Dah! hawa COET-UDSM, wamezidi sasa

Perry

Perry

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2011
Messages
10,007
Points
2,000
Perry

Perry

JF-Expert Member
Joined Feb 24, 2011
10,007 2,000
Tulianza wanafunzi 20 katika fani ya electrical power engineering,mpaka hvi ninavoandika hii thread tunao endelea na masomo yan 3rd year tumebaki 6,kati ya hao 6,kuna wasichana wawili ambao nao mwaka huu walikua wamedisco ila wakapewa special upendeleo wakaendelea na masomo,overal GPA Kwa mwaka huu ni 2.6,

Sio kwamba hatusomi,tunakomaa mbaya yani.najiuliza ni nin kinafanya hapa coet mambo yawe hivi,au ni unoko wa maticha wa hapa au vip ila sipati jibu,huko kwenye department ya civil ndo usipime watu wanadisco kama hawana akil nzuri.tuombeeni tu tutoboe salama wakuu,maana hali ni tete hapa,muda wowote unafungasha virago vyako.
 
H

HAMY-D

JF-Expert Member
Joined
Sep 18, 2011
Messages
6,945
Points
2,000
H

HAMY-D

JF-Expert Member
Joined Sep 18, 2011
6,945 2,000
Tulianza wanafunzi 20 katika fani ya electrical power engineering,mpaka hvi ninavoandika hii thread tunao endelea na masomo yan 3rd year tumebaki 6,kati ya hao 6,kuna wasichana wawili ambao nao mwaka huu walikua wamedisco ila wakapewa special upendeleo wakaendelea na masomo,overal GPA Kwa mwaka huu ni 2.6,sio kwamba hatusomi,tunakomaa mbaya yani.najiuliza ni nin kinafanya hapa coet mambo yawe hivi,au ni unoko wa maticha wa hapa au vip ila sipati jibu,huko kwenye department ya civil ndo usipime watu wanadisco kama hawana akil nzuri.tuombeeni tu tutoboe salama wakuu,maana hali ni tete hapa,muda wowote unafungasha virago vyako.
Nyie endeleeni kutoboa tu ila mkija huku kitaa ndio mtakapo ona kweli jua kali maana kuna kitu kinaitwa bench kinasubiri masaburi yenu hayo....JIANDAENI NA UNEMPLOYMENT.
 
Perry

Perry

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2011
Messages
10,007
Points
2,000
Perry

Perry

JF-Expert Member
Joined Feb 24, 2011
10,007 2,000
nyie endeleeni kutoboa tu ila mkija huku kitaa ndio mtakapo ona kweli jua kali maana kuna kitu kinaitwa bench kinasubiri masaburi yenu hayo....JIANDAENI NA UNEMPLOYMENT.
sa tusipo toboa si ndio tutaisha kabisa mkuu?
 
Sanja

Sanja

JF-Expert Member
Joined
Nov 7, 2010
Messages
499
Points
250
Sanja

Sanja

JF-Expert Member
Joined Nov 7, 2010
499 250
Poleni sana, japokuwa kusoma hakujawahi kuwa sukari lakini hiyo hari ni mbaya mno. Naona hasara inakuwa kubwa kuliko faida. Ebu wa re-structure mitaala na malengo yao bana
 
pcman

pcman

JF-Expert Member
Joined
Oct 9, 2008
Messages
747
Points
225
pcman

pcman

JF-Expert Member
Joined Oct 9, 2008
747 225
watoto wa siku hizi starehe nyingi.Mi niko hapa tangu FOE hadi leo, naona tofauti kubwa sana iliyopo kati ya wanafunzi wa FOE na COET.Siku hizi yaani wanafunzi wanakula raha kama mangwini.
 
Perry

Perry

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2011
Messages
10,007
Points
2,000
Perry

Perry

JF-Expert Member
Joined Feb 24, 2011
10,007 2,000
watoto wa siku hizi starehe nyingi.Mi niko hapa tangu FOE hadi leo, naona tofauti kubwa sana iliyopo kati ya wanafunzi wa FOE na COET.Siku hizi yaani wanafunzi wanakula raha kama mangwini.
tunakula raha gani mkuu?kama ni msuli yatima tunapiga bt ndo hvo wao ndio wenye rungu mkononi.
 
