Dah! wanawake mtatuua kwa mateso sana

Dah! wanawake mtatuua kwa mateso sana

Mhh --mbona jana nimeona Kuna thread humu mwanaume ana lala Mika kuwa mke wake Amemkimbia baada ya kumsomesha ''...so hata uki-mmiliki halafu ukam-somesha still Kuna challenge kubwa
Nimeiona pia, kweli inategemea lkn afadhali akiwa ni mke halali maana elimu yake inaweza wasaidia watoto wako
 
Nmejifunza mkuu
Tena jifunze PhD kabisa mkuu, mwenzio alipewa mtoto kabisa kumbe ana baba yake siku akitaka muonyesha anamfuata kwa Baba yake, alichunika balaa mpaka kushituka kabaki mifupa tu [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
 
Daah,

Nashukuru Mungu kwa kuufanya Moyo wangu kuwa mgumu sana linapokuja suala la kutoa hela.
Siku hiyo hutakuja amina utakuwa unajitizama kama umevaa nguo au laa utajiuliza siku nachunwa nilikuwa kichaa au vipi omba Mungu, tena utachunwa huku una mke nyumbani na mchepuko ndiyo utakutesa
 
Mhh --mbona jana nimeona Kuna thread humu mwanaume ana lala Mika kuwa mke wake Amemkimbia baada ya kumsomesha ''...so hata uki-mmiliki halafu ukam-somesha still Kuna challenge kubwa
Sasa mtu anasomesha mke halafu yeye mwenyewe hajielewi anakimbiwa tu [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
 
Sasa mtu anasomesha mke halafu yeye mwenyewe hajielewi anakimbiwa tu [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
Haha mimi kwa kweli Huo ujinga sifanyi. .. Kuna move 1 ya ki-korea , ,inaongelea mambos kama hayo inaitwa queen of ambition. .Aise inasikitisha mno
 
Pole sana jamaa kwa hayo yote yqliyo kusibu, Mungu yupo naye amesikia kilio chako , ila kosa na mwanamke mmoja lisifanye uwachukue wanawake wengine wenye upendo wa kweli na wewe,

Huyo mwanamke hakuwa fungu lako, tambua kwamba fungu lako lipo tu , utapata kulingana na Mungu alivyo kupangia , sio unavyo jipangia wewe
 
usimuachie Mungu. fanya uchunguzi amehamia wapi andaa hela hire vibaka wakafanye ambush hapo kwake na bodaboda pia ibebwe. roho mbaya ilipwe kwa roho mbaya ikiwezekana waachwe hata na majeraha kiasi.
 
usimuachie Mungu. fanya uchunguzi amehamia wapi andaa hela hire vibaka wakafanye ambush hapo kwake na bodaboda pia ibebwe. roho mbaya ilipwe kwa roho mbaya ikiwezekana waachwe hata na majeraha kiasi.
Vita yao sio ya damu na nyama
 
Asa cjui mnataka nn
mpendwe shida,msipopendwa tabu
Dah anyway poa
We nae ndo kupenda gani huko? Usingenunua vitu vya nyumbani kwao mpaka umiliki mke. Hamjifunzi tu na nyie
 
usimuachie Mungu. fanya uchunguzi amehamia wapi andaa hela hire vibaka wakafanye ambush hapo kwake na bodaboda pia ibebwe. roho mbaya ilipwe kwa roho mbaya ikiwezekana waachwe hata na majeraha kiasi.
Dah mkuu me nawaza kulipiza kiroho kabisa,kuna nguo yake ya ndani huwa ipo kwenye bag
 
Yan badala ya kupendana kwa dhati,mnakua mnawindana
Maandiko yanasema mume ampende mkewe na mke amtii mumewe na hayasemi mume amtii mkewe na mke ampende mumewe sasa nashangaa wanaosema kuwa waume hawatakiwi kuwatii wake halafu hapo hapo wanasema wake wanatakiwa kuwapenda waume inaleta maana kweli hiyo?
 
Unafiki uko wapi,mkuki Kwa nguruwe Kwa binadamu mchungu.
Yani mpk wizkid kaimba no money no love kwa hii Africa.
Madada wa siku hizi ni watu wa ku take advantage then mnajua kuigiza kinyamaaa mtatambaa hadi na ulimi ili wanaume wawaamini then mkifanikisha yenu mnasepa.
Sikatai ndio kwanza nina 24 years lakini masahib yalionikuta niki date na. masista zangu nyie hususan wa kibongo!!!
Sitakuja kuyasahau yani bado kidogo yafananie na kaka angu mpendwa hapo juu.
Nakumbuka ushenzi wa mwisho wa mpuuzi mmoja wa kipare.
Eti alinidanganya kalazwa ICU saa nne hapo eti kapata ajali ya Pikipiki. nikatuma hela ya mboga tu anyway 200,000 then saa kumi naenda hospital waliposema kalazwa nikamwone naambiwa mgonjwa huyo alikuwepo ila alishatibiwa na kuondoka na alichunika mkono tu wala hakulazwa.
Unaona ujinga mnaotufanyiaga?!!!
kingine bhana baba alizoea kunambia ukiwa na mkeo yeyote yule kapime DNA
Maana hawa wanawake ndio wanaojua kama watoto hao ni wa ndani au wa nje ya ndoa.
Unaweza ukalea toto kumbe la muuza chipsi huko.
Asee punguzeni hizi vitu madada mmezidi aiseee.
WITO WA MAKAKA NA MABABA ZANGU WA HIARI HUMU NDANI.
UKITAKA MKE BHANA NENDA UGHAIBUNI VUKA MIPAKA NENDA HUKOO HAWA WAPARE,WARANGI,WANYATURU,WACHAGA WATAWAUA.
TENA NAHISI ALIYENIUMIZIA KAKA ANGU JONAH KAMA SIO MCHAGA BASI MPARE AISEE
 
Maandiko yanasema mume ampende mkewe na mke amtii mumewe na hayasemi mume amtii mkewe na mke ampende mumewe sasa nashangaa wanaosema kuwa waume hawatakiwi kuwatii wake halafu hapo hapo wanasema wake wanatakiwa kuwapenda waume inaleta maana kweli hiyo?
Duh hapo hiyo andiko lenu mamaa hatari.
Ila kiufupi kwa upande wetu wa pili tumehusiwa tufanyiane wema na kupendana kwa dhati baina ya mke na. Mume na kupeana haki zetu kama inavyotakikanika baina yetu mke na mume .
Nahisi hiv itakua bomba zaidi mama angu.
Maana mme ampende mke na mke amtii mume inamaana mke asimpende mume jamanu?!!!
 
Back
Top Bottom