakini huyu nae kavuka mipaka
sijui hata kama alikumbuka kutumia kinga ..naogopa!!
Wakati mwingine uko kichwa sana! 100 % nilipo bold
 
M-bongotz

M-bongotz

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2010
Messages
1,734
Likes
44
Points
145
M-bongotz

M-bongotz

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2010
1,734 44 145
Huyu daktari aliamua kuweka weledi na kiapo chake pembeni kabisa na nafsi yake ikaanza kuongozwa na kichwa cha chini badala ya kichwa cha juu.,pole sana dada uliyepatwa na zahma hii, naamini mpumbavu huyu atapata malipo ya udhalimu wake hapa hapa diniani.
 
Next Level

Next Level

JF-Expert Member
Joined
Nov 17, 2008
Messages
3,158
Likes
22
Points
135
Next Level

Next Level

JF-Expert Member
Joined Nov 17, 2008
3,158 22 135
Hii nilikuwa sijaiona!

Dr Andrew amebaka na ameaibisha professional! Alipata mfedheheko wa ghafla maana wagonjwa wengine bwana vishawishi sana. Kupunguza uwezekano wa kupata hilo anguko angekaa na nurse pale wakati akimuhudumia....Hebu fikiria unamchojoa mgonjwa nguo zote halafu unamwambia chuchumaa! LOL Dr unajifanya kuchungulia yale maeneo hahahahaha pangumu hapo kama unaukame yanakukuta ya Dr Andrew.

Thats mental disorder huyo Dr inabidi apelekwe kwa psychiatric kwa msaada zaidi na si kufunguliwa kesi!
Hawa jamaa wanawaharibia sana professional zenu mzee......! ningekuwa mi ni mume wa huyo mama, ngejifanya PSYCHIATRIC then, na yeye na mpa nusu kaputi.......then natafuta njemba zimpumlie kisogoni........!
 
bht

bht

JF-Expert Member
Joined
May 14, 2009
Messages
10,335
Likes
212
Points
160
bht

bht

JF-Expert Member
Joined May 14, 2009
10,335 212 160
Hawa jamaa wanawaharibia sana professional zenu mzee......! ningekuwa mi ni mume wa huyo mama, ngejifanya PSYCHIATRIC then, na yeye na mpa nusu kaputi.......then natafuta njemba zimpumlie kisogoni........!
hahaaa binamu hicho kisasi balaaaaa!!!!!!!!!!!!!!!!
 

Forum statistics

Threads 1,238,731
Members 476,123
Posts 29,328,131