Mr Suggestion

Mr Suggestion

JF-Expert Member
Joined
May 2, 2011
Messages
605
Points
250
Mr Suggestion

Mr Suggestion

JF-Expert Member
Joined May 2, 2011
605 250
Mkuu Engineer ni Problem solver sasa wewe mida hii badala ya kupiga shule unakomaa na kuanzisha nyuzi hapa JF mara COET-UDSM wamezidi mara Maandamano unategemea utapata matokeo gani? Komaa na shule dogo, kwa kasi uliyonayo na JF Chambega huwezi kumkwepa bora mdisco ili tupate wahandisi makini kwani wahandisi kama nyinyi mkiingia kwenye system mtakuwa kutwa kwenye JF na FB,
 
Beautiful Lady

Beautiful Lady

Senior Member
Joined
Jun 8, 2011
Messages
136
Points
0
Beautiful Lady

Beautiful Lady

Senior Member
Joined Jun 8, 2011
136 0
Tulianza wanafunzi 20 katika fani ya electrical power engineering,mpaka hvi ninavoandika hii thread tunao endelea na masomo yan 3rd year tumebaki 6,kati ya hao 6,kuna wasichana wawili ambao nao mwaka huu walikua wamedisco ila wakapewa special upendeleo wakaendelea na masomo,overal GPA Kwa mwaka huu ni 2.6,sio kwamba hatusomi,tunakomaa mbaya yani.najiuliza ni nin kinafanya hapa coet mambo yawe hivi,au ni unoko wa maticha wa hapa au vip ila sipati jibu,huko kwenye department ya civil ndo usipime watu wanadisco kama hawana akil nzuri.tuombeeni tu tutoboe salama wakuu,maana hali ni tete hapa,muda wowote unafungasha virago vyako.
Huo special upendeleo umeanza kutolewa lini kwa mtu aliyedisco coet, na unatolewa kwa vigezo gani?
 
Maganga Mkweli

Maganga Mkweli

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2009
Messages
2,100
Points
1,225
Maganga Mkweli

Maganga Mkweli

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2009
2,100 1,225
Tulianza wanafunzi 20 katika fani ya electrical power engineering,mpaka hvi ninavoandika hii thread tunao endelea na masomo yan 3rd year tumebaki 6,kati ya hao 6,kuna wasichana wawili ambao nao mwaka huu walikua wamedisco ila wakapewa special upendeleo wakaendelea na masomo,overal GPA Kwa mwaka huu ni 2.6,sio kwamba hatusomi,tunakomaa mbaya yani.najiuliza ni nin kinafanya hapa coet mambo yawe hivi,au ni unoko wa maticha wa hapa au vip ila sipati jibu,huko kwenye department ya civil ndo usipime watu wanadisco kama hawana akil nzuri.tuombeeni tu tutoboe salama wakuu,maana hali ni tete hapa,muda wowote unafungasha virago vyako.
Pole sana mhandisi nimepita uhandisi na nimesoma electrical general naujua mtiti wa second year na hapo ni chujio maana ni kozi 8 kwa 9 na ngoma zote zimesimama . nafikiri sasa ufike wakati wabadilishe huo mtaala maana unaload kubwa zisizo na msingi

ila kuna shida sana kwa nyie watu wa power maana toka ningia hapo huwa tunaanza idadi sawa 20 mpaka 26.. lakini tukifika second year huwa mnachujwa sana kuna sababu nyingi za hili ntakueleza mmoja baada ya moja kwa uzeofu wangu hapo ...
 
Perry

Perry

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2011
Messages
10,007
Points
2,000
Perry

Perry

JF-Expert Member
Joined Feb 24, 2011
10,007 2,000
Huo special upendeleo umeanza kutolewa lini kwa mtu aliyedisco coet, na unatolewa kwa vigezo gani?
mbona hapa coet ni kawaida kwa wadada kuonewa huruma,GPA zao zilikua ziko chini ya 1.8 ambayo kwa kawaida mtu unakua umedisco,so wao huwa wanabustiwa.
 
