Dah! hawa COET-UDSM, wamezidi sasa

L

lusban

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2013
Messages
603
Points
250
L

lusban

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2013
603 250
Mkuu mwambie dogo uhandisi sio lele mama someni sio complain tu!siku hizi nasikia mnacarry nafuu ukubwa!enzi hizo foe ngoma tatu hamna mjadara!alikuwepo segu,ishengoma,mayo,owen na rubaratuka na mmoja wa mchoro. Yaani utatokea wapi!siku hizi poa sana
nakwambiaje huyo mayo na mwenzake shirima mabenz sio kabisa.
 
MBIIRWA

MBIIRWA

JF-Expert Member
Joined
May 24, 2013
Messages
2,397
Points
2,000
MBIIRWA

MBIIRWA

JF-Expert Member
Joined May 24, 2013
2,397 2,000
Ili mtu kufaulu hakuhitaji maombi kama haweki juhudi katika masomo
 
Leonard Robert

Leonard Robert

JF-Expert Member
Joined
Apr 22, 2011
Messages
9,669
Points
2,000
Leonard Robert

Leonard Robert

JF-Expert Member
Joined Apr 22, 2011
9,669 2,000
Haka kajamaa kaongo..nakajua kanasoma..B.A IN KISWAHILI.
 
Kijakazi

Kijakazi

JF-Expert Member
Joined
Jun 26, 2007
Messages
3,546
Points
1,225
Kijakazi

Kijakazi

JF-Expert Member
Joined Jun 26, 2007
3,546 1,225
Kinachonishangaza Mimi Yoote hayo wameeanza kuyafanya tangu Chuo Kimeanzishwa lakini mpaka leo Hata Transistor tu hatuwezi kutengeneza, ukienda Tanelec Arusha ambako wanatengeneza Transformer wanaajili wageni kwa kuwa hawapati wahandisi wa ndani waliopikwa na kuiva... sasa sijui Hizo GPA huwa zinaishia wapi!
 
V

Victor 20

Senior Member
Joined
Aug 14, 2013
Messages
146
Points
0
V

Victor 20

Senior Member
Joined Aug 14, 2013
146 0
malecture wakibongo wakiendele kuwapigisha misuli yatima na kuwafelisha cha kujifia nini? nendeni vyuo vya private kama ST.JOSEPH na n.k muwaone hao hao malecture wanavyowapa vitu vya ukweli na GPA nzuri endapo tu ukiendeleza bidii yako me nachukia sana shule za serikali kuanzia O-Level mpaka A-level mpaka vyuoni japo nimezisoma mpaka yaani wabongo wenzetu wana wivu kweli wanatufelisha na kutufanya tuone mambo magumu wakati techniques zote za kutuwezesha tupasue GPA nzuri wanazo hii ni too much utafkiri hivyo vyeti tutaendanavyo mbinguni au motoni
 
D

Danos

Member
Joined
Dec 21, 2013
Messages
48
Points
95
D

Danos

Member
Joined Dec 21, 2013
48 95
malecture wakibongo wakiendele kuwapigisha misuli yatima na kuwafelisha cha kujifia nini? Nendeni vyuo vya private kama st.joseph na n.k muwaone hao hao malecture wanavyowapa vitu vya ukweli na gpa nzuri endapo tu ukiendeleza bidii yako me nachukia sana shule za serikali kuanzia o-level mpaka a-level mpaka vyuoni japo nimezisoma mpaka yaani wabongo wenzetu wana wivu kweli wanatufelisha na kutufanya tuone mambo magumu wakati techniques zote za kutuwezesha tupasue gpa nzuri wanazo hii ni too much utafkiri hivyo vyeti tutaendanavyo mbinguni au motoni
mkuu umenena. Big up.
 
