Dah Huyu mtoto anakubalika bhana.......

AshaDii

Platinum Member
Joined
Apr 16, 2011
Messages
16,239
Points
1,500

AshaDii

Platinum Member
Joined Apr 16, 2011
16,239 1,500
Naona leo FB you are... Naona hili neno litanipa Ban... maana post zako za leo... Only First Born knows....
 

Mnyampaa

JF-Expert Member
Joined
Jan 17, 2011
Messages
244
Points
0

Mnyampaa

JF-Expert Member
Joined Jan 17, 2011
244 0
POST HIZI ZINAHUJUMU UCHUMI WA NCHI NA KUCHANGIA MATUMIZI MABAYA YA RASILIMALI WATU. Wanaojadili mada hii wanatumia vibaya elimu waliyopata na muda walionao katika ujenzi wa Taifa
 

Forum statistics

Threads 1,356,559
Members 518,911
Posts 33,133,121
Top