Perry

Perry

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2011
Messages
10,007
Points
2,000
Perry

Perry

JF-Expert Member
Joined Feb 24, 2011
10,007 2,000
Mkuu Engineer ni Problem solver sasa wewe mida hii badala ya kupiga shule unakomaa na kuanzisha nyuzi hapa JF mara COET-UDSM wamezidi mara Maandamano unategemea utapata matokeo gani? Komaa na shule dogo, kwa kasi uliyonayo na JF Chambega huwezi kumkwepa bora mdisco ili tupate wahandisi makini kwani wahandisi kama nyinyi mkiingia kwenye system mtakuwa kutwa kwenye JF na FB,
masomo bado mkuu..
 
T

The Priest

JF-Expert Member
Joined
Dec 8, 2010
Messages
1,028
Points
1,225
T

The Priest

JF-Expert Member
Joined Dec 8, 2010
1,028 1,225
Huo special upendeleo umeanza kutolewa lini kwa mtu aliyedisco coet, na unatolewa kwa vigezo gani?
usibishe pale coet ni noma,wasipofanya hvyo Electrical au electromechanical wasichana wote kushney,Coet hzo ndio moja ya kozi ngumu pmj na civil.
 
Fighter

Fighter

JF-Expert Member
Joined
Aug 30, 2009
Messages
611
Points
195
Fighter

Fighter

JF-Expert Member
Joined Aug 30, 2009
611 195
Mkuu Engineer ni Problem solver sasa wewe mida hii badala ya kupiga shule unakomaa na kuanzisha nyuzi hapa JF mara COET-UDSM wamezidi mara Maandamano unategemea utapata matokeo gani? Komaa na shule dogo, kwa kasi uliyonayo na JF Chambega huwezi kumkwepa bora mdisco ili tupate wahandisi makini kwani wahandisi kama nyinyi mkiingia
kwenye system mtakuwa kutwa kwenye JF na FB,
Mkuu mwa
 
Wizzo

Wizzo

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2010
Messages
718
Points
250
Wizzo

Wizzo

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2010
718 250
duh,ndo ukubwa huo jo,law vipi wao wanaponapona.msalimie sana mwinje coet 4th yr
 
Fighter

Fighter

JF-Expert Member
Joined
Aug 30, 2009
Messages
611
Points
195
Fighter

Fighter

JF-Expert Member
Joined Aug 30, 2009
611 195
Mkuu mwambie dogo uhandisi sio lele mama someni sio complain tu!siku hizi nasikia mnacarry nafuu ukubwa!enzi hizo foe ngoma tatu hamna mjadara!alikuwepo segu,ishengoma,mayo,owen na rubaratuka na mmoja wa mchoro. Yaani utatokea wapi!siku hizi poa sana
 
Msarendo

Msarendo

JF-Expert Member
Joined
Jan 29, 2011
Messages
9,511
Points
2,000
Msarendo

Msarendo

JF-Expert Member
Joined Jan 29, 2011
9,511 2,000
Tatizo ni ma lacturer design wanawabania.
 
Billie

Billie

JF-Expert Member
Joined
Aug 13, 2011
Messages
8,654
Points
2,000
Billie

Billie

JF-Expert Member
Joined Aug 13, 2011
8,654 2,000
Hizo zinaitwa "EDUCATION JELOUS ZA MA LECTUREz"Cha kufanya fight kadri uwezavyo ikishindikana MUACHIE MUNGU.polen sana.
 
Beautiful Lady

Beautiful Lady

Senior Member
Joined
Jun 8, 2011
Messages
136
Points
0
Beautiful Lady

Beautiful Lady

Senior Member
Joined Jun 8, 2011
136 0
usibishe pale coet ni noma,wasipofanya hvyo Electrical au electromechanical wasichana wote kushney,Coet hzo ndio moja ya kozi ngumu pmj na civil.
sijabisha, niliuliza ili nijue.
 
Beautiful Lady

Beautiful Lady

Senior Member
Joined
Jun 8, 2011
Messages
136
Points
0
Beautiful Lady

Beautiful Lady

Senior Member
Joined Jun 8, 2011
136 0
mbona hapa coet ni kawaida kwa wadada kuonewa huruma,GPA zao zilikua ziko chini ya 1.8 ambayo kwa kawaida mtu unakua umedisco,so wao huwa wanabustiwa.
mimi nimesoma coet ila hiyo kitu sijawahi kushuhudia. Poleni, kazaneni tu hiyo shule si mchezo.
 

Forum statistics

Threads 1,324,982
Members 508,911
Posts 32,179,484
Top