Maganga Mkweli

Maganga Mkweli

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2009
Messages
2,100
Points
1,225
Maganga Mkweli

Maganga Mkweli

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2009
2,100 1,225
Kinachonishangaza Mimi Yoote hayo wameeanza kuyafanya tangu Chuo Kimeanzishwa lakini mpaka leo Hata Transistor tu hatuwezi kutengeneza, ukienda Tanelec Arusha ambako wanatengeneza Transformer wanaajili wageni kwa kuwa hawapati wahandisi wa ndani waliopikwa na kuiva... sasa sijui Hizo GPA huwa zinaishia wapi!
POOR POOR YOU ONGEA KWA FACT ACHA POROJO NDUGU... kuhusu tanelec kaa kimya kabisa hujui unachosema acha kupotosha rudi kafanye homework yako vizuri....

tanelec ina engineer wazawa wanatoka mlimani ndio wanao design switchgear na distribution transformer nyingi ..
unazoziona mtaani ni kazi ya tanelec WAHANDISI wazawa ... naongea nikiwa na uhakika asilimia 100 % ..sababu ni fahamu hii kitu
 
B

Barasu

JF-Expert Member
Joined
Nov 17, 2013
Messages
1,155
Points
1,170
B

Barasu

JF-Expert Member
Joined Nov 17, 2013
1,155 1,170
Vipi chuo ulimaliza salama? Mlimaliza wa ngapi?

Tulianza wanafunzi 20 katika fani ya electrical power engineering,mpaka hvi ninavoandika hii thread tunao endelea na masomo yan 3rd year tumebaki 6,kati ya hao 6,kuna wasichana wawili ambao nao mwaka huu walikua wamedisco ila wakapewa special upendeleo wakaendelea na masomo,overal GPA Kwa mwaka huu ni 2.6,sio kwamba hatusomi,tunakomaa mbaya yani.najiuliza ni nin kinafanya hapa coet mambo yawe hivi,au ni unoko wa maticha wa hapa au vip ila sipati jibu,huko kwenye department ya civil ndo usipime watu wanadisco kama hawana akil nzuri.tuombeeni tu tutoboe salama wakuu,maana hali ni tete hapa,muda wowote unafungasha virago vyako.
 
Mwanamayu

Mwanamayu

JF-Expert Member
Joined
May 7, 2010
Messages
8,985
Points
2,000
Mwanamayu

Mwanamayu

JF-Expert Member
Joined May 7, 2010
8,985 2,000
mimi nimesoma coet ila hiyo kitu sijawahi kushuhudia. Poleni, kazaneni tu hiyo shule si mchezo.
Angalia kwa makini hilo neno lenye red kwenye posting yako, wakifanya hivyo si ndio watafeli wote!!
 
P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2007
Messages
43,604
Points
2,000
P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2007
43,604 2,000
Electrical unalia hivi civil ataeemaje jamani

cc;comrade mayo ,prof,mjasiriamqli
 
Mwanamayu

Mwanamayu

JF-Expert Member
Joined
May 7, 2010
Messages
8,985
Points
2,000
Mwanamayu

Mwanamayu

JF-Expert Member
Joined May 7, 2010
8,985 2,000
Tulianza wanafunzi 20 katika fani ya electrical power engineering,mpaka hvi ninavoandika hii thread tunao endelea na masomo yan 3rd year tumebaki 6,kati ya hao 6,kuna wasichana wawili ambao nao mwaka huu walikua wamedisco ila wakapewa special upendeleo wakaendelea na masomo,overal GPA Kwa mwaka huu ni 2.6,sio kwamba hatusomi,tunakomaa mbaya yani.najiuliza ni nin kinafanya hapa coet mambo yawe hivi,au ni unoko wa maticha wa hapa au vip ila sipati jibu,huko kwenye department ya civil ndo usipime watu wanadisco kama hawana akil nzuri.tuombeeni tu tutoboe salama wakuu,maana hali ni tete hapa,muda wowote unafungasha virago vyako.
Mosi, hilo ni jambo jema kabisa, kwani bila kufanya hivyo hatutakuwa na wataalamu mahiri na kukwepa maafa yanayotokana na ma-engineer wasiokuwa na uwezo. Pili, hii ni dalili ya matokeo ya Big Results now!!
 
P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2007
Messages
43,604
Points
2,000
P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2007
43,604 2,000
Angalia kwa makini hilo neno lenye red kwenye posting yako, wakifanya hivyo si ndio watafeli wote!!
MKUU ameandila from exp,usijaji degree yake zaidi,..
 
P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2007
Messages
43,604
Points
2,000
P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2007
43,604 2,000
Prof msambichakq,,Dk mfinanga bado wapo,,day kunayule wings qlikuwa anatuvua NGUO Dk naniivile was it,,alikuka hadi kichwa chamtoto wa dadake
 
P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2007
Messages
43,604
Points
2,000
P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2007
43,604 2,000
Mkuu nipemajinayawalimu waliopo nikupeudhaifu wao kwenyekusimamia mitihani,,,
1:kuna ambao unakujanamagazeti hawa mwqnzomwisho nikusoma nyuzi

2;kuna ambao kushoto awaoni
hawa unadili na desa kiti cha kushito mwosho aka mwisho

kuna wasioona karibu
hawa unakaa mbele tena desaunafungua anatoajicho kutishia nyau kumbe aoni kitu

ungenipa jinsia yako ningekusaidia zqidi kukutanisha nao pale uûdasa

usdm kujipanga,,kunawaliolewa kilasiku wakaondoka na gp kubwa sembuse wewe unakomaahulali aka mbunge
 
BABA E's

BABA E's

JF-Expert Member
Joined
Dec 25, 2012
Messages
354
Points
195
BABA E's

BABA E's

JF-Expert Member
Joined Dec 25, 2012
354 195
Vijana inaonekana wavivu sana, mnapenda sana miteremko!
 
Priddim

Priddim

Senior Member
Joined
Sep 25, 2014
Messages
156
Points
195
Priddim

Priddim

Senior Member
Joined Sep 25, 2014
156 195
PropagandA za wakufunzi wa hapo,unajua akili zao bado zina matatizo akiona wewe unafaulu vizuri tu haamini kama ni kweli,kufundisha hawafundishi na bado wabafanya unoko wa karne za zamani,Chuo haitakiwi kuwa hivyo asee.

Nakushauri kuna vyuo vizuri tu VyaEngineering Tz,Achana na upuuzi wa Udsm,Na kwa taarifa yako hao wanasema wamesoma hapo..wanakimbizwa vrz mtaani hakuna chochote kile,Tunataka vitendo sio nadharia katika Uhandisi.
 
M

Moobed

New Member
Joined
Oct 20, 2011
Messages
3
Points
0
M

Moobed

New Member
Joined Oct 20, 2011
3 0
endelea kubwabwaja maneno bila kusoma tatizo watoto wa UDSM kulia lia kwingi shule hakuna. muwaulize wezenu waliokuja kwenye soko la ajira za makampuni ya mafuta kama schlumberger, hullibuton, beker hughers na BG Group tulivowagaragaza vijana kutoka UDOM petroleum engineering hatuna utani na maneno mengi sisi endeleeni kuongea na kubebwa na jina huku vijana tunafanya yetu swala si chuo siku zote nasema swala ni unapambana kiasi gani kuhakikisha unapata ujuzi wakutosha waajiri wa siku hizi hawaajiri jina la chuo wala kozi wanaangalia uwezo wa mtu binafsi. karibuni BG Group na mwaka huu pia muone vijana walivo nondo kutoka udom.
 
ashy da don

ashy da don

JF-Expert Member
Joined
Jan 12, 2013
Messages
584
Points
500
ashy da don

ashy da don

JF-Expert Member
Joined Jan 12, 2013
584 500
endelea kubwabwaja maneno bila kusoma tatizo watoto wa UDSM kulia lia kwingi shule hakuna. muwaulize wezenu waliokuja kwenye soko la ajira za makampuni ya mafuta kama schlumberger, hullibuton, beker hughers na BG Group tulivowagaragaza vijana kutoka UDOM petroleum engineering hatuna utani na maneno mengi sisi endeleeni kuongea na kubebwa na jina huku vijana tunafanya yetu swala si chuo siku zote nasema swala ni unapambana kiasi gani kuhakikisha unapata ujuzi wakutosha waajiri wa siku hizi hawaajiri jina la chuo wala kozi wanaangalia uwezo wa mtu binafsi. karibuni BG Group na mwaka huu pia muone vijana walivo nondo kutoka udom.
mbona povu lmekutoka wew,graduate wa petroleum engineering kutoka udsm n yupi huyo mwenzetu utuambie?course toka ianzshwe ndo kwanza ina miaka miwil....
...
 

Forum statistics

Threads 1,324,982
Members 508,911
Posts 32,179,451
Top